Watoto 147 wakutwa misikitini Kilimanjaro

Watoto 147 wakutwa misikitini Kilimanjaro

Status
Not open for further replies.
2_216.png

​
Surat Al-Baqarah 2.216 (The Cow) - سورة البقر

Fighting has been enjoined upon you while it is hateful to you. But perhaps you hate a thing and it is good for you; and perhaps you love a thing and it is bad for you. And Allah Knows, while you know not.
​

Ugomvi ukishakuwa ibada, basi hakuna njia nyingine acha tupigane tusije ikosa pepo na wale bikira 72

MATAYO 10:34.
Bwana yesu akanena kuwa
"NA WALE MAADUI ZANGU wasiotaka niwatawale WALETENI HAPA MWACHINJE MBELE YANGU.

Na kwa WATOTO wasio na Adabu kwa wazazi wako BIBILIA INASEMA MKATWE VICHWA!

He that smiteth his father, or his mother, shall be surely put to death. ---Exodus 21:15

He that curseth his father, or his mother, shall surely be put to death. ---Exodus 21:17

For every one that curseth his father or his mother shall be surely put to death: he hath cursed his father or his mother; his blood shall be upon him. ---Leviticus 20:9

Katafute Tafsiri kwa GWAJIMA km Anajua lugha.
 
Vijana wakipelekwa kwenye mashule ya boarding na kusoma mambo ya secular sio kosa ila wakikusanyika kwenye vituo vya kidini na wakijifunza dini hiyo ni dhambi. Labda Tanzania tumeichoka amani otherwise tusiingilie imani za watu.

Hebu toa umbwambwa wako hapa, pu. Mbavu
 
kuna taarifa kuwa magaidi wa IS walipanga kushambulia tz na aljazeera walisharipoti so tuwe makini.la sivyo tutakimbiana

Teh teh teh!
Majitu yenye roho za kigalatia tabu sana.
Sasa mfano we ukiambiwa kuwa Tz itavamiwa na hao IS mtoto wa mama km wewe utafanya nini cha maana zaidi ya kujificha chini ya Uvungu au nyuma ya Madhabahu?!

yaani Uefeso Balaa ya ajabu sana.
 
Mkuu elimu hizo ndio zinatuwezesha kuwazalisha wake zenu, kuwatibu masheikh wenu, kutengeneza karatasi, computer na printer zinazowawezesha kupiga nakala za Quran kwa urahisi na kuokoa muda. Pia ndio zinawezesha kutengeneza vyombo vya usafiri mnavyotumia kwenda na kurudi hijja kila mwaka. Hata redio na Tv mnazotumia kueneza dini yenu na kufundishana zinatoka na hiyo elimu haram. Kifupi ni kwamba bila hizo Elimu mnazoziita za magharibi hakuna kila kitu.

Mr Venture hebu jaribu kusoma historia vizuri sana bila ya jazba.

Kwanza kwa taarifa yako hizo elimu unazozisema hazina chimbuko huko magharibi tu, ni mchanganyiko wa elimu kutoka sehemu mbali mbali, ikiwemo mashariki (kuanzia uarabuni mpaka china) na afrika yetu.

Kwa hivyo kila mtu anayo haki ya kujifunza elimu hizo kama ambavyo wao wamjifunza from different sources. Afterall ile ni biashara kwani hiyo elimu au huduma huwa haitolewi bure.
 
Sina chuki na uisilamu na wala sijasema hivyo. Kwa sababu wewe ni brainwashed already sintoendelea na huu mjadala. Endelea kujidanganya!

Ukitafsiri Neno" brainwash" km lilivyo utagundua kuwa wasomi wote Brain zao Zimesafishwa Ujinga.
Na nadhani Wewe brain Yako imejaa majitaka unatakiwa kuwa Washed with clean water of Education and Knowledge.
Au we unasemaje ndugu mgalatia?
 
Mkuu elimu hizo ndio zinatuwezesha kuwazalisha wake zenu, kuwatibu masheikh wenu, kutengeneza karatasi, computer na printer zinazowawezesha kupiga nakala za Quran kwa urahisi na kuokoa muda. Pia ndio zinawezesha kutengeneza vyombo vya usafiri mnavyotumia kwenda na kurudi hijja kila mwaka. Hata redio na Tv mnazotumia kueneza dini yenu na kufundishana zinatoka na hiyo elimu haram. Kifupi ni kwamba bila hizo Elimu mnazoziita za magharibi hakuna kila kitu.

