Warangi wakarimu kuliko ukarimu wenyewe

Warangi wakarimu kuliko ukarimu wenyewe

Shida ni wajinga kujiamini kuliko werevu.

Hoja ya baridi ni takataka,Africa Kusini mwa jangwa la Sahara ndiyo inaongoza kwa maambuki na vifo vitokanavyo na UKIMWI duniani.

Mna baridi gani kuzidi Ulaya ama Urusi? Huko si kusingekuwepo watu?
Umempa jawabu murua tena na mifano hai kabisa.

Kuna ujinga mwingi sana watu kuamini eti kabila fulani ni malaya sijui na ujinga mwingine.

Wanaojiuza majiji makubwa huwezi kusikia kuna warangi wanatajwa lakini hao wanaojiuza makabila yao yanajulikana lakini hatuwezi kujumuisha kabila zima kwasababu watu fulani wanajiuza.
 
We kabila gani, we kenge acha kubagaza na kutukana makabila ya watu. Kabla ya kuzungumzia makabila mengine taja kabila lako kwanza tuwachambue. Kila kabila ina wanawake malaya! Mwanamke wa kabila ipi hatoi uchi? Pumbavu!

Muongeze tena kenge maji huyu
 
Sasa kufanya sana mapenzi si ndiyo umalaya wenyewe?

Mbeya, Iringa na Njombe takwimu za UKIMWI zipo juu lakini huwezi kusikia makabila ya huko yakisemwa malaya.

Huko Urangini (Wialayani Kondoa) ni miongoni mwa maeneo machache nchini ambapo takwimu zinaonesha kuna kiwango kidogo sana cha maambukizi ya VVU.
Ni wivu tu
 
ngono zembe ndio tatizo.

sehemu zenye baridi walevi huwa ni wengi na matendo ya ngono zembe ni mengi...moja kwa moja hupelekea watu kuambukizana UKIMWI na magonjwa mengi ya zinaa
Huko juu☝ kwenye comment nilizungumzia ukosefu wa elimu ya magonjwa ya ngono nyanda za juu kusini zingatia.Kuhusu baridi bado nakupinga baridi sio hoja urusi kuna baridi na wanywaji wa pombe sana mbona ngoma ni almost haipo?ishu ni elimu tu ya magonjwa ya ngono, baridi sio ishu
 
1. Warangi hawajui kukataa mnaweza kutembezewa mbunye mtaa mzima bila kujuana. full majuba ila maadili hamna.

2. Ukioa Mrangi, jiandae kulea ukoo mzima nyumban kwako hata umepanga chumba kimoja. Kaka zao wala mirungi mwanzo-mwisho. Full kutegemea Dada zao
In short ni watamu sana, wakifuatiwq na wadigo lastly wanyamwezi! Waliobaki wanafaa kwa ajili ya kuzaliana tu sio starehe.
 
Km huko Njombe ni wagumu mbn ndiyo wanaoongoza kwa ukimwi? Kinachowasumbua ni wivu kwasababu kule Njombe wanawake wote sura za baba zao, vifupi, vyeusi tii, viandunje. Hakuna mbena, mkinga au mhehe mzuri, ni kwasababu ya lishe duni.

Wabena weupe, acha kuwabagaza
 
Huko juu☝ kwenye comment nilizungumzia ukosefu wa elimu ya magonjwa ya ngono nyanda za juu kusini zingatia.Kuhusu baridi bado nakupinga baridi sio hoja urusi kuna baridi na wanywaji wa pombe sana mbona ngoma ni almost haipo?ishu ni elimu tu ya magonjwa ya ngono, baridi sio ishu

Mbona hujasema na wanaume kutotahiriwa?

Hii haiwezi kuwa sababu ya maambukizi ya ukimwi
 
Kondoa kupewa sio suala la majadiliano. Wewe omba kuanzia stendi, mama lishe, vibanda vya M-PESA unapewa fu kiroho safi.
 
Mbona hujasema na wanaume kutotahiriwa?

Hii haiwezi kuwa sababu ya maambukizi ya ukimwi
Anaongelea nyanda za juu kusini ambapo hakuna changamoto ya kutokutahiri wala habari ya kukeketana hayo mambo yapo usukumani huko labda na kanda ya ziwa,zingatia location kiongozi
 
1. Warangi hawajui kukataa mnaweza kutembezewa mbunye (isio na antenna) mtaa mzima bila kujuana. full majuba ila maadili hamna.

2. Ukioa Mrangi, jiandae kulea ukoo mzima nyumban kwako hata umepanga chumba kimoja. Kaka zao wala mirungi mwanzo-mwisho. Full kutegemea Dada zao.
Sijasikia story za ukimwi kwa warangi kondoa.
Sidhani kama ni kweli maana wangefutika ukoo mzima kama mmoja angeambukizwa ukimwi. Haya tuliyasikia kwa wahaya ambapo vijiji viliteketea kwa ukimwi maana hawanyimani.
 
1. Warangi hawajui kukataa mnaweza kutembezewa mbunye (isio na antenna) mtaa mzima bila kujuana. full majuba ila maadili hamna.

2. Ukioa Mrangi, jiandae kulea ukoo mzima nyumban kwako hata umepanga chumba kimoja. Kaka zao wala mirungi mwanzo-mwisho. Full kutegemea Dada zao.
Bado wanakeketwa!!??
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom