WhatsApp Groups za wake zetu hutuvua nguo wanaume

WhatsApp Groups za wake zetu hutuvua nguo wanaume

naskia stor za wenzang wanavyonyoooshwa kwa bed.. nitofaut naww vp nisiulize kwa wenzang,? nasema .....ikibid naenda kutafuta mnyooosho
na unavopenda kunyooshwa...lakini uwe unatunza siri za mumeo....
 
hahahah kama hukufundwa kwenu...mtandao utaweza mi najioneaga kero tu...wacha waibiwe tu maana wamejianika wenyewe!
 
Mnawastress sana ndo maana wanatafuta mbinu za kukabiliana...lol..........kuwa na women talks si mbaya kama vile nyie ambavyo pia mnakuwa na men talks kikubwa yawe tu ya kuelimishana na kusaidiana si kuangamizana. Kuna wengine wameponya ndoa zao kupitia hizo groups ,ni kujua tu kuwa na kiasi na kwamba kila kitu kina faida na hasara.
 
Mwanamke ni kiumbe mwenye akili na upeo wa hali ya juu sana....kitu pekee kinacho mfanya mwanamke aonekane mpumbavu ni kuelekeza akili yake na upeo wake katika mambo ya kipuuzi na yasiyo ya msingi....na kwa maana hiyo mwanamke akapewa kiongozi ambaye ni mwanaume....

Haya tunayoyashuhudia sasa ulimwenguni ni matokeo ya wanawake kudai usawa ambao hata wao wenyewe ndani ya nafsi wanajua kuwa haupo...na hautakuwepo...
 
naskia stor za wenzang wanavyonyoooshwa kwa bed.. nitofaut naww vp nisiulize kwa wenzang,? nasema .....ikibid naenda kutafuta mnyooosho
You must be kama wale wa corner bar,yaani MALAYA...kwanini usijifungie chumbani na mwenza wako mkaelekezana jinsi yakuridhishana hadi ukatoe siri zenu za chumbani?unafahamu nini maana ya ndoa wewe..?kama umeolewa wewe umeolewa fashion na kama ungekutana na mimi kisha nishtukie mawazo yako haya shingo yako ingekuwa haki yangu.
 
Mnaoa magumegume yaliyoshindikana mwanamke mjinga tu anaweza toa siri za ndani kwa marafiki zake
Nakubaliana na wewe mkuu, kuna wanawake hawafai kuolewa kabisa, au wanafaa kuolewa na wanaume wenye akili kama zao.
 
naskia stor za wenzang wanavyonyoooshwa kwa bed.. nitofaut naww vp nisiulize kwa wenzang,? nasema .....ikibid naenda kutafuta mnyooosho
You must be kama wale wa corner bar,yaani MALAYA...kwanini usijifungie chumbani na mwenza wako mkaelekezana jinsi yakuridhishana hadi ukatoe siri zenu za chumbani?unafahamu nini maana ya ndoa wewe..?kama umeolewa wewe umeolewa fashion na kama ungekutana na mimi kisha nishtukie mawazo yako haya shingo yako ingekuwa haki yangu.
 
naskia stor za wenzang wanavyonyoooshwa kwa bed.. nitofaut naww vp nisiulize kwa wenzang,? nasema .....ikibid naenda kutafuta mnyooosho
Inakuhusu hii
 

Attachments

  • 1452591343559.jpg
    1452591343559.jpg
    26 KB · Views: 47
Hahaha. Mnaweweseka tu. Wanawake huwa wanasifiana uongo hatari! Infact unaweza kujisikia aibu jinsi ambavyo mkeo anakusifia huko na huna hata nusu ya hizo sifa. Ndio mwanzo wa kujiskia kama mkeo anakuchora
 
Ukioa/Ukiolewa na mtu asiyetambua utu wako na wake hizo tabu lazima zikupate. Mtu anayetoa siri za chumbani kwa strangers hafai kuitwa mke/ mume coz hajui maana ya ndoa.
 
Mnawastress sana ndo maana wanatafuta mbinu za kukabiliana...lol..........kuwa na women talks si mbaya kama vile nyie ambavyo pia mnakuwa na men talks kikubwa yawe tu ya kuelimishana na kusaidiana si kuangamizana. Kuna wengine wameponya ndoa zao kupitia hizo groups ,ni kujua tu kuwa na kiasi na kwamba kila kitu kina faida na hasara.
Nakubaliana na maoni yako, lakini kuwe na mipaka ya kile mtu anachotaka kuongea na rafiki zake. Siku hizi hata wanaume wanakaa na kuanika madhaifu ya wake zao, kwangu its disgusting kwa sababu zipo njia nyingi za kupeleka ujumbe, sio lazima kumsema mke/mume hadharani kuwa hawezi hiki au kile, au ana dushe kubwa/dogo.
Ndoa ni kujengana coz we're all imperfect!!!
 
Kila kitu kina faida na hasara zake. Kule tumo kwania ya kujengana,ni vipi tuboreshe mahusiano yetu ya ndani/nje na hata kijamii. Ingawa kasoro ndogondogo hazikosekani ni wewe mwenyewe kujichagulia yale mazuri na kuondoka nayo.
 
Nimeamini msemo mmoja hivi nliambiwa kuwa mwalimu wa mwanamke ni kipofuu

Lakini tusilaumu sana kuanzishawa hizo group zao sababu wanaume nao tunakuja huku kuwaanika wanawake ,na wanavuliwa nguo humu ndani hadi wanakoma utaskia:
-hajui kitu kitandani yulee
-kila siku naelea tuuu
-wanawake wafupi hawajui kitu kazi bwawaa
-wanawake wa kichaga hawajui mapenzi kazi kwao ni cash tu ,

NA WAO WAKAAMUA WAANZISHE KIJUKWAA CHAO CHA KUWACHAMBA WANAUME

-YANI UKIWA UNA MAELEWANO NA MAZURI NA MKE WAKO AU MMAMA YEYOTE OMBA AKU ADD KWA SIKU MOJA TUU ,NDO UTAJUA KUWA YALIYOMO YAMO UTAOMBA ULEFT

AM DONE
 
Nakubaliana na maoni yako, lakini kuwe na mipaka ya kile mtu anachotaka kuongea na rafiki zake. Siku hizi hata wanaume wanakaa na kuanika madhaifu ya wake zao, kwangu its disgusting kwa sababu zipo njia nyingi za kupeleka ujumbe, sio lazima kumsema mke/mume hadharani kuwa hawezi hiki au kile, au ana dushe kubwa/dogo.
Ndoa ni kujengana coz we're all imperfect!!!
My hubby it's very true ila mnafikiri huwa tunawasema vibaya walaaaa hata umemsoma hapo dada King'asti alivyosema yaani huwa tunawasifia hatari hadi aibuuuu ukikuta mwanamke anaanika siri zako ujue yaani wewe umeshindikana haswaaa na haushauriki kwa lolote.
 
Ahahaha nimecheka sana kwa kweli!Kama nina kibamia mke anawaambia marafiki zake?Ndoa gani sasa hiyo?
 
Back
Top Bottom