jion hakosi mtu, ntafunga kijiweee!!!!!
Khaa! ummu kulthum, nami nataakha!!
Unamuaibisha ummu kulthum asee wewe platozoom wa kwenda kwa mama muuza?
Hasomi mtu hapa we mwenyewe si unaona mtoto ashaanza kuomba ndofu ukumbini lol
Oh basi niwie radhi bibie, sitakuitika tena ukiniita.... Ntakuja nshautwika wa kutosha nikifika ni kulala tu (Hapa hommie Kaizer anaweza kunisaidia maelezo zaidi)
![]()
Aisee sweetlady,
ha! jamani mbona sijaona nafasi yangu nitakayoshiriki? muda ninao kwani tuko kwenye mgomo hata kukesha ninaweza,mpanga ratiba tafadhariiiii!
Aisee sweetlady,
Si umeona mwenyewe eeh?
Nakuuliza si umeona eeh?
Naongea na wewe, si unijibu?!
Mimi nikisema naonekana mkorofi!
Sasa hao wakimaliza hizo zote si wanaweza wakamng'oa mtu ulimi kwa kutumia koleo a.k.a playaz?
ONgEZA MTU mbadala kwenye ile kamati yangu bana.. platozoom peke yake hatoshi, wanaweza kututeka hawa bana!
Mi nawaogopa hao mimi!
izi shutuma ni za kweli P kabda party haijaanza jioni nataka majibu
Nimeona PakaJimmy afu najuuuuta kweli kuwaweka hiyo sehemu.... platozoom yenyewe keshalewa.....vipi Preta na Blaki Womani wanakupa shida yoyote?
Unamuaibisha ummu kulthum asee wewe platozoom wa kwenda kwa mama muuza?
Aisee sweetlady,
Si umeona mwenyewe eeh?
Nakuuliza si umeona eeh?
Naongea na wewe, si unijibu?!
Mimi nikisema naonekana mkorofi!
Sasa hao wakimaliza hizo zote si wanaweza wakamng'oa mtu ulimi kwa kutumia koleo a.k.a playaz?
ONgEZA MTU mbadala kwenye ile kamati yangu bana.. platozoom peke yake hatoshi, wanaweza kututeka hawa bana!
Mi nawaogopa hao mimi!
Nimeona PakaJimmy afu najuuuuta kweli kuwaweka hiyo sehemu.... platozoom yenyewe keshalewa.....vipi Preta na Blaki Womani wanakupa shida yoyote?
@ wifi sweetlady opena yangu umeiona wapi
Erickb52 heri ya siku ya kuzaliwa Mungu akujalie miaka mingi yenye furaha na baraka tele