WhatsApp Groups za wake zetu hutuvua nguo wanaume

WhatsApp Groups za wake zetu hutuvua nguo wanaume

My hubby it's very true ila mnafikiri huwa tunawasema vibaya walaaaa hata umemsoma hapo dada King'asti alivyosema yaani huwa tunawasifia hatari hadi aibuuuu ukikuta mwanamke anaanika siri zako ujue yaani wewe umeshindikana haswaaa na haushauriki kwa lolote.
Everlenk, wapo wanawake wa hivyo, nina uhakika sana. Ndio maana huwa sizipendi groups za whatsapp coz naboreka nikisoma hisia za namna hiyo. Ni kweli kila mtu ana uhuru wa kusema anachotaka, lakini tuwe na break angalau tusitiri wenza wetu.
Kuna siku nilipata kusoma shots za wadada wanaojadili mambo kama hayo, unajiuliza hivi hawa wanawaza nini kwa kujadili ujinga kama huu, ila hayo ndio maisha, ni lazima tuwe tofauti...
 
Wewe mwenye mke pia ni tatizo....
Umetoa wapi mwanamke wa namna hiyo kama hamfanani tabia???
 
Shangaaa na wewe best maana akinya kuku kanya akinya bata kaharisha.......nashangaa sana wanaume humu wanavyoshambulia wakati wao ndo wa kwanza kila siku kusema wanawake humu kila mada wanawake hivi mada haziishi kuwasema vibaya wanawake, kwanza shukuruni wanawake hata wanawahadithia wanawake wenzao kuliko nyie ambao hadi mwaenda kuiambia na michepuko yenu mke wangu hivi mke wangu vile......
Kuna grup hilo tuliingia mimi na shoga angu sophial walidhani tumeolewa..duh wamama wanafunguka hao teh wanaume kazi wanayo...lakini kwa stress zao za ndoa hizi grups zinawasaidia kufarijiana ikiwa na kutafuta michepuko humo humo...
 
Kuna grup hilo tuliingia mimi na shoga angu sophial walidhani tumeolewa..duh wamama wanafunguka hao teh wanaume kazi wanayo...lakini kwa stress zao za ndoa hizi grups zinawasaidia kufarijiana ikiwa na kutafuta michepuko humo humo...
Isee bora namimi nikuoe ili uwe mwanachama kamili
 
Shangaaa na wewe best maana akinya kuku kanya akinya bata kaharisha.......nashangaa sana wanaume humu wanavyoshambulia wakati wao ndo wa kwanza kila siku kusema wanawake humu kila mada wanawake hivi mada haziishi kuwasema vibaya wanawake, kwanza shukuruni wanawake hata wanawahadithia wanawake wenzao kuliko nyie ambao hadi mwaenda kuiambia na michepuko yenu mke wangu hivi mke wangu vile......

Wananichosha mie. Wanatukaaaana still usiku wapo nao kitandani na wananyimwa papuchi kesho wanakuja kulalamika tena.
Sijui wanawazaga nini?
 
Kumbe suluhisho mnalo, sasa hizi ambazo kila siku mnazifungulia thread humu ni kuwa hamna vyumba vya kujifungia?
Humu wengi tunatumia fake Id tofauti na w'app groups,humu mtu analeta kisa chake wala hutakaa umjue but huko kwenye magrup unakuta mtu kaweka profile picture yake sometimes picha mlipiga pamoja sasa kashamsema mmewe vibaya huko mwanaume mtaani huna hili wala lile wenzie wakikuona mtaani wanakung'ong'a..mwanaume aliekamilika akijua mkewe anamsema vibaya kwa wenzie hawezi kumvumilia kwanza why siri za chumbani uzimwage hadharani?
 
Humu wengi tunatumia fake Id tofauti na w'app groups,humu mtu analeta kisa chake wala hutakaa umjue but huko kwenye magrup unakuta mtu kaweka profile picture yake sometimes picha mlipiga pamoja sasa kashamsema mmewe vibaya huko mwanaume mtaani huna hili wala lile wenzie wakikuona mtaani wanakung'ong'a..mwanaume aliekamilika akijua mkewe anamsema vibaya kwa wenzie hawezi kumvumilia kwanza why siri za chumbani uzimwage hadharani?

Umejuaje???
Kuna mwanaume huwa tunaminyana mistori ya wake zao mitandaoni.
Mmoja mstaarabu kazini (ni wadau wa kampuni nayofanyia) ila habari zake nene. Aibu!
 
Ndo maana mimi sipendi kabisa huo upuuzi wa makundi ya sijui whatsapp au sijui ushuzi gani.....ni kujazana ujinga na upumbavu tu.

Unakuta mtu kakazana na hiyo migrupu utadhani analipwa.

Unadulterated foolery!
Whatsap group is a game of teens!Utakuta limama au libaba lizima hadi wajukuu yupo kwenye hizo groups na members wengine kiumri hata binti/kijana wake wamewapita!

Shame!!
 
Wanawake wa tz hawasimuliani mambo ya chumbani kwa sababu ya vita vya kuibiana waume.