Ni nani aliyekudanganya Kuwa ELIMU ZOTE ulizozitaja hapo Juu chanzo chake MAGHARIBI?
Boko haramu wanapinga Zile elimu za kumwambia Mtoto wa kiume kila atakachosema PADRI kanisani Akikubali Matokeo yake Watoto wanalawitiwa na kusema Wanaogopa.
Au zile elimu za kuwashawishi watoto wadogo Kukubali kwamba kumpenda yyt wa Jinsia yako Ni SAWA TU matokeo yake Dunia inajaa MASHOGA na WASAGAJI.

Kama elimu za Uvumbuzi wa mambo ya Maana Mbona Asilimia Kubwa sana Chanzo chake Sio MAGHARIBI? au Mkuu Hujasoma Historia za kweli?

We una habari hata hii lugha unayotumia Kuwasiliana na Mimi asili yake inatoka kwa hao unaowaona Hawana Maana!
Au hilo pia Ulikuwa Hulijui?
 
Uislam ni ushetani na mwanzilishi wake alikuwa mjumbe wa shetani

Dada Meddie wewe kupewa talaka na Mzee bakari Kwa umalaya wako Kusisababishe Ukawachukia waislamu wote.
Mzee Bakari amekulea wewe na ukoo wako mzima na badala ya Kushukuru unaruka Ukuta na kwenda tafuta Mabuzi mengine ya kuchuna huko nje! Nyege mbaya Dada! Na hizi tamaa za mikufu ya dhahabu Hutokaa ktk ndoa Hata Mwezi. Utakuwa unapigwa mimba halafu unapigwa na teke la makalio na talaka juu.

Tulia kwako dada! Mlee mzee bakari.
Mwambie dada SoNotorious akakubembelezee kwa mzee bakari manake Ana Jicho mnato! Akililegeza tu Mzee bakari hawezi kukataa! Lkn chunga tu asijebebwa yeye badala yako.
 
Last edited by a moderator:
Dada Meddie wewe kupewa talaka na Mzee bakari Kwa umalaya wako Kusisababishe Ukawachukia waislamu wote.
Mzee Bakari amekulea wewe na ukoo wako mzima na badala ya Kushukuru unaruka Ukuta na kwenda tafuta Mabuzi mengine ya kuchuna huko nje! Nyege mbaya Dada! Na hizi tamaa za mikufu ya dhahabu Hutokaa ktk ndoa Hata Mwezi. Utakuwa unapigwa mimba halafu unapigwa na teke la makalio na talaka juu.

Tulia kwako dada! Mlee mzee bakari.
Mwambie dada SoNotorious akakubembelezee kwa mzee bakari manake Ana Jicho mnato! Akililegeza tu Mzee bakari hawezi kukataa! Lkn chunga tu asijebebwa yeye badala yako.
kahtaan mbona unanitukana brother mimi mtu mzima sasa mbona mentor wako Mohamed Said hatukani au huu uhuni kakufundisha Ritz au FaizaFoxy ? Mimi najua waislamu mmeamrishwa kupigana lakini sio kutukana Quran 2 verse 216.
 
Last edited by a moderator:
Huo ndiyo uongo mnaouzuwa, leo kuna hatred zaidi ya Wakristo wanavyowachukia Waislam Tanzania hii? na ushahidi kamili kabisa, juzi walioipinga kwa nguvu zote mahakama ya kadhi ni Wakristo.

Wewe chuki yako kwa Waislam na Uislam ni nani kakufundisha? Waislam wa Tanzania hii, wamekukosea nini wewe?

Uislam ndiyo unakuletea amani, tazama leo hii ni nani anaefaatwa kwake na kuuliwa bila sabau na kutolewa sababu za uongo kama si Muislam?

Saddam Huusein na Iraq? iliwakosea nini NATO hata ikafikia kuwapiga kwa silaha zzote uzijuzo? au umesahau walivyozuwa kuna silaha za maangamizi? mpaka leo ziko wapi? kafa nazo Saddam? Tazama Afghanista, walivyouliwa Waislam kwa uongo eti Al Qaeda, leo wanakiri Al Qaeda waliitengeza wenyewe.

Uislam mtaupiga kila aina ya vita lakini hautochoka kukuwa. Cha kushangaza na kustaajabisha, kila mnavyoupiga kwa hila zenu ndivyo unavyozidi kukuwa duniani.

