WhatsApp Groups za wake zetu hutuvua nguo wanaume

WhatsApp Groups za wake zetu hutuvua nguo wanaume

Umeongea vyema mkuu. Mi nadhani huu usawa wanaoudai mwisho wa siku itakula kwao. Itafikia wanaume watajitoa na kufanya wengi kuwa single mothers. Ni hapo watakapoona faida ya hizi harakati. Inaweza isiwe kesho wala mwaka ujao lakini mwisho wa hizo harakati ndo huo hata iwe baada ya miaka 100.
Ni dhahiri mkuu huwezi kutoka nje ya maagizo ya muumba na ukabaki salama....
 
Kwani ni sayari gani waliambiwa "enyi waume wapendeni wake zenu"??? Hiyo WAPENDENI ni pana mnoooo, sasa wapendeni alafu muone kama hizi balaa zitawakuta, yaani tutawatii hadi muogope, so men changes are in yo hands, take actions, nyie si ndio vichwa?? Mkilalamika hivi mjue mmekuwa mikia sasa.
Nahisi utakuwa unaishi Jupiter mkuu
 
Kumbe kuna magrup ya viingilio?? Ili kwangu jipya.
 
Back
Top Bottom