Kuna ukame wa Neno la Mungu

Kuna ukame wa Neno la Mungu

Poppy Hatonn

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2021
Posts
4,005
Reaction score
6,709
Kuna matatizo ya Maadili.

Kuna matatizo ya mastaa wakubwa ambao wanafanya mambo ambayo siyo sawa.
Ni maradhi ya roho

Sisi hatujui kwa nini hawa watu wanafanya mambo haya ya kushangaza: na wao pia labda hawajui .
Hapa lazima tujiulize tuna uongozi wa namna gani sasa hivi.

Rais Ali Hassan Mwinyi( may his soul rest in peace) alikuwa anawaita watu Ikulu,anawaambia,"Wewe,nimekupa cheo kikubwa, lakini unafanya mambo ya ovyo,kwa nini?"

Lakini siku hizi,mtu anajulikana kwamba ni mhuni, lakini bado anapewa cheo kikubwa.
Nawalaumu viongozi wa Dini.

They are too busy predicting what is going to happen to Samia, and they are not doing any preaching.
 
Kwa maana watatokea makristo wa uongo, na manabii wa uongo, nao watatoa ishara kubwa na maajabu; wapate kuwapoteza, kama yamkini, hata walio wateule.

Mathayo 24:24.
 
Mkuu watawala waliopo madarakani ni wahuni, waliingia madarakani kwa njia za kihuni, na wanaendesha nchi kwa njia za kihuni.

Kwa hiyo basi usitegemee mhuni awe na tabia zisizo kuwa za kihuni. Wahuni wamekuwa wengi sana miongoni wa voongozi wa CCM kiasi kwamba asiyekuwa muhuni huvuliwa uanachama na kupokwa madaraka yake.

Rejea kauli za Polepole kuhusu wahuni waliopo ndani ya CCM, na uhuni aliofanyiwa Emmanuel Nchimbi, uhaini wa Lissu, ugaidi wa Mbowe, ugaidi wa Dkt. Kaijage wa UDOM, n.k.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom