Castr
JF-Expert Member
- Apr 5, 2014
- 39,008
- 79,108
Huyu ni wa Tanga tu si unaona jicho lakewanaume wa dar mnaweza vitu kama hivi tu.![]()
Huyu ni wa Tanga tu si unaona jicho lakewanaume wa dar mnaweza vitu kama hivi tu.![]()
Jaman jaman mbona nyie mnakulana vichakani huko mtuachie waume zetuWanaume wa dar wanapenda kujichubua, wanatengeneza kucha kama dada zao, wapo nyoronyoro sana, wamekuwa wakilalamikiwa sana kuwa hawawezi kula papuchi vizuri, wanapenda kula chips kavu na miguu ya kuku wale wa mwezi mmoja
Kwetu wa mkoani ni lzm kya na kiduno na minkuti kwa ulinziUkupigwa ngeta mkuu
Una mahanisha mkoa wa kagera hahahaPoleni sana wanawake wa mikoani mkijichubua mnakichubua uso tu
mikono ipo kama pepsi
Bora mmejitokeza jamanManina Tanga hapo nyumba mganga nyumba shoga Rombo nyumba kilabu nyumba mtu hana nguvu za kiume
[emoji23] [emoji23] [emoji23] walitetaga mpaka uziWengine kazini hawaendi na uzi wanaanzisha humu jf[emoji20]
WooooooozaaaaaSisi ndiyo wanaume wa Dar sisi ni wabaya.
Wajinga wajinga nyie wazamiaji Magufuli kabana kidogo akasema hadi mwezi wa saba urudi kijijini kwenu ukachimbe chumvi umeshindwa kumaintain umehamishwa mji kibabe na jamaa wa kolomije.
Halafu mmefika huko mnajifanya mnakandia wanaume wa Dar shenzi
Uncle shikamooUkiwa Dar unapata kitu chochote kwa muda wowote
huo ndio uzuri wa dar
Hahaha alafu huku mikoani kuna ladge kali sana kuliko hata hapo darJaman jaman mbona nyie mnakulana vichakani huko mtuachie waume zetu
[emoji23] [emoji23] [emoji23] hiyo dar mkuu.Huyu ni wa Tanga tu si unaona jicho lake
AiseeJaman jaman mbona nyie mnakulana vichakani huko mtuachie waume zetu
[emoji23] [emoji23]Halafu wameanza kutuletea kautaratibu kao ka kula mahindi ya kuchoma unapaka ndimu na pilipili.
Aaah mkuu huyu siyo wewe kweli???[emoji23] [emoji23] [emoji23] hiyo dar mkuu.
Mwengine huyu hapa![]()
unaniamkia ili iweje ?Uncle shikamoo
Kama kweli huko mikoani siyo wavivu na wanajituma kinachozuia hiyo mikoa kua na hadhi kama Dar ni nini?
Acha kukaririshwa vitu mnyasa wewe