Warangi wakarimu kuliko ukarimu wenyewe

Warangi wakarimu kuliko ukarimu wenyewe

Warangi hawajui kukataa mnaweza kutembezewa mbunye mtaa mzima bila kujuana. full majuba ila maadili hamna.

Ukioa, jiandae kulea ukoo mzima nyumban kwako. Kaka zao wala mirungi mwanzo-mwisho.
Ukioa urangini jua pisi kali nyingi sana zitakuwa zinakuja kuishi kwako kwa kisingizio cha ushemeji. Na hapo ndio mtihani utakapoanza maana ni wazuri , wachangamfu sana tu...so ukinichanganya utakula dada na wadogo zake wote wa kike
 
Wewe ulitaka unyimwe?

Na ikawaje takwimu za ngoma kinara ni Njombe ambako hatusikii kabila la huko kit*mbesha ovyo!
Elimu ya magonjwa ya ngono ni tatizo huko juu kusini, nilikutana na binti single maza wa watoto wawili hajui njia za kuambukizwa ukimwi zipoje nilishangaa sana hii niliikuta njombe,zingatia kuna mkoa uzinzi unafanyika kuliko dar?au kuna sehemu kuna mashoga kuzidi zanzibar?lakini mbona juu kusini wanaongoza kwa ngoma?majibu ni simple tu hawana elimu ya magonjwa ya ngono
 
maeneo ya baridi binadamu huwa wanafanya sana mapenzi ..
Sio kweli, mbona moshi & arusha maambukizi yapo chini ukilinganisha na juu kusini?mbona scandinavian countries zipo kwenye kizio cha dunia lakini ngoma almost kama haipo? Baridi sio sababu ya watu kufanya sana mapenzi na automatically sio chanzo cha ngoma
 
Sio kweli, mbona moshi & arusha maambukizi yapo chini ukilinganisha na juu kusini?mbona scandinavian countries zipo kwenye kizio cha dunia lakini ngoma almost kama haipo? Baridi sio sababu ya watu kufanya sana mapenzi na automatically sio chanzo cha ngoma
ngono zembe ndio tatizo.

sehemu zenye baridi walevi huwa ni wengi na matendo ya ngono zembe ni mengi...moja kwa moja hupelekea watu kuambukizana UKIMWI na magonjwa mengi ya zinaa
 
Warangi hawajui kukataa mnaweza kutembezewa mbunye mtaa mzima bila kujuana. full majuba ila maadili hamna.

Ukioa, jiandae kulea ukoo mzima nyumban kwako. Kaka zao wala mirungi mwanzo-mwisho.
Hii jamii mnaeza mbato mtaa au kijij kizima yaani kuanzia ndugu, majirani, marafiki mpaka wapita njia 😂🙌

Nina experience nao ,bro mtoto wa mamdogo alizama kwa mali huko kondoa akavutana nayo mpaka home tukapiga ndoa ya mkeka fresh .

Haikupita hata miezi sita dem kashaanza kugawa uroda mpaka kwa wasajili line 😂😂🙌.
Kuja kuchunguza tunakuta mpaka dogo wa form four naye alikuwa anaichapa dadeq .

Na mimi ni vile tu heshima kwa bro ila ilibaki hivi 😂🙌
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom