mshipa
JF-Expert Member
- Jun 16, 2015
- 12,407
- 23,239
[emoji23] [emoji23] [emoji23] noma sanaUsisahau wanapenda kuvaa vipensi vifupi kuonyesha mapaja[emoji23] [emoji23]
[emoji23] [emoji23] [emoji23] noma sanaUsisahau wanapenda kuvaa vipensi vifupi kuonyesha mapaja[emoji23] [emoji23]
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] wanaume wa dar bwana
Sasa unategemea huyo ataweza kuuwa hata mende?[emoji23] [emoji23] [emoji23]
hebu wanaume wa dar kuweni serious
Wanaume wa dar[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Mwanza moja hii...
Kama kweli huko mikoani siyo wavivu na wanajituma kinachozuia hiyo mikoa kua na hadhi kama Dar ni nini?View attachment 687006 Wanaume wa mikoani ni watafutaji na si wavivu, wanajuwa wajibu wa kutunza familia zao, wengi hawana matatizo ya nguvu za kiume, hawana muda wa kupoteza, wao ni kazi tu, na tuko shupavu. Tatizo la wanaume vigarasa wa Dar ni kule kuiga kila ujinga utokao nje, kuvaa huku chupi ikiwa nje, wavivu, wambea, hawana nguvu za kiume, wengi wao wananuka makwapa na mdomo japo wako mjini, wanapenda sana kujifananisha na wanawake, kutongoza wanawake kwao ni ishu na akipata demu wa kugegeda basi kila mtu atajuwa mtaani, si watafutaji, wanapenda sana ushoga au utata, wako very useless. Idadi kubwa ya wanaume wa Dar ni kama hapo juu, hawana ishu yeyote mjini....wako bize kunywa gongo, kusikiliza fleva, na ujinga usiowasaidia chochote maishani.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]![]()
[emoji23] [emoji23]
Hi ndio kazi yao mkuu
eeeh ndio uwambie hawa wanaume mayai wa darJaman [emoji3][emoji3][emoji3]
Were watake radhi jaman wanaume wetuWatu Wa dar mnavaa nguo za dada zenu
Wanaume wa dar mnao waoenda haoJaman [emoji3][emoji3][emoji3]
Sijakutana na mwanaume anakata viuno kama nabii Tito
We ni mzima kichwani?![]()
Jamaniiii eeh mm sidanganyi mswaki wenyewe huo hapo
Hiyo dar mkuu, huku mikoani hakuna watu kama haoMwanza moja hii...
Wengine kazini hawaendi na uzi wanaanzisha humu jf[emoji20]Wanaume wa dar mvua ikinyesha tu kidogo hawaogi wanasingizia baridi wanaenda kazini hivyohivyo
Kaka nilisema "I do" lakini kufa sifi ila cha moto ninakionaDada kuwa makini na hicho kizee kinapenda mno under 15
Ukupigwa ngeta mkuuWa mkoani nipo hapa, mara ya kwanza kufika dar mm nilijua ni mji wa maduu watupu coz wengi ni weupe na wameva nguo za kubana makalio na supu. Nilipofka Uswahilini lahaula nikakuta vitoto vinakimbiza wababa na visu
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]wanaume wa dar mnaweza vitu kama hivi tu.![]()