watu wanaoongoza kupendwa sanja humu JF | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

watu wanaoongoza kupendwa sanja humu JF

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Elijah, Oct 6, 2012.

  1. Elijah

    Elijah JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,671
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    nadhani anaongoza boflo kwa kupendwa na mabinti-sasa sijui kama wanajua ni me au yeye ni ke!halafu mwingine ni smile anapendwa sana na wanaume-sijui naye kama ni ke au me!!engine wanaopedwa sana ni akina nani??fungukaa
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 39,450
    Likes Received: 19,821
    Trophy Points: 280
    hilo jina lako balaa.
     
  3. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,919
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    Pono, tena anapendwa na jinsia zote...
     
  4. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,347
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 0
    pono = usingizi???
     
  5. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,366
    Likes Received: 621
    Trophy Points: 280
    TWAPENDANA SOTE ILA HATUPANDANI don't get me wrong! FYI hakuna wanaochukiwa na wanaopendwa zaidi ila ukipost utumbo hapa wanakupa kubwa. Ukipost za kusisimua wanakupa haki yako! Umeelewa? Kama ndiyo ondoa ubaguzi humu fasta.
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,236
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    Mimi humu ndani naongoza kupendwa ma mke wangu aliyeko huko nyumbani kwangu.
     
  7. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 26,827
    Likes Received: 10,128
    Trophy Points: 280
    Anaependwa katika category ipi mojawapo?
     
  8. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 31,797
    Likes Received: 36,826
    Trophy Points: 280
    Zomba na Ritz wanapendwa sana pale Lumumba.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  9. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,252
    Likes Received: 4,673
    Trophy Points: 280
    Matumizi ya ugoro ni hatari kwa maisha ya binadamu.
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 39,450
    Likes Received: 19,821
    Trophy Points: 280
    Hahahahaaaa sio pombe?
     
  11. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 14,875
    Likes Received: 1,562
    Trophy Points: 280
    pia vibahasha vya lumumba kutoka kwa mwenezi nep vinaliangamiza taifa
     
  12. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,797
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Ninayempenda hajaja hapa bado
     
  13. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,975
    Likes Received: 6,612
    Trophy Points: 280
    wakati unamsubili mwenzio nakupenda. mia
     
  14. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,329
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    huku hakuna siasa mkuu! Utachafua hali ya hewa sasa hivi!
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Oct 6, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 73,650
    Likes Received: 35,409
    Trophy Points: 280
    pono ni samaki
     
  16. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,613
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Pono-nopo
     
  17. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 11,001
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Rejao,Ritz,zomba,thatha,,,,,,,,,,,,,,,,...............!!

    Wanapendwa sana na wale wachumba wao wa ufisadi na bila shaka kuna tetesi waende pale lumumba yakachukue chao kwa utumwa wanaoendeleza kwenye mitandao ya kijamii!

    Watumwa wanaoteseka bila kujijua!

    Waheeeed sana!!
     
  18. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Madame B anapendwa na ruttash....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #19
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 29,103
    Likes Received: 6,567
    Trophy Points: 280
    Madameb je haumpendi zaidi ya Mamndenyi??????
     
  20. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #20
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 35,333
    Likes Received: 22,182
    Trophy Points: 280
    Mi nampenda bachela mwenzangu mama Makinda, senkyu vele macheee
     
Loading...