Watoto 147 wakutwa misikitini Kilimanjaro

Watoto 147 wakutwa misikitini Kilimanjaro

Status
Not open for further replies.
Huo ndiyo uongo mnaouzuwa, leo kuna hatred zaidi ya Wakristo wanavyowachukia Waislam Tanzania hii? na ushahidi kamili kabisa, juzi walioipinga kwa nguvu zote mahakama ya kadhi ni Wakristo.

Wewe chuki yako kwa Waislam na Uislam ni nani kakufundisha? Waislam wa Tanzania hii, wamekukosea nini wewe?

ni mkristo mpuuzi, mjinga na mshenzi tu ndiyo atakubali mahakama ya kadhi iingie kwenye katiba na kugharamiwa na nguruwe niwafugao
 
HAKIKA ALLAH (subhana wataala) hakukosea aliposema:
HAWATOKUWA radhi mayahudi na manaswara mpaka (waislam) tufuate MILA zao.


HIVI KUNA SHULE NGAPI ZINA SKAUT WANAOFUMDISHWA UKAKAMAVU?

KUNA MADOJO MANGAPI YA KARET MTAANI MBONA HAYAFUNGIWI?

KUNA MAKANISA MANGAPI YAMENZISHWA MPAKA NYUMBANI KWA WATU TENA YANAKESHA KWA KUIMBA MBONA HATUSIKII YANAFUNDISHA DINI KINYUME CHA SHERIA?


WANACHO KITAFUTA WAKRISTO WA NCHI HII KUTOKA KWA WAISLAM WATAKIPATA NA KWA HAKIKA WATASHANGAA SIKU WAISLAM TUTAKAPO BADILIKA NA KUONDOA HII DHULMA WANAYO TUFANYIA.

YANAYOTOKEA KENYA YALINZA KAMA CHOKOCHOKO, LAKINI LEO TAIFA ZIMA LINALIA KWA MADHARA MAKUBWA WANAYO YAPATA.

WALIWAUWA VIONGOZI WA KIISLAM KWA MADAI WANAUNGA MKONO ALSHABAAB LAKINI HAIKUWA SULUHIAHO.

Ulichoandika ni kweli mkuu mimi nina jirani yangu kaanzisha kwaya hapa mtaani kila siku kuanzia saa kumi jioni hadi kumi na mbili na nusu hata simu hupokei mida hiyo ni kelele tupu hana kibali na hakuna anayelalamika lakini mimi ningeita madrasa ikapiga siku mbili tu mfululizo huyu jirani lazima angeenda kushitaki au angefungua redio kwa sauti ili mradi tu mkosane. kwa nini inakuwa hivi?
 
Hii dunia ina watu waongo sana inabidi uangalie sana wanapo sema ikijilipua ukifika peponi unapewa mabikila 7 unaweza ukute cha ajabu ukifika huko wewe ndio unaliwa na alie andika hivyo na alisha wawekea kamtego kwamba kwenye bikara hawa wapumbavu hawawezi kuruka na ata wala sana

mkuu ni mabikra 72 na siyo 7. Na nguvu ya kuwagegeda mia bila supu ya pweza au zile dawa za ngono
 
Kumkubali Yesu maana yake ni Kufunga ndoa za Jinsia moja?
Au kuna maana gani?
Manake km Ni hivyo anzeni na Kakobe au Gwajima.
Wale jamaa niwajuavyo Kuolewa Hawawezi kukubali kabisa.

Yaani Gwajima Avikwe Gauni na Rangi za midomo?
Duh!
Awe km huyu Nyakageni?
Hawezi kukubali hatta kidogo labda mumleweshe damu ya bwana
View attachment 240185

kumbe mimi niko hivyo loooh ha ha haaaa! Yote haya hayajajibu swali langu kwa nini mwamedi yuko jehanamu
 
Last edited by a moderator:
kumbe mimi niko hivyo loooh ha ha haaaa! Yote haya hayajajibu swali langu kwa nini mwamedi yuko jehanamu
attachment.php
 
Sina chuki na uisilamu na wala sijasema hivyo. Kwa sababu wewe ni brainwashed already sintoendelea na huu mjadala. Endelea kujidanganya!
Huo ndiyo uongo mnaouzuwa, leo kuna hatred zaidi ya Wakristo wanavyowachukia Waislam Tanzania hii? na ushahidi kamili kabisa, juzi walioipinga kwa nguvu zote mahakama ya kadhi ni Wakristo.

Wewe chuki yako kwa Waislam na Uislam ni nani kakufundisha? Waislam wa Tanzania hii, wamekukosea nini wewe?

Uislam ndiyo unakuletea amani, tazama leo hii ni nani anaefaatwa kwake na kuuliwa bila sabau na kutolewa sababu za uongo kama si Muislam?

