Wazazi wetu na kauli zao

Wazazi wetu na kauli zao

Aisee. Mimi nimekuwa bila Mama.

Na Baba ni fundi gereji.

Sasa pata picha. Wakati wa kuvunja ungo tuliambiwa hivi:

"Pigweni turumba mpaka ifuke moshi"

God knows what that meant but it worked its magic😛😛😛Tulijitunza sasa mimi na mdogo wangu.

Mungu awabariki wazee wetu kwa kweli na walio tangulia awajaalie pepo.
 
Bila yeye kua vile nisingekua hivi kabisa nilikua sipendi jiko yan nikiona mama anapika me natimka na alikua akknifundisha kupika ni mara moja tu ya pili ntapika mie, ugali nilikua nahama na sufuria kutoka plate moja kwenda ingine ananipiga sasa hivi nimekua mpishi hata kuliko yeye kwa kweli nashukuru jinsi nilivyo ndio malezi alonilea
[emoji13][emoji13] ila coz Mungu awabariki sana ila.
Siku hizi wafanyakazi wa ndani ndo wamekuwa watendaji wakubwa wazazi hawana muda.
 
Aisee. Mimi nimekuwa bila Mama.

Na Baba ni fundi gereji.

Sasa pata picha. Wakati wa kuvunja ungo tuliambiwa hivi:

"Pigweni turumba mpaka ifuke moshi"

God knows what that meant but it worked its magic😛😛😛Tulijitunza sasa mimi na mdogo wangu.

Mungu awabariki wazee wetu kwa kweli na walio tangulia awajaalie pepo.
[emoji13][emoji13][emoji13]
 
et wa mama wa uswahilini, mkuu mzazi yoyote wa kike kusema na mtoto wake ipo sana, na kama wangekua hawatupendi naona wangebana miguu wakat wa kujifungua tukafia mbali au wangetuchoropoa tu tukawa hatupo kwenye uso hu wa dunia na so kila siku mtakua mnaishi et kwa upendo tu vikombe kabatini vinagongana sisi binadam ndio nn tusigombane, my mom will always be the best kwanza na hivi ukituona kama tunalingana vimo watu wengine husema mtu na dada ake na hua anantambulisha kama mwanangu wa kike wa pekee

Mama ni mama tu hata awe wa kishua kuna siku lazima akasirike afoke bwana
Kufoka sawa ila sio kutoa kauli chafu kama hizo hapo juu.

Mama yangu hakuwahi niambia hata neno Mshenzi.
 
  • Thanks
Reactions: THT
Aisee. Mimi nimekuwa bila Mama.

Na Baba ni fundi gereji.

Sasa pata picha. Wakati wa kuvunja ungo tuliambiwa hivi:

"Pigweni turumba mpaka ifuke moshi"

God knows what that meant but it worked its magic😛😛😛Tulijitunza sasa mimi na mdogo wangu.

Mungu awabariki wazee wetu kwa kweli na walio tangulia awajaalie pepo.
Hahahahhahaha
 
Nakumbuka kaka angu alimpa mimba binti mmja Hivi halafu akawa anavunga kukataa...bimkubwa akamuuliza " ulijua unatema mate huko chini"?
[emoji13][emoji13][emoji13]
 
Mimi nilikuwa mkorofi, yaani mtu akinichokoza ni ngumi tu hakuna namna nyingine: Maneno ya mama yangu (RIP)
"Hivi wee .... hiyo tabia yako ya ugomvi utakuwa mwanamke wa aina gani ukiwa mtu mzima?"
Yaani haya maneno ya mama kila mara yanagonga kichwani kwangu. Pumzika kwa amani my mama
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom