Wazazi wetu na kauli zao

Wazazi wetu na kauli zao

lione na likichwa lake likubwa kama la watu watano na leo nikikushika nitakuvunja vunja hizo mbavu.
 
  • Thanks
Reactions: THT
Mama : Walikuja mabinti hapa kukuulizia, tumia kinga mwanangu ukimwi upo

Mama : uanaume kwa mkeo ukioa na kwa wanao, kwangu utafanya kazi zote haya leo upike mdogo wako ataosha vyombo. Ole wenu nikute mmemuachia dada wa kazi, nasema mtatafuta mama mwingine.
 
Mimi nilikuwa nachezea vitasa, makofi mixer makopo. Bi mkubwa wangu alikuwa mkali kiasi kwamba amenilia ktk mazingira ambayo nimekuwa na roho yakutojiamini na woga pia.
 
Mama alikuwa akisema "mitoto gani hamsikii , yani sijui ni sampuli za wapi hizi, mnataka tuongelee miku*** ndio mtuelewe???"
Ukiachana na hayo my mom is my ride or die, nikiwa nashida yy tayari anakuwa keshaikoki smg kwa mapambano.
 
Uwiiii aiseee mama angu ukiumwa UTI kipindi nipo sekondary anakwambia

"UMEENDA KULALA NA BWANA AKO AMEKUAMBUKIZA KASWENDE NYAUUU WEWE KESHO NAKUPELEKA HOSPITALI"
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Nakumbuka kaka angu alimpa mimba binti mmja Hivi halafu akawa anavunga kukataa...bimkubwa akamuuliza " ulijua unatema mate huko chini"?
Mate [emoji16] [emoji16] [emoji16]
 
Niko primary balehe kali hatari nimenunua tu card twangu twa I love u nimezisend kwa Toto mbili tofaut kitaa kumbe walionyeshana wakaanza kutambishiana huku na kule wakanyukana case kufika home maza kuziona card na nilivyo tupiamo tumaneno mswano mama na mama zangu wakwe waliishiaa kuchana na kuniambia mwanetu unajua kuchagua !
[emoji23] [emoji23] [emoji23] heshima yako mkuu
 
Kipindi hicho ndo 17+ bimkubwa wangu ukitaka aongee tena kwa hasira na kupayuka akukute unakiimbisha kidemu yani mtaa mzima watajua..
Ila mshua sasa kipindi hicho alishanifuma kama mara nne hivi nimemkumbatia demu uchochoroni atawapita kama hawajui[emoji3]
Tukikutana hom anakuita pembeni anakuambia uwe muangalifu dogo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom