What's happening to SOPHIA SIMBA?


Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2007
Messages
2,812
Likes
98
Points
145
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2007
2,812 98 145
Jamani hebu tuelezeni mbona hatujui kinachoendelea baada ya Sofia Simba kuzidiwa? NAni anaweza kuwasiliana na hospitali?
 
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2007
Messages
461
Likes
3
Points
0
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2007
461 3 0
Jamani hebu tuelezeni mbona hatujui kinachoendelea baada ya Sofia Simba kuzidiwa? NAni anaweza kuwasiliana na hospitali?

swali lako KADA MPINZANI hilo.
 
Shemzigwa

Shemzigwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2007
Messages
337
Likes
1
Points
0
Shemzigwa

Shemzigwa

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2007
337 1 0
Jamani hebu tuelezeni mbona hatujui kinachoendelea baada ya Sofia Simba kuzidiwa? NAni anaweza kuwasiliana na hospitali?
mmmh mwaka huu kazi Ipo sisi yetu ni masikio tu!!!
 
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
Jamani hebu tuelezeni mbona hatujui kinachoendelea baada ya Sofia Simba kuzidiwa? NAni anaweza kuwasiliana na hospitali?
Hope inafahamika kwamba Marehemu Salome alikuwa Naibu wake na Ugonjwa ulianza wakati mwenzake alivyopofariki ghafla,,, zaidi ya hapo tupatieni habari zaidi,,,

Wasiwasi wangu ni kwamba Ramli zitapigwa hapa za kutosha!!! haya twasubiri...
 
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
2,941
Likes
286
Points
180
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
2,941 286 180
Jamani hebu tuelezeni mbona hatujui kinachoendelea baada ya Sofia Simba kuzidiwa? NAni anaweza kuwasiliana na hospitali?
...ndugu au watu walio karibu nae?
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Naomba kujua huyu Waziri kapelekwa hospitali ipi maana mimi nilikuwa Buguruni ambako nimeshuhudia Polisi wanampiga mtuhumiwa hadharani tena kwa mashambulio kisa kakataa kutaja jina lake . Hii ndiyo Tanzania ya Kikwete .Pole Sofia Simba kwa kuumwa
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
i have no clue people !!
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,127
Likes
99
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,127 99 145
bado hii habari haijatulia, wenye uwezo wa kuipepea tafadhalini jamani ili tuweze kujua nini ndani ya box
 
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined
Nov 5, 2006
Messages
9,294
Likes
3,027
Points
280
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined Nov 5, 2006
9,294 3,027 280
du wanasema ,maneno ...
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
92
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 92 0
Halisi
JF Senior Expert Member

What happening to SOFIA SIMBA??????
-----------------------------------------------------------------
Jamani hebu tuelezeni mbona hatujui kinachoendelea baada ya Sofia Simba kuzidiwa? NAni anaweza kuwasiliana na hospitali?


Mkuu Halisi,

Heshima mbele mkuu, mbona hupokei simu yako mkuu....., okay the dataz.... nilizozipata karibuni, ni kwamba huyu mama ni msanii at best, alikuwa haelewani kabisa na marehemu, kwa hiyo kuhofia zile za Nchimbi, na ac alipoambiwa tu kuhusu ajali hii akajifanya kuzirai na kukosa fahamu, na kujichimbia ndani ili kukwepa zile za yeye kuwa na mkono kwenye ajali,

maana wanaowafahamu vizuri, hawaelewi kitu kabisa eti kuwa amezirai kutokana na kumpenda sana, Duh wakuu wanacheka sana kusikia huo usanii, mwambieni tu aamke aingie kwenye msiba hakuna noma!
 
Mtoto wa Mkulima

Mtoto wa Mkulima

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2007
Messages
688
Likes
23
Points
0
Mtoto wa Mkulima

Mtoto wa Mkulima

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2007
688 23 0
Waziri Sophia Simba asema anaendelea vizuri
Na Mwandishi Wetu

WAZIRI wa Maendeleo ya Jamii, Jinsia na Watoto, Sophia Simba ambaye amelazwa katika Hospitali ya Hindu Mandal anaendelea vizuri.


Akizungumza na Mwananchi Jumapili hospitalini hapo, Simba alisema kwa jana hali yake ilikuwa imeimarika kuliko ilivyokuwa juzi.


"Mimi ni mzima, afya yangu inaendelea vema," Waziri Simba aliwaambia waandishi wa gazeti hili mara tu walipoingia katika wodi alipolazwa.


