Dr Lizzy
Platinum Member
- May 25, 2009
- 31,010
- 60,484
Cha panzi
vinginevyo unarusha ngumi
Cha panzi na cha nzige. . . .
Cha panzi
vinginevyo unarusha ngumi
Hahahahah. . .tulia wewe kabla sijakunyang'anya sadaka.
Huu ulabu ambao haujapita TBS una matatizo yake
hujanitisha bado! Pdidy kasema kama wengine ni miamvuli na wewe ni mvua, atachohitaji yeye ni kulowa tepetepe!!! Lol
Wewe naomba uangalie maandishi yako ehhh. . . nyama nimekua ng'ombe mie?
Kichwa kama nyama!!!
Kichwa kama nyama! Au nyama kama kichwa! Huoni unanisifia!
Vyovyote vile, next time terms zako za vijiweni baki nazo.
Vijiweni maana yake nini ?
Lizy wanimaliza,dah.
Hahahahha.
Asante BAK. . . .wengine eti wanazomea!!
Wowwww. . . .thanks BAK.
That's gonna go directly to my fav tunes!!
Ning'inia.
Naomba usiendelee kuuliza maswali ya kijinga, kama lugha inasumbua tafuta kamusi.
Nakumaliza vipi niache?
Nakumaliza vipi niache?