Wapo wakweli lakini ni wachache

Wapo wakweli lakini ni wachache

Kama kuna cha kupoteza unamwambia, kuna yule anakuganda halafu humwelewi, unampa huo msitari achague yeye.

Ni sawa na wao wanavyotutimsha kwa kutupiga mzinga wakati hatujaona chochote.
Ni kweli mkuu.

Ila hayo unasema katikati ya safari. Utaweza kumwambia mwanzo wa safari?
 
I concur with you mom..but hauwezi kubet bila kuna kuna chance ya Ku win.
Lazima pawe na matumaini bhanaaaaaa
[emoji23][emoji23][emoji23] inategemea na shida yako kwa wakati huo
 
Ni kweli mkuu.

Ila hayo unasema katikati ya safari. Utaweza kumwambia mwanzo wa safari?

Mwanzo hapana, lazima kwanza uwe umeshapata huduma ya kwanza au hata ya pili ndo unakuja na msitari huo. Labda tu kama hutaki huduma yoyote kutoka kwake. Na siyo kibinadamu kabisa (it is inhuman).
 
Kwa muelewa atafurahia,kuna mchepuko ninao yeye akisubiria ndoa toka kwa mchumba wake nami nikiwa ndani ya ndoa yangu yangu siku ya kwanza nilimuomba na tulikubaliana kila mtu awe mwamvuli kwa mwenzake na ninae mwaka wa tatu sasa na tunafurahia mgegedo na kupungiza vipato vya ndani ya familia zetu
Hawa viumbe hawatabiriki,huyu amenielewa ila mwingine ukimwambia ukweli kuwa yy ni mwamvuli hataki hata kukusogelea na ilhali anajua wewe una ndoa au nae anayo yake
 
Kwa muelewa atafurahia,kuna mchepuko ninao yeye akisubiria ndoa toka kwa mchumba wake nami nikiwa ndani ya ndoa yangu yangu siku ya kwanza nilimuomba na tulikubaliana kila mtu awe mwamvuli kwa mwenzake na ninae mwaka wa tatu sasa na tunafurahia mgegedo na kupungiza vipato vya ndani ya familia zetu
Hawa viumbe hawatabiriki,huyu amenielewa ila mwingine ukimwambia ukweli kuwa yy ni mwamvuli hataki hata kukusogelea na ilhali anajua wewe una ndoa au nae anayo yake
Haumsaidii chochote?
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23]
Perhaps,
Mf unaweza kutana na binti ukasema ngoja nipunguze protein kidogo no future hapa, ila ulivyoonja tu asali ghafla unajikuta unatamani kuchonga mzinga.
Depending on circumstances.!!![emoji23][emoji23][emoji23]
Ila ni 0.5% chance ya future mkuu.
Labda aweke limbwata kwenye uchi.
 
Sky una umri gani? Bila shaka umeshapitia mambo mengi sana shem.

Kusema ukweli nyakati zimebadilika sana. Unaweza kuwa na mahusiano na mtu ukamwambia hakuna future ila yumo tu. Na unaweza ukamwambia una future nae na akakuitikia ila baadae anakubwaga kirahisi kabisa.

Kwa ufupi, mambo ni mengi.
 
Sky una umri gani? Bila shaka umeshapitia mambo mengi sana shem.

Hata hivyo nyakati zimebadilika sana. Unaweza kuwa na mahusiano na mtu ukamwambia hakuna future ila yumo tu. Na unaweza ukamwambia una future nae na akakuitikia ila baadae anakubwaga kirahisi kabisa.

Kwa ufupi, mambo ni mengi.
@Daby anabisha eti
 
Ni bora akwambie hana future na wewe kuliko kukwambia anayo alafu matendo yake hayashabihiani hata kidogo na maneno yake [emoji57][emoji849]
 
Mwanzo hapana, lazima kwanza uwe umeshapata huduma ya kwanza au hata ya pili ndo unakuja na msitari huo. Labda tu kama hutaki huduma yoyote kutoka kwake. Na siyo kibinadamu kabisa (it is inhuman).
Hii mistari mara nyingi inakuja pale zinapoanza “uko wapi”, “ uko na nani “, “utarudi saa ngapi”
 
Back
Top Bottom