Sasa mpaka Vatikano wanakiri Uislam umeupiku Ukatoliki kwa wingi duniani? jiulize unasambazwa kwa upanga? aliwahi kuja Muislam kukulazimisha kuwa Muislam hata siku moja katika maisha yako? Fikiri.

Hivi wewe nawe umeahidiwa nn kwenye quran yenu au utakuwa mmoja kati ya hizo bikra. 72 walizoahidiwa maostadhi wenu na hao alshabab,bokkoharam,osama,gadafi na sadam kwa uchache ingawa najua sahizi unachenza,chungwa lishaliwa na mwalimu wa madrasa!
 
Last edited by a moderator:
kahtaan mbona unanitukana brother mimi mtu mzima sasa mbona mentor wako Mohamed Said hatukani au huu uhuni kakufundisha Ritz au FaizaFoxy ? Mimi najua waislamu mmeamrishwa kupigana lakini sio kutukana Quran 2 verse 216.

Matusi unayotukana kila siku Huwa huyaoni Mtu mzima?
Au mpaka Nifanye Copy and paste hapa? Kufanya hivyo ni kurudia matusi na hio sio kawaida yangu.

Km imekugusa hii basi tazama Unachokiandika.
Hakuna siku Nikamtukana Muungwana hata Moja. Km Kama Nimewahi kufanya hivyo Nionyeshe.

Mkuki kwa nguruwe mkuu.. kwa binaadamu unauma Vibaya kamanda.
I'm watching you buddy!
 
Last edited by a moderator:
POLE SANA Ndugu yangu,
Huyo KAFIRI ANABAHATI Sikuwa mimi au angetafuta pa kuishi. Hawa makafiri Ukiwaonea imani wanakukanyaga kabisa usoni, Mpe onyo km hasikii Piga nyumba yake moto, mla nguruwe pumbaff mmoja huyo asikukoseshe usingizi.

Hao mkuu usishindane nao nikuwaangalia tu na kuishia kushukuru basi
 
kuna jukwaa la dini, anzisha mada na watumishi wa BWANA YESU tutakujibu vyema na mapepo ya kupenda na kuoa wake wengi yatakutoka

Sasa mkuu wewe mtumishi wa aina gani unapewa nafasi ya kumrudisha kondoo wa bwana kundini unaleta masharti kibao?! Huduma popote mkuu wewe jibu swali hapahapa.
 
Matusi unayotukana kila siku Huwa huyaoni Mtu mzima?
Au mpaka Nifanye Copy and paste hapa? Kufanya hivyo ni kurudia matusi na hio sio kawaida yangu.

Km imekugusa hii basi tazama Unachokiandika.
Hakuna siku Nikamtukana Muungwana hata Moja. Km Kama Nimewahi kufanya hivyo Nionyeshe.

Mkuki kwa nguruwe mkuu.. kwa binaadamu unauma Vibaya kamanda.
I'm watching you buddy!

Kama nimewahi kukutukana my apology brother wanadamu usahau, mwelimishe na huyo ustaadh mwingine manumbu1, sasa hii dini ya waswahili manumbu1 ulikutana nayo wapi manake kule majita haipo
 
Last edited by a moderator:
Hao mkuu usishindane nao nikuwaangalia tu na kuishia kushukuru basi

Makafiri Ukiwaangalia tu Bila kuwaonyesha Upuuzi wao watakukosesha raha kabisa mkuu.

Hii serikali Ina Double standards siku zote.
Haya manyimbo ya Kwaya Wanayopiga mchana Kutwa Ni Kero kubwa mno.
Wanatwambia Yesu kafa kwa dhambi zao halafu Zile nyimbo za "KILA MTU ATAUCHUKUA MZIGO WAKE MWENYEWE" wanatupigia Mchana Kutwa.
Wapuuzi sana hawa watu.

Mi nakushauri Km wewe unaona Tabu Kuwakomesha Basi tafuta Wahuni tu wakamtie adabu Huyu Mlokole anaekosesha watu usingizi.

Kuwaacha tu Sio dawa Mkuu. Watasababisha Uchukie mpaka nyumba yako kwa hayo Makwaya yao ya KIPUUZI.
 
Wabongo kwa uoga watu kupasha misuli moto ishakuwa nongwa, hapo ingekuwa wanaimba kwa ya za dini hamna neno.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom