When Women Take Charge..!


MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
107
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 107 145
Kufuatia utafiti uliofanywa East, Southern and Western Africa, imegundulika kuwa wanawake wenye 'maamuzi ya mwisho' juu ya sex ndani ya ndoa zao hupata huduma hiyo less than wale ambao waumezao ndio wenye final say. Utafiti huu uliofanywa na Johns Hopkin's Bloomberg School of Public Health Study, umebainisha yafuatayo;
- Uganda, Mali na Rwanda - ambako wanaume wana say kubwa kuliko wanawake (hasa Malawi na Mali) - tendo hili hufanyika mara 1 kila baada ya siku 8
- Rwanda na Zimbabwe - Mara 1 kila baada ya siku 6
- Ghana - Mara 1 kila baada ya siku 28.!!

Source: The EastAfrican : October 3 - 9, 2011 pg X
Section: Health & Lifestyle under the same tittle.

Nimejikuta nina maswali mengi juu ya hii article.
1. Title ya hii article inajaribu kulink power of a woman and sexual matters in a negative way
2. Je wanaume na wanawake wana sexual urges (sijui ndo mnaita libido) tofauti - wanaume wakiwa na ya hali uya juu kuliko wanawake au??
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
595
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 595 280
Hebu nitafakari then nitarudi baade maana huu utafiti ni kiboko
Wangeweka na tanzania tuone hali ikoje maana hapa kuna different culture na different perspective kuhusu sex kwa makabila mbalimbali
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,419
Likes
50,062
Points
280
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,419 50,062 280
Hivi MwanajamiiOne unachangiaga mada kwenye majukwaa mengine kweli? Au wewe uko ki-MMU zaidi?
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
107
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 107 145
Hivi MwanajamiiOne unachangiaga mada kwenye majukwaa mengine kweli? Au wewe uko ki-MMU zaidi?
Kaka mie huku nshajenga kibanda lol! Umeniumbuaje mwenzio?!
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
Ningependa kujua huu utafiti ulifanywaje i mean njia gani zilitumika
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
107
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 107 145
Hebu nitafakari then nitarudi baade maana huu utafiti ni kiboko
Wangeweka na tanzania tuone hali ikoje maana hapa kuna different culture na different perspective kuhusu sex kwa makabila mbalimbali
Yaani Mr Rocky nimebaki na maswali lukuki! Maana ukianza kuangalia kwa jicho la tatu ina maana wale wanaokaa muda mrefu bila mf. Ghana wanaishiishije kama si kucheat kwa kwenda mbele?
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,243
Likes
302
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,243 302 180
Ngoja nisubiri nione wataalam wa mapenzi wataongea nini
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
107
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 107 145
Ningependa kujua huu utafiti ulifanywaje i mean njia gani zilitumika
Survey method; interview as the technique combined with secondary information from reports like Demographic Health Surveys e.t.c

Sampling frame: walikuwa wanawake wote walioolewa (excluding singles, widows, separeted, divorced na wale walio katika ndoa za wake wengi )
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
595
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 595 280
Yaani Mr Rocky nimebaki na maswali lukuki! Maana ukianza kuangalia kwa jicho la tatu ina maana wale wanaokaa muda mrefu bila mf. Ghana wanaishiishije kama si kucheat kwa kwenda mbele?
Hapo ndipo ninapopata wasi wasi na hizo tafiti maana ule mhemko wanaupeleka wapi kama sio kwenye nyumba ndogo
Na ukiangalia kwa hao wanaume kukaa siku nane bila sex ni issue sana
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
Survey method; interview as the technique combined with secondary information from reports like Demographic Health Surveys e.t.c

Sampling frame: walikuwa wanawake wote walioolewa (excluding singles, widows, separeted, divorced na wale walio katika ndoa za wake wengi )
Basi Ghana watakuwa na high rate of Cheating!!! Mara moja baada ya siku 28
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
107
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 107 145
Rejao, hili linahitaji utaalamu wa mapenzi kweli? Ah bana .... Hebu jiulize wanaume waliooa Ghana wanaishiishije iwapo kwa wastani wanapata huduma ya ndoa mara moja ndani ya siku 28?
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,419
Likes
50,062
Points
280
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,419 50,062 280
Hapo ndipo ninapopata wasi wasi na hizo tafiti maana ule mhemko wanaupeleka wapi kama sio kwenye nyumba ndogo
Na ukiangalia kwa hao wanaume kukaa siku nane bila sex ni issue sana
Mimi surveys kama hizi huwa nazichukulia with a grain of salt.

It is wise not to take/ accept them as gospel truth.
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
595
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 595 280
Mimi surveys kama hizi huwa nazichukulia with a grain of salt.

It is wise not to take/ accept them as gospel truth.
Accept ila with tahadhari kubwa maana huwa sometime kukuelezea kwamba what will happen if something happen halipo
maana hapa tunaelezwa wanaweza kukaa siku nane bila sex then what will happen if hawatafanya sex kwa siku hizo nane
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
107
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 107 145
Mimi surveys kama hizi huwa nazichukulia with a grain of salt.

It is wise not to take/ accept them as gospel truth.
.... Its true usemayo kakangu yaani sometimes tunapewa issue za ajabu sasa kama Ghana ambako ndo less kihivyo je hali hii inaendana na ukubwa wa janga la UKIMWI au watasema wanaume wa huko hawacheat, au wakicheat wanatumia kinga?! Ah hata sijui kama nimeuliza maswali yanayoeleweka!
 
Roulette

Roulette

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2010
Messages
5,614
Likes
33
Points
0
Roulette

Roulette

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2010
5,614 33 0
Kuna thread ilianzishwa hapa ilisema men need it every 3 days and women every 7 days so yes, there is a difference. na kama unavo jua kuna vipindi we need it everyday (everytime) and some period we just need ice cream and visa cards... lol
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,419
Likes
50,062
Points
280
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,419 50,062 280
Accept with quotion maana huwa sometime kukuelezea kwamba what will happen if something happen halipo
maana hapa tunaelezwa wanaweza kukaa siku nane bila sex then what will happen if hawatafanya sex kwa siku hizo nane
And we have no way of verifying the veracity of their responses!

Mtu anakwambia hajaundama kwa wiki nne....mimi na wewe tuna uhakika gani na anachotuambia?
 
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
2,969
Likes
19
Points
135
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
2,969 19 135
hao lazima watakuwa na damu tofauti na zetu inakuaje labda watuambie wanavibanda saidizi pembeni
Rejao, hili linahitaji utaalamu wa mapenzi kweli? Ah bana .... Hebu jiulize wanaume waliooa Ghana wanaishiishije iwapo kwa wastani wanapata huduma ya ndoa mara moja ndani ya siku 28?
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,419
Likes
50,062
Points
280
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,419 50,062 280
.... Its true usemayo kakangu yaani sometimes tunapewa issue za ajabu sasa kama Ghana ambako ndo less kihivyo je hali hii inaendana na ukubwa wa janga la UKIMWI au watasema wanaume wa huko hawacheat, au wakicheat wanatumia kinga?! Ah hata sijui kama nimeuliza maswali yanayoeleweka!
Na hao wanaume wa ki Ghana wakicheat wanacheat na nani? Si wanacheat na wanawake...(kwa kiasi kikubwa)
 

Forum statistics

Threads 1,261,561
Members 485,226
Posts 30,095,347