Kauli ya Simba ilionyesha kutokana na kuwepo watu wengi waliofika kumjulia hali siku ya jana. Watu hao walifika ikiwa ni pamoja na taarifa za vyombo vya habari kuwa, hakuweza kuhudhuria mazishi ya Naibu Waziri wake Salome Mbatia kutokana na ugonjwa.


Baadhi ya Mawaziri waliofika hospitalini hapo kumjulia hali ni Zakia Meghji na Mary Nagu ambao walifika majira ya jioni.


Wengine waliokuwepo ni wanafamilia ambao pia walitakiwa kuondoka nje ya chumba alimolazwa kutokana na chumba hicho kuwa na wageni wengi hali iliyosababisha kukosa hewa kwa mgonjwa.
 
Mtoto wa Mkulima

Mtoto wa Mkulima

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2007
Messages
688
Likes
23
Points
0
Mtoto wa Mkulima

Mtoto wa Mkulima

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2007
688 23 0
Halisi
JF Senior Expert Member

What happening to SOFIA SIMBA??????
-----------------------------------------------------------------
Jamani hebu tuelezeni mbona hatujui kinachoendelea baada ya Sofia Simba kuzidiwa? NAni anaweza kuwasiliana na hospitali?


Mkuu Halisi,

Heshima mbele mkuu, mbona hupokei simu yako mkuu....., okay the dataz.... nilizozipata karibuni, ni kwamba huyu mama ni msanii at best, alikuwa haelewani kabisa na marehemu, kwa hiyo kuhofia zile za Nchimbi, na ac alipoambiwa tu kuhusu ajali hii akajifanya kuzirai na kukosa fahamu, na kujichimbia ndani ili kukwepa zile za yeye kuwa na mkono kwenye ajali,

maana wanaowafahamu vizuri, hawaelewi kitu kabisa eti kuwa amezirai kutokana na kumpenda sana, Duh wakuu wanacheka sana kusikia huo usanii, mwambieni tu aamke aingie kwenye msiba hakuna noma!
Mkuu umenichekesha kweli unajua mambo yatasemwa mengi sana mimi mwenyewe binsfsi sijui ila nahisi yatasemwa mengi sana kuhusiana na hiki kifo cha huyu mama.
 
Shukurani

Shukurani

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
253
Likes
1
Points
0
Shukurani

Shukurani

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
253 1 0
Yanayojili mwaka huu, sijui,mengi yatazungumzwa na ramli zitapigwa sana. Kulikoni huku ndani ya lichama la kijani
 
K

Kithuku

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2006
Messages
1,395
Likes
108
Points
145
K

Kithuku

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2006
1,395 108 145
Mie nilipoona kwenye gazeti kwamba anasumbuliwa na kizunguzungu na kutapika nikajua labda mambo yamejibu kunako, tumwandalie mbeleko mwakani atakuwa ananyonyesha! Kumbe wengine mnasema......!
 
M

Mee wa Mavituuzi

Member
Joined
Aug 2, 2007
Messages
61
Likes
1
Points
0
M

Mee wa Mavituuzi

Member
Joined Aug 2, 2007
61 1 0
"kitime" Huyu Mama Emlazwa Kabla Hata Mzazi Ajapata Ajali,,tusimsemee Moyo Jamani,,lingine Tumpe Nfasi Apumzike,,alianza Kuumwa Alivyotoka South,labda Twaweza Sema Izi Ni Bakora Tu Za Mwneyezi Mungu Kuonyesha Jamii,
Namtakia Salamu Njema Uko Alipo Mama
 
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
3,435
Likes
58
Points
145
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
3,435 58 145
Nakumbuka siku Zitto aliposimamishwa Bungeni kabla Mzee victim Mudhihir Zitto alipewa nafasi ya aidha kufuta hoja au kuiacha kama ilivyo naye alisema hivi namnukuu "...sisi ni wabunge tuliochaguliwa na Mungu kwa ajili ya kuwatumikia wananchi sitafuta kauli yangu kwa maslahi ya wananchi....." Hayo aliyoyasema ni mazito Mungu anayafanyia kazi.
 
Nathan Jr

Nathan Jr

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2017
Messages
1,331
Likes
1,656
Points
280
Nathan Jr

Nathan Jr

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2017
1,331 1,656 280
Naomba kujua huyu Waziri kapelekwa hospitali ipi maana mimi nilikuwa Buguruni ambako nimeshuhudia Polisi wanampiga mtuhumiwa hadharani tena kwa mashambulio kisa kakataa kutaja jina lake . Hii ndiyo Tanzania ya Kikwete .Pole Sofia Simba kwa kuumwa
Anaumwa
 

Forum statistics

Threads 1,237,971
Members 475,809
Posts 29,308,404