Watu Mko Wapi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watu Mko Wapi?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Safari_ni_Safari, Oct 26, 2010.

  1. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 22,481
    Likes Received: 5,862
    Trophy Points: 280
    Nimewasubiri hapa Counter hamtokei...kulikoni vitu visahpoa hapa!

    [​IMG]
     
  2. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,852
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mh!hii kali,kazi na dawa!!!!!!!!!!!!!
     
  3. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,969
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    aisee hapa wapi nimepapenda
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,236
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    Shida ya mahali kama hapa wenyewe hawapati zile za kibongo kama POWER, VALUER,na konyagi pori!..ndo mana hutoona mtu hapo!
     
  5. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,413
    Likes Received: 734
    Trophy Points: 280
    Tumefunga huwezi kutuona kwani huu ni mwezi wa TOBA!!
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 22,481
    Likes Received: 5,862
    Trophy Points: 280
    Kijiwe kipya hiki...kila kitu ipo mpaka Nondo(Mtikila)
     
  7. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,771
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha - tutapita hapo kwa sasa tupo hapa tayari tunamsikiliza Rais wa nchi kwanza. kuwa na subira mkubwa we angiza mbili za fasta ukate kiu.
     
  8. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 0
    lol!
     
  9. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo mahali ni bomba sana, ila sione maua!!
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 22,481
    Likes Received: 5,862
    Trophy Points: 280
    Yapo...angalia mwisho wa kaunta
     
  11. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2010
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,547
    Likes Received: 428
    Trophy Points: 180
    Hii wapi wakuu ?
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 24,113
    Likes Received: 3,037
    Trophy Points: 280
    hapo unapata vyenye sir names tu....kina johny walker, remmy martin, jack daniel, glen morangue na wengineo wengi
     
  13. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,976
    Likes Received: 689
    Trophy Points: 280
    hapo mkuu unapiga vitu Gin.....kwa kupimiwa halafu ghaliiiii!
    Sisi tumezoea unanua lichupa lote unakamua, ikibaki unaweka chini ya seat ya gari unachapa mwendo,
     
  14. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,976
    Likes Received: 689
    Trophy Points: 280
    hahahahaaa! u made my evening.
     
  15. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2010
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,547
    Likes Received: 428
    Trophy Points: 180

    hapo umesema
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 24,113
    Likes Received: 3,037
    Trophy Points: 280
    pitia basi hapa lilies sinza mori tukamue mdudu
     
  17. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,976
    Likes Received: 689
    Trophy Points: 280
    Agiza nakuja fasta.......make sure umenunua alter wine ili wanyunyize kwenye mdudu wakati wanakaanga.
     
  18. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 4,071
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    niko huku bize kumpigia dk slaa kampeni na kuwahamasisha vijana wenzangu kuchukua hatua jumapili kwa ajili ya mabadiliko,huko ntakuja baada ya kuapishwa shujaa wetu kwa ajili ya kusherekea ushindi,hope mtaungana nami
     
  19. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 7,953
    Likes Received: 1,509
    Trophy Points: 280
    Mbona sioni Safari Lager,ah siji bila Safari Lager
     
  20. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 24,113
    Likes Received: 3,037
    Trophy Points: 280
    kila kitu kipo kama kilivyopangwa...halafu uwe makini usije ukananii baby walker za watu huko barabarani kwa haraka ya kuwahi....uje polepole
     
Loading...