We mwanamke inakuwaje unatandikiwa kitanda?

We mwanamke inakuwaje unatandikiwa kitanda?

hahahahh wanawake wengine bwana yaani bila aibu mnakubaliana na swala la kutandikiwa kitanda na housegal,dah sijawahi kuona,she will do all domestic works but not that concerns my room where i sleep with my hubby never on earth siwezi yani,mambo mengne ni kujiendekeza yaani afue nguo,apike na kitanda pia?hapana aisee huu ni ujinga na uvivu uliopindukia muwe na aibu bwana ndo tatizo la kuoa wanawake waliosoma ila hawajitambui
 
ndiyo hiyo case hapo juu inafanana na ulichokiandika hapa?
the only mistake huyo mume alichofanya ni kuanza kuhoji hoji hayo mambo ya domestic ,kama wife wake anaona its not a problem kwa hg kuingilia privacy yao yeye angetemana na huo ujinga.

baba anatoka asubuhi mapema anarudi jioni/usiku ,akifika anasalimia anaulizia hali ya nyumbani ,km kunatatizo n.k....then kama ana muda anasociliz na wanafamilia ila siyo mambo ya kuanza kuulizia shughuli za nyumbani.....mimi hata chakula kikiwa kibichi silalamiki ,ila sitakula kijiko cha kwanza nanyanyuka zangu huyoo kwa bedroom au Bar

kweli tumetofautiana fikra
 
Baadhi ya wanaume wanawaona wake zao kama robbot! kwani ukimsaidia kutandika hicho kitanda utakuwaje?
yani mwanaume anajifanya utadhani ni disable hawezi kumsaidia mkewe hata kazi ndogo kisa tu YEYE NI MWANAUME ptuuuu na uanaume wako huko!!!!!
Wewe pamoja na wengine wengi mmetoka nje ya mada... Hivi mnadhani ni sahihi kweli housegirl akutandikie kitanda? Mnaposema amsaidie, mnamaanisha ni jukumu la nani kama si mke? Unapotengeneza ukaribu wa muwe na house girl kwa kutandikiwa, kuwekewa maji ya kuoga etc tegemea zaidi ya hilo. Is a mater of time. Wengine mkitenda tendo la ndoa huwa mnalowesha mashuka, sasa unataka house girl aone huo uchafu? Hata kama tunapinga mfumo dume, saa nyingine mfumo dume ndo unadumisha ndoa
 
Wewe pamoja na wengine wengi mmetoka nje ya mada... Hivi mnadhani ni sahihi kweli housegirl akutandikie kitanda? Mnaposema amsaidie, mnamaanisha ni jukumu la nani kama si mke? Unapotengeneza ukaribu wa muwe na house girl kwa kutandikiwa, kuwekewa maji ya kuoga etc tegemea zaidi ya hilo. Is a mater of time. Wengine mkitenda tendo la ndoa huwa mnalowesha mashuka, sasa unataka house girl aone huo uchafu? Hata kama tunapinga mfumo dume, saa nyingine mfumo dume ndo unadumisha ndoa

nisamehe kwa kutoka nje ya mada.....
ni kweli sio vizuri hg kutandika kitanda!!!!!!
 
Kauli za vijana wa enzi hizi ambazo hupelekea kupatikana definition ya aina ya wake wanaowaoa....
1: Nimechoka kupika, kula kwa mama ntilie au mahotelini : Inamaana huyu anaoa mpishi
2: Nimechoshwa na hayamambo ya kufua mwenyewe kila siku/wikiend: anaoa dobi huyu
3: Nyumba/Chumba changu kiko rafu sana kuna haja ya kuoa sasa: Huyu anaoa mke kwa maana ya housegirl wife
4: Rafiki zangu wote wameoa au naona umri umeenda sana, nami ni bora nioe: Huyu anaoa but si kwa definition halisi ya ndoa bali kwa kulazimishwa na mazingira

Ndoa za namna hii nyingi hukumbwa na migogoro endapo lengo la muoaji halijafikiwa..mfano kupikiwa, kufuliwa n.k

NB: Wanawake kuweni makini sana na mjue ni lipi lengo hasa la mwanaume anaetaka kukuoa

Well said,kudos!
 
We nae kumbe ni walewale, yn unapanic kabsa kisa mwenzio hajatandikiwa kitanda? Kwn we ukitandka hyo mikono itakatika? Af eti unapandisha kifua na kusema shame on u, cyo sawa kijana kama pesa tunatafuta wte kwann ktanda tusitandke wte? Em acha mambo ya kizamani mana naona tu na ww unataka kunipandsha jazba ucku ucku!

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
ila wanaume bana,ckuhizi asilimia kubwa ya wanandoa wote tunaenda job tunarudi tumechoka!y tusisaidiane km hutaki hg afanye?
 
