Utajiri wa Chivayo unaingia mara 21 kwa Mo Dewji

Utajiri wa Chivayo unaingia mara 21 kwa Mo Dewji

Manyanza

Platinum Member
Joined
Nov 4, 2010
Posts
21,773
Reaction score
57,241
FB_IMG_1791228875134.jpg

Aliandika Mwanahabari Mkongwe, Edo Kumwembe

“Baada ya kifo Cha Huyu Sir Wicknel Chivayo nimeona baadhi ya watu wakipamba sana utajiri wake huku wengine wakimlinganisha na MO Dewji, aisee Inachekesha sana na pia ni kumvunjia heshima MO.

Mwanzoni mwa mwaka huu Forbes ilimtangaza Mo kufikia utajiri wa Dola Bilioni 2.1 ambayo ni sawa na Trillion 5.55 za kitanzania.

Huyu marehemu Chivayo amefariki akiwa na utajiri wa Dola milioni 100 ambayo ni sawa na Bilioni 264 Yani sawa na Trillion 0.264 (Yani Kwa kifupi alikuwa hajafika hata nusu ya Trillion Moja ya kitanzania)

Kwa lugha rahisi ni kwamba Chivayo utajiri wake wote ulikuwa una ingia mara 21 kwenye utajiri wa MO.

Tatizo watu wakimuona Yuko kwenye Ndege, anamiliki magari yenye majina yake wanamuona ni mtu mwenye pesa sana, ila Mtu kama MO anaye Miliki Range Rover yake Moja kwenda kazini Wana mchukulia rahisi.

Huyu MO utajiri wake unatisha sema siyo mtu wa kujionyesha, ni kumvunjia heshima kumlinganisha na Chivayo.”
 
tanzagiza nafikiri ndiyo jamii pekee duniani ambayo mtu anakuibia halafu anasifiwa kwa utajiri, hakuna mahali ambapo msemo wa "the end justifies the means" uko relevant kama tanzagiza, lkn mara nyingi watu wanaofiti kwenye huo msemo ni psycopaths, hivyo watanzagiza wengi wana-check boxes na psychopathy, fikiria tu a cold blood killer aliyemuua mke wake kwa risasi ya kichwa anatetewa kwa nguvu zote na jamii na victim aliyepigwa risasi anazidi kushambuliwa, what a psycho society.

haya ndiyo madhara ya communism (a godless society) kwenye jamii binadamu wanageuka wanyama, na unyama ndiyo maisha halisi ya tanzagiza, tanzagiza mtoto wa miaka 10 anajiua, let that think in, mtoto wa miaka 10 commits suicide, sababu inaweza kuwa ni nini mpaka mtoto wa miaka 10 ajiue kama siyo ukatili wa wazazi? this is a sick animalistic country ...
 
View attachment 3684964
Aliandika Mwanahabari Mkongwe, Edo Kumwembe

“Baada ya kifo Cha Huyu Sir Wicknel Chivayo nimeona baadhi ya watu wakipamba sana utajiri wake huku wengine wakimlinganisha na MO Dewji, aisee Inachekesha sana na pia ni kumvunjia heshima MO.

Mwanzoni mwa mwaka huu Forbes ilimtangaza Mo kufikia utajiri wa Dola Bilioni 2.1 ambayo ni sawa na Trillion 5.55 za kitanzania.

Huyu marehemu Chivayo amefariki akiwa na utajiri wa Dola milioni 100 ambayo ni sawa na Bilioni 264 Yani sawa na Trillion 0.264 (Yani Kwa kifupi alikuwa hajafika hata nusu ya Trillion Moja ya kitanzania)

Kwa lugha rahisi ni kwamba Chivayo utajiri wake wote ulikuwa una ingia mara 21 kwenye utajiri wa MO.

Tatizo watu wakimuona Yuko kwenye Ndege, anamiliki magari yenye majina yake wanamuona ni mtu mwenye pesa sana, ila Mtu kama MO anaye Miliki Range Rover yake Moja kwenda kazini Wana mchukulia rahisi.

Huyu MO utajiri wake unatisha sema siyo mtu wa kujionyesha, ni kumvunjia heshima kumlinganisha na Chivayo.”
Utajiri wa Mo upo Bank, wa CHIVAYO ulikuwa kwenye mfuko wa mbele wa Shati!, na kwenye helicopter alimokuwa amepanda, na nyumbani kwake!
 
Back
Top Bottom