Wazo la JKt ni wazo la Uganda kipindi cha Amimi

Wazo la JKt ni wazo la Uganda kipindi cha Amimi

Fbn

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2016
Posts
15,749
Reaction score
37,418
JKT imetengezwa kama livyo tengezwa uganda.

Vita vya Kagera kuna vitabu vingi na mambo mengi ambayo yalifichwa sana.

Ila Uganda kulibeba ukabira mpaka ukafikia sasa kudai udini.

Mimi sio mzuri sana wa kuweka mambo mengi ila kisa cha Museveni na Sudani wa Al Bashuri ilikuwa ukabila na udini ila walikuja kufanya kugeukana kwa Sudani ilikuwa na Libya na Libya iluwa inaunga wadini wao nchi hizo.
 
JKT imetengezwa kama livyo tengezwa uganda.

Vita vya Kagera kuna vitabu vingi na mambo mengi ambayo yalifichwa sana.

Ila Uganda kulibeba ukabira mpaka ukafikia sasa kudai udini.

Mimi sio mzuri sana wa kuweka mambo mengi ila kisa cha Museveni na Sudani wa Al Bashuri ilikuwa ukabila na udini ila walikuja kufanya kugeukana kwa Sudani ilikuwa na Libya na Libya iluwa inaunga wadini wao nchi hizo.
Chizi.com
 
JKT imetengezwa kama livyo tengezwa uganda.

Vita vya Kagera kuna vitabu vingi na mambo mengi ambayo yalifichwa sana.

Ila Uganda kulibeba ukabira mpaka ukafikia sasa kudai udini.

Mimi sio mzuri sana wa kuweka mambo mengi ila kisa cha Museveni na Sudani wa Al Bashuri ilikuwa ukabila na udini ila walikuja kufanya kugeukana kwa Sudani ilikuwa na Libya na Libya iluwa inaunga wadini wao nchi hizo.
Tudondoshee ivyo vitabu ndugu yangu
 
JKT imetengezwa kama livyo tengezwa uganda.

Vita vya Kagera kuna vitabu vingi na mambo mengi ambayo yalifichwa sana.

Ila Uganda kulibeba ukabira mpaka ukafikia sasa kudai udini.

Mimi sio mzuri sana wa kuweka mambo mengi ila kisa cha Museveni na Sudani wa Al Bashuri ilikuwa ukabila na udini ila walikuja kufanya kugeukana kwa Sudani ilikuwa na Libya na Libya iluwa inaunga wadini wao nchi hizo.
Hichi nacho sijui kimetoroka madrasa ya wapi!
 
JKT imetengezwa kama livyo tengezwa uganda.

Vita vya Kagera kuna vitabu vingi na mambo mengi ambayo yalifichwa sana.

Ila Uganda kulibeba ukabira mpaka ukafikia sasa kudai udini.

Mimi sio mzuri sana wa kuweka mambo mengi ila kisa cha Museveni na Sudani wa Al Bashuri ilikuwa ukabila na udini ila walikuja kufanya kugeukana kwa Sudani ilikuwa na Libya na Libya iluwa inaunga wadini wao nchi hizo.
JKT mwanzilishi ni Israel na wao ni 2 Years. Na wakati vijana wakiwa huko kila mmoja anafanya Kazi/tafiti kwenye kile anachokipenda.mfano kama wewe ni hacker utapewa zana za kuongeza ujuzi,kama wewe Una hobby ya Engineering.Unapewa zana ufanye tafiti unazotaka
 
Back
Top Bottom