Watoto 147 wakutwa misikitini Kilimanjaro

Watoto 147 wakutwa misikitini Kilimanjaro

Status
Not open for further replies.
Yote haya yanatokana na hali ya Serikali kutotilia maanani na kuwaangalia watoto kwa ukaribu zaidi? Sheria ya watoto kiasi chake ipo vizuru ila utekelezaji ni sifuri
 
Polisi mjini Moshi wamezingira msikiti wa Kwamtey mjini Moshi muda huu wakishuku kuwapo kwa watoto wadogo kati ya 30 na 50 kutoka mikoa mbalimbali nchini wakifundishwa imani kali ya dini ya kiislamu na mafunzo ya Karate. Operesheni hii inaendelea wakati watoto wengine 119 kutoka mikoa 12 nchini wakiwa wamekutwa wilayani Hai wakifundishwa kwa siri Imani kali na mafunzo ya Karate kwenye vituo vitatu wilayani Hai huku baadhi ya walimu wakitoka Yemeni
 
Tukumbuke mabomu hayachagui mkiristo wala muislamu tungejifunza yanayotokea Kenya,mnaoshabikia huo uana harakati mkidhani mtapona mnajidanganya,hakunacha mazoezi wala nini hao ni misukule wa kujilipua.Nadhani mnasahau yanayotokea Syria na huko Uarabuni,wanaotabika sio watu wa dini fulani bali hata hao mjahidina wenyewe,pasi na usalama hata hiyo dini haitakuwepo,kutakuwa hakuna huduma zozote si maji,umeme,chakula,shule hospitali kwa kifupi Tanzania hapatakalika na hao viongozi ambao wanawachekea watakuwa wa kwanza kupanda ndege na familia zako kwenda mahala salama ,wakituacha mimi na wewe tukichinjana,badala ya kuwapeleka watoto shule wakasome nyie mnawafungia misikitini halafu baadaye mtakuja kudai mnabaguliwa kwenye ajira au maendeleo,mtapata maendeleo kama hamtaki kuelemika?
 
wana agenda ya siri hao jamaa wasitufanye wavivu wa kufikiri kwa kutaka kutuaminisha kuwa wanafundishwa mafundisho ya mwenyez Mungu.Kwanini wasifundishwe hayo mafundisho hukohuko maeneo wanakotoka,kwani pia kuna masikiti!
 
wana agenda ya siri hao jamaa wasitufanye wavivu wa kufikiri kwa kutaka kutuaminisha kuwa wanafundishwa mafundisho ya mwenyez Mungu.Kwanini wasifundishwe hayo mafundisho hukohuko maeneo wanakotoka,kwani pia kuna masikiti!

we KAFIRI mvivu wa kufikiria,
Kwanini mchaga akasome Dodoma kwani huko MOSHI Hakuna vyuo/shule?

unafikiria kwa kutumia masaburi.
 
The Big Show; tunaomba maoni yako kabla hatujaendelea na mijadala.
 
Misukule ya kidigitali hii. Yaani mtu unajiua makusudi for the sake of who and for what cause? Viongozi wenyewe hawajiui ila watoto wa watu (misukule yao) ndio wanadanganywa kujiua ili waende heaven, for real?

Halafu wewe ndo umemenifungua akili
Hivi mbona huwa hatusikii hawa viongozi wa hayo makundi duniani kote wamejiua km hao wanaowaongoza?
 
sheria gani inayokataza kujifunza karet kwenye nyumba za ibada?
Mbona watu wanajifunza ushonaji, ujasiriamali na fani nyingi nyingine hukohuko na hawakatzi?

Au ni makosa watu kufundisha karet?
Mbona Kuna vyuo kibao mtaani vya judo na karet mpaka askari POLISI wanakwenda kujifunza?


Ni lini enyi watu mtakuwa wakweli na kutenda HAKI kwa taifa lenu?
Mnadhani mnaunufaisha ukristo kwa kuwakandamiza waislam au mnaandaa madhara kwa nafsi zenu WENYEWE ?

Kwasababu dhulma haidumu, na ikidumi inaangamiza.
MwenyeziMungu anayashuhudia Haya na kwa hakika hayatapita bure.

Inawezekana hauna akili timamu au hata uislam hauuelewi unamanisha nini.
 
usalama wa taifa waimarike, takataka kama hizo hata tusipate taarifa kama zilikuwepo, mmalizane hukohuko. tusiwe walegevu kama wakenya. leo wale vijana pale wameenda na vifaru vya vita. nawapa pole lakini wanatuaibisha sana. pale wangetuma askari kanzu tu na bunduki hakukuwa na haja ya vifaru. kwa tz tuimarishe usalama wa taifa na akitokea mjinga tumshughulikie kisawasawa.
 
Siku zote muislam anaamini ugaidi ndio solution ya matatizo yake yote na anaona hiyo ndio njia sahihi ya kumfikisha ahera serikali ikisema ikague misikiti yote tanzania itakuta vitu vingi sana vya ajabu ajabu

Naked truth!!
 
Kosa ni lipi hapo? Wazazi wamelalamika watoto wao kupotea? Kupewa mafunzo ya Dini ni Kosa? Mwislam wa kweli lazima afanye mazoezi awe na afya njema... ndo maana Uislam unakataza Ulevi, Uzinzi, Uvutaji wa Sigara na vyote vyenye kudhuru Mwili... Isitoshe Uislam unahimiza kusaidiana baiana yao... Kosa ni nini? Nijuzeni tafadhali ..

Sasa kwa nini waambiwe kuwa wanatakiwa kupambana na Makhafiri? Mtoto anajengwa kisaikolojia kwaajili ya mapambano ambayo hata hajui chanzo chake nini. Misikiti mingi Inatoa mafunzo haya. kwa Mfano Msikiti wa Ipogo Iringa kila mara unapigiwa kelele. Msikiti Mkuu wa Iringa mjini nao kunataarifa za aina hiyo. Kigoma huko ndo usiseme, mtoto hajaanza hata chekechea lakini anajua kwamba kuna makhafiri anatakiwa kupambana nayo. Huku ni kuwadhalilisha Waislam na uislam. Ifikie hatua nyumba za ibada ziheshimiwe na zitumiwe kwa lengo kusudiwa tu.
 
we KAFIRI mvivu wa kufikiria,
Kwanini mchaga akasome Dodoma kwani huko MOSHI Hakuna vyuo/shule?

unafikiria kwa kutumia masaburi.

Makafiri ni wachache sana wenye upeo wa kufikiri.
 
Dini inayoua na kuchinja wasio wa Imani Yao.

Ukifuatilia vizuri utagundua Makhawarij wa ISIS wameua waislamu zaidi ya wasio waislamu, hivyo argument yako sio sahihi.

Kisa ili itawale yenyewe.

Itawale nini? Mioyo ya watu? Dunia? Kitabia? Moral Guidance? Au Sheria za Allaah ziwe juu? Juu ya hayo Tambua Halazimishwi mtu kuingia ktk Uislam.

Bahati Mbaya zaidi ikishamaliza makafiri inaanza kujiua wenyewe Kwa wenyewe.

Wapi Makafiri wamemalizwa? Una maana dunia ya sasa ina waislamu watupu ndo maana wanauana wao kwa wao? Zipo sehemu ambazo majority ni muslims na zina conflicts zinazopelekea kuuana, je zote ni za kidini? Hujaziona Siasa za Misri, Syria, Iraq zinavyoshape machafuko ambayo nyie mnayaona ya kidini? Above all Uislam una sheria zake na wote watakaoenda kinyume na Sheria hizo wako makosani regardless ya Imani yao, Rangi au utaifa, Si jukumu langu au Wewe kuwahukumu hilo ni la Allaah, bali jukumu letu kuwalingania wabaki ndani ya Sheria. Ni haramu kumwaga damu ya muislam bila ya kosa la kisheria, ni haramu kuua asie Muislam bila ya kosa la kisheria, ni haramu kuingia ktk vita muislam bila ya Taratibu maalumu zilizowekwa na Sheria ya dini ikiwamo ya ulazima wa waislamu kuwa chini ya Kiongozi mmoja anaewaongoza, Sheria hii pekee inawatoa BH, Al Shabab, Al Qaeda, Hamas na wengineo ktk twaa na wanapaswa wajirudi na kuamiliana na Kiongozi wao wa nchi mpk watakapopata taufiq ya kiongozi mmoja atakautuunganisha dunia.

Kweli hii inawasilimisha wengi Na inaenea Kwa kasi Kubwa Kwa kumaliza Wengine.

Kusilimu au kutosilimu ni matakwa ya mtu, Halazimishwi mtu katika uislamu, Imani Ipo moyoni mwako ikithibitishwa na vitendo vyako, ni juu Yako kuitumia akili yako kuvipitia Vitabu vyote Vya dini tofauti na hapo moyo wako utakapogota na ukaamini khair. Kumbuka tu ipo Siku ya mwisho ambayo Mola wetu atadhihirisha wazi nani Kweli aliamini, akapatia na nani aliekosea na kuiendea Njia yenye kuangamiza.

May peace be to the believers of Haq
 
Hvi Ritz karate na judo ni nguzo mojawapo ya uislam au mnaonaje mkatangaza wazi kuwa misikiti sio ya kuabudia bali ni chuo cha mafunzo ya karate na judo ili kila mwenye uwezo ajiunge.



Ni sheria gani inayokataza kufundisha karate na judo?
Mbona gata mtaani kwetu Kuna madojo (vyuo) vya karate na judo mpaka Leo havijafungiwa?

Je huu sio uonevu?

Makanisa yanayofundisha ushonaji, upishi na muziki Mbona hauyaulizi kama hizo ni nguzo katika bible?

IPE AKILI YAKO NAFASI HURU YA KUFIKIRIA.
 
Hata kanisa lina kamati ya majeshi au hujui hayo?
Karati ni maziezi ya viungo na ukakamavu wa vijana, wewe uliwahi muona mtu anapigwa karati mjini ? Karati ina discpline zake na hufundishwa kama mchezo na hata olypic ipo sawa na ndoni
Ugaidi hauji mahali hovyo hovyo unakuja na sababu.
Tusifanye uchochezi hautasaidii kama mnatumwa ili kuleta fisadi kamwe waislam wa tanzania sasa hawa hokozeki tena tumshajua njama hivyo kimyaa mnatukuta
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom