Waziri Mwambe: Bei ya Mafuta ya Kula imepanda kutokana na ongezeko la bei kwenye Soko la Dunia iliyosababishwa na Corona

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
40,388
2,000
Waziri wa biashara Mh. Mwambe amesema bei ya mafuta ya kula imepanda kutokana na ongezeko la bei ya bidhaa hiyo kwenye soko la dunia.

Mwambe amesema bei kwenye soko la dunia imepanda kutokana na fakta mbalimbali kubwa ikiwa ni ugonjwa wa Corona.

Mwambe amesema kwa sasa kuna meli mbili za mafuta bandarini na uhalisia wa kupungua kwa bei kutaangaliwa baada ya mafuta hayo kupakuliwa.

Chanzo: ITV habari

Maendeleo hayana vyama
 

Mackanackyyy

JF-Expert Member
Mar 26, 2019
2,317
2,000
Hahaha, Tanzania hakuna Corona Sasa inapandishaje Bei ya Mafuta?

Na anadai eti Kuna Meli ya Mafuta ilishwasili bandarini tangu Desemba 10 mwaka Jana hadi leo haijapakua Mafuta, hivi huu si ni Ujinga na Ulaghai?😅😅

Haiwezekani Meli ikae bandarini mwezi mzima kusubiri Kupakua shehena ya Mafuta, huo mzigo hautauzika Sokoni na mwenye mzigo hawezi tena kulipia Shipping costs wala marine charges za bandari.

Na kwa jinsi biashara ya bandari ilivyo na ushindani mkali siku ikitokea Meli zinasubiri mwezi mzima Kupakua shehena bandarini kama anavyotaka kutuaminisha Bwn Mwambe basi hakuna Meli zitakuja Bandari za Tanzania.

Mwambe aache Uongo wake

Viongozi waache Uongo!
 

HDMI

JF-Expert Member
Mar 10, 2018
562
1,000
Sasa si ndio wale wazalishaji wa mafuta wako njia ya Dodoma kutoka Moro wapige hela mpaka washangae
 

Mackanackyyy

JF-Expert Member
Mar 26, 2019
2,317
2,000
Ngoja tumuulize Kakoko!
Meli ikikaa sana ni siku 7 tu, tena Meli za Mafuta ndo hazikai kabisa kwa sababu siyo nyingi na zina dedicated berths, Kurasini Oil Jetty(KOJ) kwa meli ndogo za 5000 hadi 45000 Metric tons au SPM kule deep sea kwa meli kubwa za kubeba 150,000 Metric Tons,

Sasa hiyo Meli ya Mwambe ya kukaa miezi miwili kusubiri Kupakua shehena imewasili bandari ipi?
 

Wyatt Mathewson

JF-Expert Member
Dec 22, 2017
10,855
2,000
Je tutarajie vingine vingi vinavyoingizwa kutoka nje kuongezeka bei...??
Mabei lazima yalipuke kama inavyotakiwa...

Kuna ufeki serikali ilifanya hapo nyuma kutishia wafanyabiashara with fake price reduction,sasa real prices lazima zije

You cant cheat Supply and Demand law mzee!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom