When Women Take Charge..!


GY

GY

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
133
GY

GY

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2009
1,280 0 133
biologically huu utafiti uko sahihi. mahitaji ya ku-duu yanapishana kati ya hao wanadamu wawili
 
Manda

Manda

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
2,075
Likes
37
Points
145
Manda

Manda

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
2,075 37 145
Kufuatia utafiti uliofanywa East, Southern and Western Africa, imegundulika kuwa wanawake wenye 'maamuzi ya mwisho' juu ya sex ndani ya ndoa zao hupata huduma hiyo less than wale ambao waumezao ndio wenye final say. Utafiti huu uliofanywa na Johns Hopkin's Bloomberg School of Public Health Study, umebainisha yafuatayo;
- Uganda, Mali na Rwanda - ambako wanaume wana say kubwa kuliko wanawake (hasa Malawi na Mali) - tendo hili hufanyika mara 1 kila baada ya siku 8
- Rwanda na Zimbabwe - Mara 1 kila baada ya siku 6
- Ghana - Mara 1 kila baada ya siku 28.!!

Source: The EastAfrican : October 3 - 9, 2011 pg X
Section: Health & Lifestyle under the same tittle.

Nimejikuta nina maswali mengi juu ya hii article.
1. Title ya hii article inajaribu kulink power of a woman and sexual matters in a negative way
2. Je wanaume na wanawake wana sexual urges (sijui ndo mnaita libido) tofauti - wanaume wakiwa na ya hali uya juu kuliko wanawake au??
Mwajj1

Hii kitu imevuntia sana, nkajikuta nabandika excerpts zake kwa wall yangu FB...sinaona Tz apo, nahisi ingekwa mara tatu kwa wiki jamaa wanapiga vyombo...nonetheless nimevutiwa na utafiti wa Ghana, once for every 28 days?! duh! jamaa wagumu.
Though sample space (watahiniwa) nimeonelea imekua ndogo sana vis a vis idadi kamili ya wanandoa, hence sion kama n sahihi ku generelize out of tht kuwa nchi flan Wanandoa wako hv na hv.
 

Forum statistics

Threads 1,261,683
Members 485,271
Posts 30,100,411