asakuta same
JF-Expert Member
- Mar 1, 2011
- 14,829
- 5,040
ngoja niipitie ,halafu nitarudi kwenu tena.
Kama mnaishi maeneo yenye joto sana, nguo kama hizo hushambuliwa kirahisi na fungi endapo zinaanikwa sehemu zenye mwenga hafifu. Ila kama mwanga unatosha na hazikai muda mrefu kabla ya kukauka hakuna neno.
But...anaogopa nini kuanika nje endapo siyo kwenye nyumba ya kupanga yenye watu wengi?
Babu DC!!
hata sijawahi kumuhoji kuhusu hilo mkuu.
hapo kwenye fungus ni kuwa zinamletea new infection au ni infection ambazo zilikuwepo sasa zinachelewa kupona kwasababu ya poor management ya underwear au ni maambukizi yaliyokuwepo kwenye undewear ambao yanaweza yakafanya reinfection?