Ila unataka kusema ni sawa wanaume kufanya hivyo? Mambo ya chumbani ni very private nadhani. Japo kuna wanaume wenye akili zao wanasimulia michepuko yao habari za chumbani za wenza wao.
Ni kama ulikuwepo kichwani mwangu.

Ila, licha ya uongo, ya ukweli huwa yapo pia.

Kwa kifupi, ni aibu na fedheha hususan kwa wamama kusimuliana na kuhadithiana mambo yao ya chumbani.
 
Humu wengi tunatumia fake Id tofauti na w'app groups,humu mtu analeta kisa chake wala hutakaa umjue but huko kwenye magrup unakuta mtu kaweka profile picture yake sometimes picha mlipiga pamoja sasa kashamsema mmewe vibaya huko mwanaume mtaani huna hili wala lile wenzie wakikuona mtaani wanakung'ong'a..mwanaume aliekamilika akijua mkewe anamsema vibaya kwa wenzie hawezi kumvumilia kwanza why siri za chumbani uzimwage hadharani?

Haijalishi unatumia id facke or not ya chumbani yanatakiwa yabaki chumbani tu!! Yakitoka ujue una ualakini, tena zingine mwazitoa kwa michepuko na marafiki zenu pia ila hilo hamlioni, akifanya mwanamke mwaja juu km moto wa vifuu!!!

Mioyo ya wanawake inabeba mengi mnoooooo! Mnawazidishia stress hiyo ni njia ya kuzipunguza, "wapendeni" alafu muone km yatawakuta hayo.
 
Kwa kweli mwanamke anayekaa kusumulia wanawake eengine juu ya tendo la ndoa baija yake na mwenza ni mbu.mbu.mbu halafu ndio hao hao kiukweli wanaishiaga kulia wakiona wenzao hao waliowasumulia wanaenda kutafuta hicho hicho wanachokiponda kuwa chao.

Wanawake wengi hawajui kuishi na marafiki zao wala kuweka breki ya nini waongee na nini wasiongee na mashosti.

Haya humo kwenye group mie siyamo katika yanayoongea upupu wa hata kulalwa na mende.

Kweli wewe mwanamke unakaa unaandika upupu, wenzio nyuma yako wanapeana data na kukucheka hakuna kingine kitakachofanyika nao zaidi ya lazima mmoja wawili waseme haya wee tukaionje hiyo kama yeyw hafiki basi yeye ndio tabu, kama yeye haipendi basi bwana huyo hana anayemzingua na nikiingia kimi au yule basi tume hit jackpot kumpa ambayo hapati nyumbani kwa mwenzetu.

Kesho mtu anazidi kupoga yowe anaponda weeeee hapo aombee hata huyo anaekula nae sasa hajachukua hata hizo screen shoti alizohata ondoa jina alilosevu ili namba ya bi shosti ionekane achocheeee kabisa mume ajioneee.

Wengine tunaona humu wanaobgea ya ngo.no na ndugu zao, wanaponda hawana hata aibu mara maongezi yanapaisha mizuka ya ndugu hao wa kike nao wanajaribu yao...

Ila wengine wapondeaji nao sababu ni wanachepuka yaani wanakuwa katika ulimwengu wa kula bata la nje na kujisahau hata kwamba lile lililowaoa lupo poa sema mchezo wao au labda mauzi fulani fulani ya mume yamewapelekea kufikiri anayechepuka nae ndio kila kitu na kupunguza hrshima na kuanza kuponda halafu bila haibu.

Ila usilaumu wale wanaoumizwa sababu waume zao wanacheza nje bila sababu kubwa ya kusema wametendwa mabaya na kuwa wanawanyanyasa wake zao kwa tania mbovu kama maneno machafu, maneno yasio na miguu kutafuta tu ugomvi, kitu kidogo kutaka kiwe kikubwa na mengine mengi.

Na mie naandika utafikiri nayajua natoa maoni yangu kutokana na ya maishani yapo yamejaa haya tofauti na kwenye social networks sababu ni yamewekwa kwa maandishi.

Duh nataka kuanza kuandika ya magazeti tena mmmh
 
Na imekuwa pia ni nafasi ya wapenzi wa zamani kurudiana,hilo halina kificho na kibaya zaidi hawakumbuki hata kuvaa mipira kisa huko zamani walizoea kavukavu,Lord have mercy shetani anaangamiza watu kwa upumbavu wao wa kutomjua Mungu.
 
Wanawake wa tz hawasimuliani mambo ya chumbani kwa sababu ya vita vya kuibiana waume.

Ila unataka kusema ni sawa wanaume kufanya hivyo? Mambo ya chumbani ni very private nadhani. Japo kuna wanaume wenye akili zao wanasimulia michepuko yao habari za chumbani za wenza wao.

Hapana.

Sisemi hivyo hata kidogo.

Ni vile tu muktadha ulihusu wanawake ndo maana nikasema hivyo.

Lakini kiujumla nilichosema kinahusu jinsia zote.
 
Back
Top Bottom