Na hilo ndio tatizo la watu wanaooa ili wafuliwe, wapikiwe na watandikiwe vitanda!

hiyo ndio kazi ya mke...mie nitamiwa nakusaidia tuu..wanwake wakisasa wanaleta zakuleta
 
i understand ni wajibu na nitautimiza ,ila expecting me to deal with domestic issues ,,,,,hell no! na zisipotimizwa na mwingine i wont ask kwakweli ,siwezi kuwa na huo muda kama mkuu wa kaya( kichwani kwangu kutakuwa na vitu vya muhimu kuliko huo ujinga wa kuangalia kama kitanda kimetandikwa au laa)
Kwa utalala bila kutandika???
 
We nae kumbe ni walewale, yn unapanic kabsa kisa mwenzio hajatandikiwa kitanda? Kwn we ukitandka hyo mikono itakatika? Af eti unapandisha kifua na kusema shame on u, cyo sawa kijana kama pesa tunatafuta wte kwann ktanda tusitandke wte? Em acha mambo ya kizamani mana naona tu na ww unataka kunipandsha jazba ucku ucku!

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums

swala sio mwanaume kutandikiwa bed.swala ni houcgal kutandika kitanda chenu,inakuja hiyo?soma vzur siredi
 
Pesa tutafute wote, matumizi tunachangia sawa, kuanzia msosi, bills na investment halafu eti huwezi kutandika kitanda!!! Ambacho sitafanya ni hgal kuingia room kwangu, ila haimaanisha mi ndio nitandike kitanda peke yangu daily, tena unakuta mwanaume mwingine anarushia manguo yake kiyandani halafu anategemea we uje utoe na utandike as if hajui wapi pa kuweka nguo chafu.... Shame on u too kwa kumpangia mke wa mtu what to do!!!
 
ila wanaume bana,ckuhizi asilimia kubwa ya wanandoa wote tunaenda job tunarudi tumechoka!y tusisaidiane km hutaki hg afanye?

aiseeeh tumetofautiana sana hapa ,mimi kama huzband/baba/mkuu wa kaya domestic issue sijihusishi nazo labda kwa kupenda mwenyewe ila reason ya wote ni wafanyakazi iwe ndiyo kigezo cha mimi kutandika ,kuosha vyombo ,kudeki ,kupika n.k.....BIG NOOOO (yapo ya msingi ninayopaswa kuhofia na kuyatimiza zaidi ya huo upuuzi wa nyumbani)
 
Baadhi ya wanaume wanawaona wake zao kama robbot! kwani ukimsaidia kutandika hicho kitanda utakuwaje?
yani mwanaume anajifanya utadhani ni disable hawezi kumsaidia mkewe hata kazi ndogo kisa tu YEYE NI MWANAUME ptuuuu na uanaume wako huko!!!!!

koma, ndio maana umekosa wa kukuoa! Na utakoma!
 
We nae kumbe ni walewale, yn unapanic kabsa kisa mwenzio hajatandikiwa kitanda? Kwn we ukitandka hyo mikono itakatika? Af eti unapandisha kifua na kusema shame on u, cyo sawa kijana kama pesa tunatafuta wte kwann ktanda tusitandke wte? Em acha mambo ya kizamani mana naona tu na ww unataka kunipandsha jazba ucku ucku!

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums

ndio walex2. Ndio mana msimbe ww huwezi kuishi na mume
 
ndio walex2. Ndio mana msimbe ww huwezi kuishi na mume

Mkuu kuna watu humu wa ajabu sana,badala ya kujenga wanabomoa ndoa za watu.Ila huyo vidonge ulivyompa nimefurahi
 
Mkuu humu ndani kuna mafeminist wakurupukaji na wasiojua nini wajibu wao. Ni wadada/ wamama wachache sana humu huwa wanayaongelea mambo ya ndoa na wajibu wa kila mwanandoa kiupeo hasa. Wengi wa waliomo humu ni wale wa, mwanaume kitu gani bwana? Aafu kwa pembeni wanavunja ndoa za watu ila wanashindwa kukubali majukumu ya mwanandoa. Nadhani hata coments zilizotolewa umeziona. Typical jamii ya kina simba
 
Mkuu kuna watu humu wa ajabu sana,badala ya kujenga wanabomoa ndoa za watu.Ila huyo vidonge ulivyompa nimefurahi

wadada wengi wa humu(wapo wastaarabu, tena sana) kwenye domestic issues za ndoa wanafikiria kizungu zaidi. Likija suala la kutunza familia wanafikiria kiafrika zaidi, mi huwa nawashangaa kwa ushauri ambao huwa wanautoa. Kama mi sitandiki ndo umlete hg ndani? Kama unapenda tutandike wote si unifundishe taratibu kama sijui. Mambo ya chumbani yanaweza kuanza kama utani aafu ukaona mtu anafurahia na kuifanya kazi hiyo. Just imagine ukimwambia, hubby natamani siku nikuone unatandika kitanda!! Kama jamaa anakupenda kweli lazima atafanya juu chini atimize ndoto yako na ukimsifia ataendelea kuifurahia. Tatizo lao wanashupaza shingo. Hivi kwani hata ukiwa unatandika mwenyewe kuna shida?
 
Back
Top Bottom