and 998 others
JF-Expert Member
- Jun 27, 2012
- 28,391
- 40,038
- Thread starter
- #61
RIP Champ. Wameangamiza kizazi chako chote. K'ma-mbuzi
Mkuu umeuliza swali serious au ni mockery? Samahani lakini.Wewe ni Muslim?
Unaweza ukawa Muslim na mkeo anasali kanisani?
Kasimu siyo yeye ni JPM aliye sababisha ... tumia akili wacha kuwa anithi wa akili.We jamaa unakuaga fala sana na hanithi kuhusisha dini na uongozi.
Kassim Majaliwa ni miongoni mwa viongozi bora na ni muislam. Pia usimsahau Ally Hassan Mwinyi Mungu amrehemu.
Hao wakristo unaotaka kuwasifia kuna mpuuzi wa kuitwa MKAPA ambaye aliuzorota uchumi kwa kubinafsisha mali za serikali nyingi tu matako wewe.
Huyo mwingine aliye dinya hadi mama yake mzazi ndiyo wa kumtaja kweli ? Ndiyo chanzo cha sh yetu kupoteza thamani mazima ..hakuna chochote alicho jenga wala kununua kwa maslai mapana ya taifa .... nitajie kitu kimoja tu cha kizalendo nataka utaje kimoja tu ambacho huyo mzee alifanyia taifa hakiwa rais au kiongozi ambacho unaweza kunionyesha.We jamaa unakuaga fala sana na hanithi kuhusisha dini na uongozi.
Kassim Majaliwa ni miongoni mwa viongozi bora na ni muislam. Pia usimsahau Ally Hassan Mwinyi Mungu amrehemu.
Hao wakristo unaotaka kuwasifia kuna mpuuzi wa kuitwa MKAPA ambaye aliuzorota uchumi kwa kubinafsisha mali za serikali nyingi tu matako wewe.
JPM ndio kasababisha nini we HANITHI !? Mbona JPM huyo huyo kamchagua Paul Makonda je Makonda alifanya nini?! Au nikutajie teuzi za JPM za kikristo ambazo zilifanya ujinga uongozini!??Kasimu siyo yeye ni JPM aliye sababisha ... tumia akili wacha kuwa anithi wa akili.
Hiyo tuhuma uliyoleta utajibu kwa Mungu kijana ya kumsingizia mtu kutembea na mama yake.Huyo mwingine aliye dinya hadi mama yake mzazi ndiyo wa kumtaja kweli ? Ndiyo chanzo cha sh yetu kupoteza thamani mazima ..hakuna chochote alicho jenga wala kununua kwa maslai mapana ya taifa .... nitajie kitu kimoja tu cha kizalendo nataka utaje kimoja tu ambacho huyo mzee alifanyia taifa hakiwa rais au kiongozi ambacho unaweza kunionyesha.
Aliwahi kufungwa south huyo jamaaHuyu Mzimbabwe Wicknell Chivayo mbona ghafla sana? Kutwa anacheza kwenye viunga kama kwake. Hivi alikua wapi enzi za Mjomba Magu?
Hiyo tuhuma kama uamini kasome kitabu alicho andika kisha unganisha dotHiyo tuhuma uliyoleta utajibu kwa Mungu kijana ya kumsingizia mtu kutembea na mama yake.
-Ubishe usibishe sera ya soko huru na huria ya Mwinyi ndio ilileta unafuu wa maisha hapa Tanzania. Watu walianza kumiliki hadi TV kipindi cha huyo mzee na vitu vingine kwa sera ya soko huria. Ilhali huyo Nyerere wenu kuna maisha magumu aliwapitisha raia wa Tanzania. Unazikimbuka njaa za funga funga!?? Maaatyaakoo wewe.
Shida ya kufanya mijadala na wabinua vijambio masjid ndiyo hii wao wana amini mungu anajua kiarabu tu ndiyo lugha ya kuombea kwa mungu ..total shit ...nimekuambia Mwinyi na viongozi wote waislamu wamenya ujenzi gani wa kizalendo ..au katunga sheria gani ya kizalendo ..nionyeshe hotuba hata moja tu ya kiongozi muislamu mzalendo.JPM ndio kasababisha nini we HANITHI !? Mbona JPM huyo huyo kamchagua Paul Makonda je Makonda alifanya nini?! Au nikutajie teuzi za JPM za kikristo ambazo zilifanya ujinga uongozini!??
Naona minyoo ya nguruwe inakutekenya kinyeo. Niliyokueleza ya Mwinyi kuhusu open market hujayasoma au HUJUI KUSOMA!??Shida ya kufanya mijadala na wabinua vijambio masjid ndiyo hii wao wana amini mungu anajua kiarabu tu ndiyo lugha ya kuombea kwa mungu ..total shit ...nimekuambia Mwinyi na viongozi wote waislamu wamenya ujenzi gani wa kizalendo ..au katunga sheria gani ya kizalendo ..nionyeshe hotuba hata moja tu ya kiongozi muislamu mzalendo.
Endelea na uzushi wako Mungu ndiye atayekuhukumu.Hiyo tuhuma kama uamini kasome kitabu alicho andika kisha unganisha dot
Tafuta kile kitabu alicho andika kisha kisome au nikiweza nitakuletea video hapa.Endelea na uzushi wako Mungu ndiye atayekuhukumu.
Magu alikuwa hakaribishi watu wa aina hiyo kwenye ikulu takatifu.Huyu Mzimbabwe Wicknell Chivayo mbona ghafla sana? Kutwa anacheza kwenye viunga kama kwake. Hivi alikua wapi enzi za Mjomba Magu?
Niko seriousMkuu umeuliza swali serious au ni mockery? Samahani lakini.
Huyu mwafrica mwenzetu alijitafuta,kutoka kufail form two ,na kuamua kua mfanyabiashara ,uwezo wake ukamfikisha hapo..He was a Genius,leo watu nikuponda tu..*** AfricaRip bonge chivayo..