Saddam Huusein na Iraq? iliwakosea nini NATO hata ikafikia kuwapiga kwa silaha zzote uzijuzo? au umesahau walivyozuwa kuna silaha za maangamizi? mpaka leo ziko wapi? kafa nazo Saddam? Tazama Afghanista, walivyouliwa Waislam kwa uongo eti Al Qaeda, leo wanakiri Al Qaeda waliitengeza wenyewe.

Uislam mtaupiga kila aina ya vita lakini hautochoka kukuwa. Cha kushangaza na kustaajabisha, kila mnavyoupiga kwa hila zenu ndivyo unavyozidi kukuwa duniani.

Sasa mpaka Vatikano wanakiri Uislam umeupiku Ukatoliki kwa wingi duniani? jiulize unasambazwa kwa upanga? aliwahi kuja Muislam kukulazimisha kuwa Muislam hata siku moja katika maisha yako? Fikiri.
 
Wacha kukurupuka weka picha ya huo msikiti
Nasiku nyingine uwe unajifunza kusoma Hata alama ya kuuliza hujaiyona Jazba zote za nini hizo

kwa hiyo hao watu wamekamatiwa chooni? Vyombo vya dola na magazeti vinasema msikitini, weeh vipi?
 
Ulichoandika ni kweli mkuu mimi nina jirani yangu kaanzisha kwaya hapa mtaani kila siku kuanzia saa kumi jioni hadi kumi na mbili na nusu hata simu hupokei mida hiyo ni kelele tupu hana kibali na hakuna anayelalamika lakini mimi ningeita madrasa ikapiga siku mbili tu mfululizo huyu jirani lazima angeenda kushitaki au angefungua redio kwa sauti ili mradi tu mkosane. kwa nini inakuwa hivi?


POLE SANA Ndugu yangu,
Huyo KAFIRI ANABAHATI Sikuwa mimi au angetafuta pa kuishi. Hawa makafiri Ukiwaonea imani wanakukanyaga kabisa usoni, Mpe onyo km hasikii Piga nyumba yake moto, mla nguruwe pumbaff mmoja huyo asikukoseshe usingizi.
 
nilishasema hii laana ya mauaji itawatafuna hawa wenzetu
 
Mtoa mada ametumwa na anaonekana ni professional kwa umbea mbona huku kwetu hakuna taarifa hizo na serikali hailitambui, "shame on you"

mkuu chanzo cha habari ni gazeti la MTANZANIA
 
POLE SANA Ndugu yangu,
Huyo KAFIRI ANABAHATI Sikuwa mimi au angetafuta pa kuishi. Hawa makafiri Ukiwaonea imani wanakukanyaga kabisa usoni, Mpe onyo km hasikii Piga nyumba yake moto, mla nguruwe pumbaff mmoja huyo asikukoseshe usingizi.

unamtisha nani wewee? Kwa nguvu gani, za supu ya pweza?
 
unamtisha nani wewee? Kwa nguvu gani, za supu ya pweza?

Hebu njoo maeneo ya Shariff shamba au Magomeni na hizo nyodo zenu za kwaya Muone cha mtemakuni.
Unadhani si tunalea MASHOGA Waimba Nyimbo za Mapepo?

Tena Pimbi km wewe mi nakusakazia mfanyakazi wa Gereji tu akupachikie Sausage yake iliojaa grisi Tena Mgalatia Mwenzako Ndio utapata Heshima.
Nyyanoko!
 
nilisikia Dodoma kuna msikiti unaproduce masensei....wajuzi wa mambo mwageni vitu jamvini

2_216.png

​
Surat Al-Baqarah 2.216 (The Cow) - سورة البقر

Fighting has been enjoined upon you while it is hateful to you. But perhaps you hate a thing and it is good for you; and perhaps you love a thing and it is bad for you. And Allah Knows, while you know not.
​

Ugomvi ukishakuwa ibada, basi hakuna njia nyingine acha tupigane tusije ikosa pepo na wale bikira 72
 
Hebu njoo maeneo ya Shariff shamba au Magomeni na hizo nyodo zenu za kwaya Muone cha mtemakuni.
Unadhani si tunalea MASHOGA Waimba Nyimbo za Mapepo?

Tena Pimbi km wewe mi nakusakazia mfanyakazi wa Gereji tu akupachikie Sausage yake iliojaa grisi Tena Mgalatia Mwenzako Ndio utapata Heshima.
Nyyanoko!

2_216.png

​
Surat Al-Baqarah 2.216 (The Cow) - سورة البقر

Fighting has been enjoined upon you while it is hateful to you. But perhaps you hate a thing and it is good for you; and perhaps you love a thing and it is bad for you. And Allah Knows, while you know not.
​

Ugomvi ukishakuwa ibada, basi hakuna njia nyingine acha tupigane tusije ikosa pepo na wale bikira 72
 
ni mkristo mpuuzi, mjinga na mshenzi tu ndiyo atakubali mahakama ya kadhi iingie kwenye katiba na kugharamiwa na nguruwe niwafugao

Naam, umeweka point yangu vizuri sana, kuliko nilivyoiweka mimi.

Na hivyo ndiyo ilivyo.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom