Watawala wetu, tatizo la maji Jangwani tulitegemea litapewa kipaumbe

Sky Eclat

JF-Expert Member
Oct 17, 2012
49,027
2,000
Wakazi wa Dar wanaoathirika na tatizo hili ni wengi sana. Pamoja na hayo Dar ni lango la nchi, kwa anga, na kwa bahari. Wageni wengi wanaingia Tanzania kupitia lango la Dar.

Daraja la juu la miguu na la magari lingeokoa muda mwingi watu wanaopoteza katika kadhia ya usafiri eneo hili wakati wa mvua.

1610543099795.png

1610543130524.png
 

Rugaiyulula

JF-Expert Member
Jul 29, 2015
2,466
2,000
Sawa umesikika ila bado tuna vipau mbele muhimu zaidi sehemu nyingine za nchi. Tukimaliza tutaelekeza nguvu zetu hapo Jangwani because of our very known limited resources
 

pilipili--mbuzi

JF-Expert Member
Dec 2, 2020
786
1,000
Wakazi wa Dar wanaoathirika na tatizo hili ni wengi sana. Pamoja na hayo Dar ni lango la nchi, kwa anga, na kwa bahari. Wageni wengi wanaingia Tanzania kupitia lango la Dar.

Daraja la juu la miguu na la magari lingeokoa muda mwingi watu wanaopoteza katika kadhia ya usafiri eneo hili wakati wa mvua.

DRC=Democratic Republic of Chato.
 

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Nov 25, 2010
51,118
2,000
Kama watu wa Dar wangekua na kauli juu ya mapato yanayotokana na mkoa wao, wangeweza kufanya maamuzi kuhusu hiliwtatizo. Kutoka wana katiba yetu ilivyo, kila kitu ni lazima tumpigie magoti Rais na ni kutoka na apendavyo yeye ndiyo mambo yanafanyika.

Hapo Dar ni kwa watu waliozoeya kuishi kiujanja-ujanja so tumieni ujanja-ujanja kuyakwepa hayo maji kwasasa serikali ipo busy Chato.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom