Wazee wa Madrassa wampiku Mama Samia Suluhu?

Wazee wa Madrassa wampiku Mama Samia Suluhu?

Hivi hao kina mama wanajenga au kazi yao kujaza kifusi kwenye huo msingi?
 
@FaizaFoxy
Karibu tena mabutu seseko hayupo sasa tunajimwaga kwa mama.
 
Waandishi wa habari mko wapi mambo mema kama haya yanafanywa na wazee wa madrassa hamyatangazi? Hawa Madrassatul Abraar nimepitia hapa JF nimeona wamebuni mpango wa kuwezeshana wanaouita Nyumba kwa Wote ambao wanatamba kuwa haujawahi kutokea duniani, cha kushangaza si wanasiasa si waandishi wa habari wanaokwenda kuona mipango hii ambayo wangewawezesha hawa wazee ingefanywa kitaifa kabisa tena kwa ufanisi mkubwa kabisa.

View attachment 1808538
Asante kwa taarifa hii, hii naichukulia kama news tip, bila media kupewa tip, sisi waandishi hatuwezi kujua. Huu kweli ni mpango wa nyumba kwa wote, lakini ni kwa maeneo tuu ya vijijini, au maeneo yasiyopimwa kama ujenzi wa squatters ili kila mtu apate nyumba, lakini mpango huu kwa maeneo ya mjini, surveyed areas, ujenzi huo ni too local, hauwezi kukubalika!. Mimi tuu sio fundi, lakini kwa macho unaona kabisa udongo ni wa kichanga, unajenga msingi mchangani kwa kufanya compacting ya mchanga, juu ya mchanga na bila compacting machine, mvua ikinyesha kubwa ika raise the water table, huo mchanga wa chini, unaondoka na underground water kwa vile foundation haina stones, bali ni ya compacting bila compactor, mchanga wa chini ukiondoka, nyumba itapiga crack kwenye msingi. Kwa vile ni nyumba za slabs, angalau ni nyumba bora kuliko zile za tope za vijijini kwetu. Please share developmental news kama hizi, the media will pick na kuitangaza hii habari njema Tanzania.
Asante tena for sharing this.
P
 
Back
Top Bottom