Mshana Jr
Platinum Member
- Aug 19, 2012
- 374,322
- 866,861
Ni zaidi ya kuchafuliwa Kimsingi inaumwa tena iko ICU totally CaputedDunia imechafuliwa.
Ni zaidi ya kuchafuliwa Kimsingi inaumwa tena iko ICU totally CaputedDunia imechafuliwa.
Ndio Maana mumewe ana mtukana matusi ya nguoni,.badala ya kuangalia alipokosea na kumuomba Mungu amfanye kiumbe kipya, ana haha na minyoosho,.lazima mumewe amnyooshe tuu kwa mitusiKwa hiyo ukisikia mwenzio ananyooshwa na wewe unamtafuta yule aliyemnyoosha ili na wewe akunyooshe dah
Nakubaliana na maoni yako, lakini kuwe na mipaka ya kile mtu anachotaka kuongea na rafiki zake. Siku hizi hata wanaume wanakaa na kuanika madhaifu ya wake zao, kwangu its disgusting kwa sababu zipo njia nyingi za kupeleka ujumbe, sio lazima kumsema mke/mume hadharani kuwa hawezi hiki au kile, au ana dushe kubwa/dogo.
Ndoa ni kujengana coz we're all imperfect!!!
binafsi naamini hakuna ujuzi wa kujifunza kwa kuambiwa. Naamini kila mmoja huwa ana mapungufu yake lakini ambayo yanaweza kutatuliwa ndani ya ndoa. Mnapokuwa wawazi katika mahusiano huepusha yale madogo na makubwa ambayo mngeyapitia.Nakubaliana na maoni yako, lakini kuwe na mipaka ya kile mtu anachotaka kuongea na rafiki zake. Siku hizi hata wanaume wanakaa na kuanika madhaifu ya wake zao, kwangu its disgusting kwa sababu zipo njia nyingi za kupeleka ujumbe, sio lazima kumsema mke/mume hadharani kuwa hawezi hiki au kile, au ana dushe kubwa/dogo.
Ndoa ni kujengana coz we're all imperfect!!!
Hao wanaweza sana yaani kifupi inawabeba sifa ya mama zetu but akili zao wengi wao wanazijua wenyewe.Huwa nawatafakari kisha nakosa jibu.Sidhani kama mkeo anaweza kukuanika namna hiyo mbele ya kadamnasi kama anakupenda. Vinginevo atatafuta namna nzuri kuwasilisha hoja yake kwajili ya kupata msaada na si kwania ya kukudhalilisha
Aisee upo? Umeadimika kweli, habari yako!
Am missing you so much my buddy!
Word,tena zinawafariji sana na sanaKuna grup hilo tuliingia mimi na shoga angu sophial walidhani tumeolewa..duh wamama wanafunguka hao teh wanaume kazi wanayo...lakini kwa stress zao za ndoa hizi grups zinawasaidia kufarijiana ikiwa na kutafuta michepuko humo humo...
Umeolewa?naskia stor za wenzang wanavyonyoooshwa kwa bed.. nitofaut naww vp nisiulize kwa wenzang,? nasema .....ikibid naenda kutafuta mnyooosho
Ukweli kabisa,Na mwanamke asiyeweza kutunza siri za chumbani basi hata sehemu zake za siri.hawezi kuzitunza pia
Mtu anayejua maana ya ndoa hawezi kuwa huyo dada...huyo ni wale wa kuchepukiwa tu na kuachwa.You must be kama wale wa corner bar,yaani MALAYA...kwanini usijifungie chumbani na mwenza wako mkaelekezana jinsi yakuridhishana hadi ukatoe siri zenu za chumbani?unafahamu nini maana ya ndoa wewe..?kama umeolewa wewe umeolewa fashion na kama ungekutana na mimi kisha nishtukie mawazo yako haya shingo yako ingekuwa haki yangu.
ndo habari hiyoooo, aisee haya maisha haya😉Kwa hiyo ukisikia mwenzio ananyooshwa na wewe unamtafuta yule aliyemnyoosha ili na wewe akunyooshe dah
nifahAti wasema???
Ha ha ha aaah!! Kumekucha!Naomba namba za admin wa hilo group nataka kujiunga
Hahaaaaaaa.......Hawa wanawake bora walitolewa ubavuni bila hivyo wanaume tungekuwa na tabia zao zote
Nilitaka nishangae kondakta wa Mbagala Konda wa bodaboda asi-like hapa.Ndio tatizo la kuoa makahaba
Hatukufi Leo wala kesho.. Mpaka yatimie maandiko🙂Teeeeh mtakuwa mmeshafwariki😉