Warangi wakarimu kuliko ukarimu wenyewe

Warangi wakarimu kuliko ukarimu wenyewe

Umechagua vya kujibu, mengine umeamua kuyafumbia macho.
Hao watu wa njombe huwa wanapima sana afya zao ndio maana inakuwa rahisi kuchukua data....kwasababu ukiniambia kuwa njombe unafanyika sana umalaya mimi nakataa kabisa hivi Kuna sehemu watu wanatiana sana kama dar? Au kwamba njombe waizidi wilaya ya masasi kwa ngono? Nimekaa sehemu zote hizo njombe,dar na masasi
 
Warangi hawajui kukataa mnaweza kutembezewa mbunye mtaa mzima bila kujuana. full majuba ila maadili hamna.

Ukioa, jiandae kulea ukoo mzima nyumban kwako. Kaka zao wala mirungi mwanzo-mwisho.
We kabila gani, we kenge acha kubagaza na kutukana makabila ya watu. Kabla ya kuzungumzia makabila mengine taja kabila lako kwanza tuwachambue. Kila kabila ina wanawake malaya! Mwanamke wa kabila ipi hatoi uchi? Pumbavu!
 
We kabila gani, we kenge acha kubagaza na kutukana makabila ya watu. Kabla ya kuzungumzia makabila mengine taja kabila lako kwanza tuwachambue. Kila kabila ina wanawake malaya! Mwanamke wa kabila ipi hatoi uchi? Pumbavu!
Mimi Mrangi nyumbani Kolo
 
Kama hujui sababu basi shule haijakusaidia hata kidogo. Nambaya zaidi hata Jamiiforum haijawa na manufaa kwako. Suala dogo kama hili nalo hujui, unajua nini sasa???
Shida ni wajinga kujiamini kuliko werevu.

Hoja ya baridi ni takataka,Africa Kusini mwa jangwa la Sahara ndiyo inaongoza kwa maambuki na vifo vitokanavyo na UKIMWI duniani.

Mna baridi gani kuzidi Ulaya ama Urusi? Huko si kusingekuwepo watu?
 
Shida ni wajinga kujiamini kuliko werevu.

Hoja ya baridi ni takataka,Africa Kusini mwa jangwa la Sahara ndiyo inaongoza kwa maambuki na vifo vitokanavyo na UKIMWI duniani.

Mna baridi gani kuzidi Ulaya ama Urusi? Huko si kusingekuwepo watu?
Kabisa kabisaa.
 
Njombe ni athari za Mila za zamani za kurithiana, na being fair wanawake wa jombe mfano wakinga ni royal Sana ukioa mkinga una asilimia 50 ya kutoboa, ngono sio kipaumbele kwao kazi na biashara ni Kila kitu, warangi wanagawa mbususu kirahisi Sana yaani kanda ya kati, kusini mwa Tanzania na kabila flani la kaskazini ahh rahisi Sana, ila hta Zanzibar Pemba anachia uchi kirahisi Sana
 
maeneo ya baridi binadamu huwa wanafanya sana mapenzi ..
Sasa kufanya sana mapenzi si ndiyo umalaya wenyewe?

Mbeya, Iringa na Njombe takwimu za UKIMWI zipo juu lakini huwezi kusikia makabila ya huko yakisemwa malaya.

Huko Urangini (Wialayani Kondoa) ni miongoni mwa maeneo machache nchini ambapo takwimu zinaonesha kuna kiwango kidogo sana cha maambukizi ya VVU.
 
1. Warangi hawajui kukataa mnaweza kutembezewa mbunye mtaa mzima bila kujuana. full majuba ila maadili hamna.

2. Ukioa Mrangi, jiandae kulea ukoo mzima nyumban kwako hata umepanga chumba kimoja. Kaka zao wala mirungi mwanzo-mwisho. Full kutegemea Dada zao
The last time I checked, magonjwa ya Zinaa na mimba nyingi za utotoni zilikua mikoa mingine
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom