Watu wa Dar ni wazembe na wachafu sana.

Watu wa Dar ni wazembe na wachafu sana.

Gunner11

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2021
Posts
14,912
Reaction score
28,655
Nakumbuka kipindi ndo nina fika jiji la Dar..

Piga hesabu nikalipia chumba cha elf 60 single, Oya cha ovyo kinyama.

Basi, nikaoneshwa pale kuwa wa au taratibu wa kulipia umeme elf 15! Maji na na taka elf5 so inakuwa ujumla elf 80.

Nikawalipa, chumba kilikuwa haija kamilika, father house akaniambia kuwa after 3 days atakuwa kuwa mchezo.

Oya, niliyo yaona nilijua mie,

Kwanza chumba Hakika pigwa finishing inayo eleweka, mlango nimewekeza wa bodi(sio mbao), sakafu haijawekewa PVC lile zege la chini lina pitisha maji yanakuja juu,

Mazingira sasa, aisee, uchafu, chooni pachafu, na tayari nilikuwa nimesha lipa miezi 6, nikasema huu ni usenge.

Watanzania ni sio wastaarabu kabisa, ni wajinga wa fikra, hawana haya, hawana aibu kabisa.

Ile nyumba nili ishi mwezi mmoja tu, maana niliuguwa fungus na ikawa kila siku kabla sijaoga lazima nifanye usafi yakinifu...

Nikajisemea kabisa ni kheri nimetafuta self contained au apartment ya laki mbili kuliko kuishi maisha ya taabu namna hii.

Mbona mikoani watu wanaishi kwa ustaarabu, Dar yaani majitu majinga na mazembe kweli kweli. Siongei kutafuta sifa bali nasema ukweli.

Badilikeni, Saizi tembea hata mtaani Dar ujionee uchafu, na wanafanya fanya usafi kwa ajili ya El Nino ila baada ya siku kadhaa hali inarudi pale pale tu.

Watu wa Dar ni wazembe sana, uchafu kupindukia.
 
Ilipaswa ukague chumba na mazingira kabla ya kulipia Kodi yako, alafu Dar ina sehemu nzuri tu na zenye hadhi ya kuishi sema tu inakubidi uwe na kipato Cha kueleweka, hata hivyo sehemu zote za uswahilini siyo Dar tu hata huku mikoani Hali siyo nzuri pia.
 
Mara ya kwanza napanga chumba nasoma sekondary mwaka 2008,Sinza Leon ilipokua Johannesburg Barbeshop.

Chumba elfu 60 ila hakuna Choo kujisaidia saloon,kuna mdada mzungu hasalimii watu alikua kapanga nyumba kubwa,stoo ndio nimepanga mimi. ukibanwa na tumbo la kuhara usiku na saluni imefungwa utajua wewe ukashushe wapi vyombo..

Ile nyumba ipo opposite na nyumbani kwa Ramadhan Masanja aka banza Stone RIP

Usiku tunaenda kibarazani kwao kupiga nae story hadi saa tisa..

Wait a minute, elfu 60 ulikua unataka nyumba nzuri? Mazingira mazuri,mwaka gani??mitaa gani?.
 
Nyie wa mikoani ndo wazembe, hapo mlipopanga uliona kuna mdaslama?

Wana dar es Salam tuko kwenye nyumba za urithi tumetulia..!!

Pambaneni wa kuja kivyenu huko..!!

Vipi ulikua unakalia kigogo au kund uchi? 😹
Si ndo uzembe wenyewe nao kuzungumzia mimi, pale nilipo panga mwenye nyumba alikuwa anaishi hapo hapo, so akawa anaongea vyumba na maisha yake ya kuunga Unga tu
 
Ilipaswa ukague chumba na mazingira kabla ya kulipia Kodi yako, alafu Dar ina sehemu nzuri tu na zenye hadhi ya kuishi sema tu inakubidi uwe na kipato Cha kueleweka, hata hivyo sehemu zote za uswahilini siyo Dar tu hata huku mikoani Hali siyo nzuri pia.
Sawa sawa ila kupanga uswazi ndo basi tena
 
Mara ya kwanza napanga chumba nasoma sekondary mwaka 2008,Sinza Leon ilipokua Johannesburg Barbeshop.

Chumba elfu 60 ila hakuna Choo kujisaidia saloon,kuna mdada mzungu hasalimii watu alikua kapanga nyumba kubwa,stoo ndio nimepanga mimi. ukibanwa na tumbo la kuhara usiku na saluni imefungwa utajua wewe ukashushe wapi vyombo..

Ile nyumba ipo opposite na nyumbani kwa Ramadhan Masanja aka banza Stone RIP

Usiku tunaenda kibarazani kwao kupiga nae story hadi saa tisa..

Wait a minute, elfu 60 ulikua unataka nyumba nzuri? Mazingira mazuri,mwaka gani??mitaa gani?.
Ndo maana nikasema majitu ya dar, anapenda hela ila ni mazembe na machafu sana. Yaani haya aibu kabisa.

Angalia Kukesha vibarazani na kupiga umbea tu, ila mazingira machafu kama nini, basi hata wajishugulishe, hakuna kazi kusubiri mali za urithi tu
 
Ndo maana nikasema majitu ya dar, anapenda hela ila ni mazembe na machafu sana. Yaani haya aibu kabisa.

Angalia Kukesha vibarazani na kupiga umbea tu, ila mazingira machafu kama nini, basi hata wajishugulishe, hakuna kazi kusubiri mali za urithi tu
Kweli mkuu sisi ni wazembe na wachafu kuzidi wasukuma..

Story tulikua tunapiga from saa 5 usiku hadi hadi usiku wa manane hakuna mada maalum ni kama freestyle session,wakati mzuri kwelikweli natamani wakati urudi nyuma..

Sio kama hawana kazi Banza was a man back then ana drive Gx 110 wewe ulikua kijijini Sinza ilikua inaitwa SINZA kwa wajanja
 
Kweli mkuu sisi ni wazembe na wachafu kuzidi wasukuma..

Story tulikua tunapiga from saa 5 usiku hadi hadi usiku wa manane hakuna mada maalum ni kama freestyle session,wakati mzuri kwelikweli natamani wakati urudi nyuma..

Sio kama hawana kazi Banza was a man back then ana drive Gx 110 wewe ulikua kijijini Sinza ilikua inaitwa SINZA kwa wajanja
Unatamani urudi kupiga stori bila kufanya kazi na kujishugulisha?

Unaona akili hizo?
 
Back
Top Bottom