When Women Take Charge..!


MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
109
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 109 145
NN na Husninyo tuwafungishe ndoa? maana kila thread nyie mwalumbana loh!
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
Hapana The Finest, hawa wametoa kabisa sample size ya kila nchi husika sema tu sikuzishika vizuri but kuanzia wanawake elfu 3000 kila nchi. Na hebu basi tusilizingumzie sana hili la methods (am sure justifications zipo wajameni, kuna research statistics ambazo nina amini kuwa zinatoa angalau picha iliyo karibu na uhalisia. Mbona tafiti za UKIMWI na prevalence rates zake mnaziamini??? hebu bwana

Zungumzia kwa nini haiwezekani na utoe possibilities nawe eheee!
Hivi haya mambo kwanini watu wanapenda kuwekeana kingo msemo wa GY,hizi Kingo za nini hizi, vile vile najaribu kuangalia ule muhemko sijui wanaupeleka wapi pamoja na kwamba wanasema mwanamke anaweza kukaa kwa muda mrefu bila kufanya mapenzi lakini hili suala linaangukia kwenye ndoa kama utafiti unavyosema basi infidelity is at the highest rate
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,832
Likes
688
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,832 688 280
MJ1 Hivi hapa hununui case kweli?? Kumbuka utakua shahidi pale Uporoto1 atapomfuata Husny hapa.... lol
nyani anaingilia ndoa yangu na uporoto.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,413
Likes
50,073
Points
280
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,413 50,073 280
MJ1 Hivi hapa hununui case kweli?? Kumbuka utakua shahidi pale Uporoto1 atapomfuata Husny hapa.... lol
Uporoto siyo handsome kama mimi. He is a dork and I am a hunk - a gorgeous one too.
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
109
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 109 145
Lol..kumbe?
Na nyie itakuwa mna do baada ya siku ngapi?
Hahahahaha Rejao unataka kuwaplace kwenye kindi la 'After 28 days' nini ;oh
cpati picha.

Ila twende mbele na kurudi nyuma, huu utafiti umenifanya niwaze mengi. Natamani kuwasikia wanaume ambao wanajua (ushahidi) kuwa mwanamke akiwa na say ndani ya nyumba anakuwa na say pia juu ya tendo; na akiwa na say juu ya tendo huwa wanalitenda mara chache sana kulinganisha na kule ambako mwanaume anayo say! (Nafikiri hii si ngeni kwani nilishasikiaga yake ya ........Mama naniliu hebu geukia huku basi - hata kama mama naniliu najisikii basi atageuka la sivyo atashtakiwa kwa kumnyima baba naniliu haki yake ya ndoa!!

Sijui wenzetu Ghana hawanaga mambo ya haki za ndoa au vipi mwe huu utafiti NN ana haki ya kukwesheni validity yake..... i.e. je kweli wametafiti walichokusudia? au wametumia njia sahihi kutafiti walicho kusudia?? Nyie akina John Hopkin hebu mkuje mtujibu hapa.
 

Forum statistics

Threads 1,263,974
Members 486,126
Posts 30,169,178