- Ahsante sana mkuu, FACTS ni nimekulia Tanzania, nimezaliwa Tukuyu, shule ya msingi nimesoma Jamhuri Mnazi Mmoja, Sekondari nimesoma Kwiro, Mahenge /morogoro, Chuo nimesoma Kidatu, na DMTU DSM, JKT nimeenda Oljoro, nikashiriki kufufua kiwanda cha Kagera Sugar baadaya kubomolewa na Idd Amin, nimefanya field kwenye meli za MV. Bukoba, Mwanza na MV, Liemba na Mwongozo, Kigoma. Nikaenda kusoma Belgium, nikafanya kazi huko, baadaye nikarudi Tanzania na kufanya kazi Shirika la Tanzania na China Sinotaship, baadaye nikaenda US nikasoma na kufanya kazi huko, mpaka niliporudi nyumbani na sasa ninagombea ubunge.
- Ninaamini kwamba mwananchi yoyote mwenye akili timamu akisoma maelezo yangu ataamua kuhusu ukweli na uongo wa hoja zako, ingawa siamini kwamba umezitoa kwa nia mbaya sometimes ni misguidance na misinformation tu uwe na siku njema sana!
William.