Watanzania wengi ni wajinga sana.

Watanzania wengi ni wajinga sana.

Wanazidiwa ustaarabu na paka, akitaka kujisaidia
1. Anafukua shimo
2. Anagonga mhuri wake
3. Anafukia
4. Ananusa kujiridhisha kuwa harufu haisumbui watumiaji wengine wa ardhi au unga
😀 Hakika Mkuu ustaarabu wa paka kwenye usafi ni zaidi ya akili ya mtanzania.
 
Kweli kabisa Kuna vitu vinakera na kupandisha munkari
Kuna mmoja hapo kasema wiki iliyo pita alipanda basi kwenda safari zake. Kwenye gari wakatangaza choo hichi cha ndani ya basi ni kwaajili ya haja ndogo pekee kama utabanwa na haja kubwa usiogope kutoa taarifa tutakusaidia.

Lakini nasikia kunajitu likaenda kutita kwenye choo cha haja ndogo mpaka gari lote likaanza kutoa harufu ya kinyesi.

Majitu kama hayo nishida sana kwenye jamii.
 
Kuna mmoja hapo kasema wiki iliyo pita alipanda basi kwenda safari zake. Kwenye gari wakatangaza choo hichi cha ndani ya basi ni kwaajili ya haja ndogo pekee kama utabanwa na haja kubwa usiogope kutoa taarifa tutakusaidia.

Lakini nasikia kunajitu likaenda kutita kwenye choo cha haja ndogo mpaka gari lote likaanza kutoa harufu ya kinyesi.

Majitu kama hayo nishida sana kwenye jamii.
😆😆😄Dah!! Sipati picha jinsi hiyo safari ilivyokuwa baada ya upuuzi huo
 
Hii nchi mkwamo upo kwenye katiba hususani usimamizi na uwajibikaji.

Bunge,mahakama na serikali vimeingiliwa na chama tena chama chenye viongozi mafisadi unategemea nini hapo zero uwqjibikaji zero usimamizi.
Wanaosimamia huo uwajibikaji ni watu wasio na utamaduni wa uwajibikaji Wala kujali.
 
Hii nchi haina viongozi ina wachungulia fursa tu,tukisema katiba ibadilishwe wanatishambulia mfumo wa chama kimoja kilichojaa ufisadi ndio umeharibu na unaendelea kuharibu hii nchi.
Katiba Mpya naipinga haitaleta utamaduni wa ustaarabu Kwa nature ya Watanzania.

Katiba Mpya haiwezi Kusimamia usafi ,hii inahitaji viongozi na Watumishi kujitambua.

Mfano ingekuwa ikitokea kipindupindu waliozembea kuanzia ngazi ya mtaa wanawajibika Kila mtu angeheshimu na kutimiza wajibu wake ipasavyo.

Sasa Hilo sijui kama linahitaji Katiba Mpya au Kwa utamaduni tuliojiwekea ni mpaka Mkuu wa Nchi aanzishe
 
Inasemekana wahudumu ndani ya basi walifoka sana.

Jitu la namna hii unaweza lishusha mikumi pale halina faida.
Akaliwe na Simba tu,

Hapo lazima alipewa vifaa vya kufanya usafi ili asafishe majanga aliyotengeneza

Nawapa pole abiria wa basi hilo kwa kero hiyo waliyokutana nayo
 
Mara nyingi Huwa nasema Moja ya sifa za Hilo Jiji lenu Uchwara ukiacha Uswazi ni mauchafu Kila mahala,niloshakataa kuishi hulo.

Imagine uchafu combined with msongamano,slums,madimbwi kwenye Barabara za mitaani ni shida tupu.
Nimeona wamesema kuna vifungo na fine ya laki 3 hadi milioni ,hii sheria inabidi isimamiwe na wasicheke na yeyote.

Tunataka majiji yawe masafi ,malundo ya taka barabarani ,majani kwenye mitaro ,mimaji michafu kwenye mitaro ,mitakataka mitaani iwe mwisho.
 
Back
Top Bottom