Watoto 147 wakutwa misikitini Kilimanjaro

Watoto 147 wakutwa misikitini Kilimanjaro

Status
Not open for further replies.
Watz wengi wamekuwa dhaifu sana kimwili, tunahitaji shule za namna hii za kukuza misuli na ukakamavu. Kama ni mafunza makali ya karate na judo, nami nitajiunga, sijui kujiunga kuna sharti au?
 
ewe mpenda ngono a.k.a THE WOMANIZER, huwezi kuelewa BIBLIA wakati unawaza ngono tu! Bora uchague ahera yenye ngono tu

teh teh teh. Hili ndio jibu lako??!!! Sasa mkuu si umeambiwa usihukumu nawe utahukumiwa au? Anyway mimi ngono napenda sana lakini sidhani hiyo ni sababu ya kutokunielewesha? We nieleweshe bana!
 
kama haijui kirengesa shauri ya kwake.


Europe's Muslim population, boosted by large families and immigration, will nearly double, from less than 6% (43 million people) in 2010 to more than 10% (71 million people) in 2050, the forecast estimates.

The US by 2050 will still have more Christians than any other denomination, according to the report, but they will decline from 77% to 66% of the population.
Although the Muslim population represents a tiny fraction of Americans – about 1% – it is set to grow rapidly over the next four decades. The report predicts Muslim will surpass Jews to become the second-largest religious group in the US by 2050 – while still only representing 2.1% of the whole country.



for more click here Muslim population in Europe to reach 10% by 2050, new forecast shows | World news | The Guardian




Ndo mnavyo danganyana huko msikitini ee..!!
 
Ishmael[/QUOTE]
Huwezi tumia akili ya madrassa na kuielewa Biblia. Ndio maana Alla alisema Waulizeni people of the book. Ally Kombo, wewe ni wa kutuuliza sisi halafu unakaa kimya upewe darsah.
 
Last edited by a moderator:
Hii dunia ina watu waongo sana inabidi uangalie sana wanapo sema ikijilipua ukifika peponi unapewa mabikila 7 unaweza ukute cha ajabu ukifika huko wewe ndio unaliwa na alie andika hivyo na alisha wawekea kamtego kwamba kwenye bikara hawa wapumbavu hawawezi kuruka na ata wala sana
 
kama haijui kirengesa shauri ya kwake.


Europe’s Muslim population, boosted by large families and immigration, will nearly double, from less than 6% (43 million people) in 2010 to more than 10% (71 million people) in 2050, the forecast estimates.

The US by 2050 will still have more Christians than any other denomination, according to the report, but they will decline from 77% to 66% of the population.
Although the Muslim population represents a tiny fraction of Americans – about 1% – it is set to grow rapidly over the next four decades. The report predicts Muslim will surpass Jews to become the second-largest religious group in the US by 2050 – while still only representing 2.1% of the whole country.



for more click here Muslim population in Europe to reach 10% by 2050, new forecast shows | World news | The Guardian

Mkuu sentensi yako ya kwanza uliyosema waislam ni 70% ya watu wote duniani ni present tense maana yake wakati uliopo ambapo hzo figure zako sio za kweli na hii hoja yako ya pili inategemewa kutokea mbele sio sasa baada ya waislam kuzaliana sana kukimbilia ulaya kwa wingi zaidi ya hapo hizo prediction haziwez kutokea,uislam unaenea sana hasa nchi za ulaya kwa sababu kuu mbili ambazo ni migration na kuzaliana sana zaidi ya hapo hakuna expansion
 
Magaidi Wote ni waislamu!ingawa waislamu wote sio magaidi! Naamini Wote wana Mbegu Ya Ugaidi Ndani Yao.

Misikiti mingi inatumika kama Ni chanzo cha ku plan Ugaidi.

Ningekuwa mimi ndio Rais ningeivunja Yote kama walivyofanya Angola.

Kama makanisa yalivyo vyuo vya ushoga
 
Tukumbuke mabomu hayachagui mkiristo wala muislamu tungejifunza yanayotokea Kenya,mnaoshabikia huo uana harakati mkidhani mtapona mnajidanganya,hakunacha mazoezi wala nini hao ni misukule wa kujilipua.Nadhani mnasahau yanayotokea Syria na huko Uarabuni,wanaotabika sio watu wa dini fulani bali hata hao mjahidina wenyewe,pasi na usalama hata hiyo dini haitakuwepo,kutakuwa hakuna huduma zozote si maji,umeme,chakula,shule hospitali kwa kifupi Tanzania hapatakalika na hao viongozi ambao wanawachekea watakuwa wa kwanza kupanda ndege na familia zako kwenda mahala salama ,wakituacha mimi na wewe tukichinjana,badala ya kuwapeleka watoto shule wakasome nyie mnawafungia misikitini halafu baadaye mtakuja kudai mnabaguliwa kwenye ajira au maendeleo,mtapata maendeleo kama hamtaki kuelemika?

Nani kakwambia mtt akisoma madrasa hasomi shule za kawaida;nyie ndo chanzo cha ugaidi mnaoiba pesa za umma na kupeleka makanisani mkiwaacha wananchi hoi alafu mnajisifu eti mna maendeleo .

Maendeleo ya pesa za escrow;
 
Kwanza ndugu yangu nakupa A, alaikum! Mwalimu unapokuwepo hapa moyo wangu huwa shwari na kupumzika!

Maana elimu unayotoa kwa hawa Galatia 3:1 pale wanapoanza kujamba kupitia mdomoni basi nilazima waelewe kutaka wasitake, na linalobakia kutoka kwa hawa Galatia 3:1 ni kashfa na matusi pale wanapoishiwa hoja.

Ni kibri tu kilichowajaa maana kwa hakika moyoni wanaelewa kile unacho waelimisha ila hili si ajabu maana unaweza ukamchukua ng'ombe hadi kwenye mto lakini kama hataki kunywa Maji basi huwezi kumlazimisha.

Waalaikum salaam warahmatullahi wabarakatuh.
Nashkuru ndugu yangu kwa kujitahidi Kuwaelimisha hawa wakristo na wasio na dini.

Tusichoke kuwakumbusha akhui.
Hawa watu wanatukana MTUME WA MUNGU YESU KILA SIKU kwa madai kuwa wanamtetea.
Na ni wajibu wetu kuwaonyesha uharamu wa maneno yao na Vitendo vyao huenda japo mmoja kati yao akaiona haki.
Tuko pamoja sana mkuu.
 
Magaidi Wote ni waislamu!ingawa waislamu wote sio magaidi! Naamini Wote wana Mbegu Ya Ugaidi Ndani Yao.

Misikiti mingi inatumika kama Ni chanzo cha ku plan Ugaidi.

Ningekuwa mimi ndio Rais ningeivunja Yote kama walivyofanya Angola.

Elimu ndugu Kafiri ni kitu muhimu sana.

Nakuwekea Orodha ya VIKUNDI VYA MAGAIDI WA KIKRISTO HAPA.

Here is the list;
-Army of God - USA (early 1990s-present)-
-The Lambs of Christ - USA (1998)--Irish National Liberation Army - UK (1974-Present)-Irish People's Liberation Organisation - UK (1986-1992)--Irish Republican Army - Northern Ireland (1922-1969)-Official IRA (1969–present)-Provisional Irish Republican Army-Ulster Volunteer Force-'Orange Volunteers-United Liberation Front of Asom-ETA (Basque Fatherland and Liberty) - Spain-Liberation Tigers of Tamil Eelam (LTTE, aka Tamil Tigers) - -Sri Lanka-National Front for the Liberation of Corsica (FLNC)-
-Corsican separatist-Action Directe (AD), an anti-NATO organization--Antifascist Resistance Groups October First (GRAPO)
-Spain (1975-present)-New People's Army - Philippines-Red Army Faction (RAF) aka Rote Armee Fraktion aka-
-Baader-Meinhof Group - Germany (1970 – 1993)--Revolutionary Armed Forces of Colombia (FARC) - Colombia-Aryan Nations - United States[2] (1970s-)--Charles Martel Group - France (1973-83)[2]--The Covenant, The Sword, and the Arm of the Lord (CSA) - -United States[2] (1971-)--Ku Klux Klan - United States (founded in 1865 and revived several times since).-Masada Action and Defense Movement - France (1988-89). -French racists pretending to be Zionist radicals.

Na kwa akili yako ilivyokaa ki UPAKOUPAKO naomba Utujulishe huyu GAIDI HAPA kwa jina la Anders Behring Breivik ni MUISLAMU WA KANISA LIPI?

http://i.dailymail.co.uk/i/pix/2011/07/24/article-2018106-0D227EF300000578-658_634x495.jpg

HUYU MKRISTO Kaua Watu wa nchi yake WAKRISTO WENZAKE ZAIDI YA 91 Bila sababu yyt ya Msingi.


Lkn kwa sababu wewe Huna elimu Kuhara namna hii ni JADI YENU WAKRISTO.
 
Usipo mkubali huyu yesu utapigwa tu… hamna njia nyingine

Kumkubali Yesu maana yake ni Kufunga ndoa za Jinsia moja?
Au kuna maana gani?
Manake km Ni hivyo anzeni na Kakobe au Gwajima.
Wale jamaa niwajuavyo Kuolewa Hawawezi kukubali kabisa.

Yaani Gwajima Avikwe Gauni na Rangi za midomo?
Duh!
Awe km huyu Nyakageni?
Hawezi kukubali hatta kidogo labda mumleweshe damu ya bwana
1428071971569.jpg
 
Last edited by a moderator:
kasuku na simple mind kaingia

Paulo Anauliza ktk Andiko kuwa Je! Yeye akiwahubiria neno la bwana NI VIBAYA KUCHUMA VYENU VYA MWILINI?

Naomba Umjibu hapo.

Paulo Anauliza
" Ikiwa sisi tuliwapandia ninyi vitu vya rohoni, je! Ni neno kubwa tukivuna vitu vyenu vya mwilini?[1 Wakorintho 9:11]

Jamaa anaomba Penzi hapo anataka wewe sodoliki unaepokea vyake vya Rohoni UMJIBU je PENZI UTATOA?

Jibu mpelekee Gwajima manake yeye kuchuma vyako vya Mwilini Ni FASTA TU!
 
Last edited by a moderator:
we umezoea vimiskiti vidogo tu, au unakwepesha ukweli? Unafikiri waliosema msikiti ni wajinga na mambumbumbu?

Wacha kukurupuka weka picha ya huo msikiti
Nasiku nyingine uwe unajifunza kusoma Hata alama ya kuuliza hujaiyona Jazba zote za nini hizo
 
Teh teh teh!
Yaani kuitazama tu Nimesha haribu udhu! Manake Nimetapika vibaya.

Basi hapo wenzetu roho baridi kabisa ndo dini ya yesu hiyo alafu maalim unataalifa kama mungu yesu ashauzwa na yuda toka jana? Yaani nimekutana na yuda hapa ubungo mataa kalewa chakali ela za kumuuza mungu.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom