Kawaulizie Man u, walikutananaye jana...!
Jamani...?
Kawaulizie Man u, walikutananaye jana...!
if this is serious then that man of urs akae chonjo!
naona ile boredom umeitafutia hobby sasa!
thanks to The Boss lol!
inaanzaga hivyo hivyo!
I AM WARNING YOU!
nakwambia bachala CW haijatimia ye kashagraduate mastaz!
yani hapa najipanga namna ya kumwambia ahairishe research lakin nahisi ameshavaa (ah kashavua joho)yani kashatoka mlimani city sa hz anaenda kupiga picha za kuweka fesibuku kuwa now an MA holder!
on a veeery serious note!
I MISS YOU!
tangaza zawadi
Sijakuelewa rafiki................. sijui ni kingereza au mawazo ya Yahaya kunizidia
kwa maneno haya, atakutafuta fasta baada tu ya kupata ujumbe wako huu, isiwe tu alienda kukufanyia surprise shopping kule westgate mall ya nairobi. goodluck!
asante kunisaidia kumuita Yahayahahaaa mkunde umenichekesha aisee.......
Yahaya wherever ur hear this lady..
she is desperately looking for you.........
Hahaha neither of the two...
Ni jina la muv moja hivi ya malavi davi kipindi cha outbreak ya cholera...
Ni stori ya mpenzi mmoja kumuacha mpenzi mwingine kwa sababu ya kuwekwa karantini...
naomba unitumie hiyo movie natamani kuiangalia may be ntamsahau Yahaya maana hadi sasa hapatikani.............
Bujibuji=Yahaya,nimeanza kuogopa wengi waasema kuwa Yahaya ni tapeli yaani hadi sasa simpati kwenye simu ila kama ni kweli ni tapeli basi urafiki wetu utaisha maana nitamchukia sana, am a bit warned ila naendelea kusubiri hadi jioni nikiona kimyaaa au labda kafaaa??? labda kapata ajali au anaumwaaa..................
Hivi AZAM na YANGA walitokaje?
Ukiona manyoya...............