Hatujaacha kusomesha Qur'an kwa miaka zaidi ya 1400 leo, kuna bora zaidi ya hilo?
ameuliza huko shule mlienda kusomea ujinga mbona haumpi jibuHakuna kosa la Lam na Ree hapo. Unajisumbua tu. Hayo makosa ya typo ni kawaida sana kwa mtu anae type faster kama mimi, ulifikiri mimi ni robot sikosei?
Kumbe hata unacchokisoma hukielewi? Hapo wanaomsifu nani kama si India?Alikuwa anamsifu tu Magu
Sema Magu alikuwa hazoeleki walisifu wakachoka
![]()
Mpaka India Wahindi wanamkubali Rais Magufuli
Hiki ni kitu cha kujivunia sana Watanzania...www.jamiiforums.com
Sasa ikiwa Manji karudi, mimi ningoje nini kurudi jamvini?
Muite upendavyo. Ni yeye huyo. Hakuna Mungu ila mmoja tu.Sisi Tunamuogopa Yahweh
Nakusalimu kwa jina la Jehova baba, mama faizafox.In shaa Allah tuombe Mungu na mimi ntautuma ujumbe wako kwenye telegram group la Abraar Nyumba kwa Wote, kama hajasoma hapa atauona kwenye group. Au jiunge kwenye hilo group utapata majibu: Abraar Bricks Nyumba kwa wote
Watu walikua wanamuogopa mwendazake Tena waislamu Safi waliopewa majukumu ya kuiongoza BAKWATA ki mkoa.Waislam tunaamini katika mitihani ya kuishi. Huwa tunamuogopa Allah tu. Hakikusibu ila Allah akijua.
Huyu hapa jamvini anajulikana kama bi faiza,huyu jamaa ametumia vigezo gani kumwambia bi faiza alibanwa kende na mwenda zake ili hali hana.Hahahaaaa........ ameshawavuruga Chadema!
😂😂😂😂😂😂Kuwa mfadhili wa Yanga.
Jirani upo vizuri sana hajat FaizaFoxy .Marhaba.
Wa Aleykum salaam.
Hiyo Madrasaatul Abraar inabidi ipongezwe kitaifa kwa mpango wao wanaouita Abraar Nyumba kwa Wote. Wanatamba kuwa kupitia kwao unaweza kuanza ujenzi kwa Shillingi 2,500 tu. Inashangaza.
Wana uzi wao humu JF unaongelea hilo la kuwezeshana ujenzi. Binafsi nawapa pongezi sana tena na naahidi kuwatembelea ntapokuwa huko.