Wapo wakweli lakini ni wachache

Wapo wakweli lakini ni wachache

Kuoa kuna lawama. Ukimwoa Asha mwajuma analalamika. Ukioa Maria Asha na mwajuma nao wanalalama.
Kwa hiyo unaona uendelee kuwadanganya wote nane kwamba una future nao ndio ubinadamu? Hebu toeni hayo maneno ya ubinadamu kwanza ili twende sawa
 
Kwa hiyo unaona uendelee kuwadanganya wote nane kwamba una future nao ndio ubinadamu? Hebu toeni hayo maneno ya ubinadamu kwanza ili twende sawa
Hapo sipo tafadhali kwenye kudanganya.
 
Depending on circumstances.!!![emoji23][emoji23][emoji23]
Ila ni 0.5% chance ya future mkuu.
Labda aweke limbwata kwenye uchi.
[emoji23] [emoji23] [emoji23]
Ila ni ngumu sana kumwambia mtu kwenye mtongozano kwamba unamhitaji kwa mechi tu no future. (Sikukiweza na sintakiweza)

Lakini pia ni ukatili tukuka kumwaminisha mtu una future nae, huku ukijua toka mwanzo huna future na huyo mtu.
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23]
Ila ni ngumu sana kumwambia mtu kwenye mtongozano kwamba unamhitaji kwa mechi tu no future. (Sikukiweza na sintakiweza)

Lakini pia ni ukatili tukuka kumwaminisha mtu una future nae, huku ukijua toka mwanzo huna future na huyo mtu.
Wengine mnakubaliana kabisa kuwa no future, s just fun, anakutegeshea mimba.
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23]
Ila ni ngumu sana kumwambia mtu kwenye mtongozano kwamba unamhitaji kwa mechi tu no future. (Sikukiweza na sintakiweza)

Lakini pia ni ukatili tukuka kumwaminisha mtu una future nae, huku ukijua toka mwanzo huna future na huyo mtu.
Surely..!!!!
Kilichobaki ni kuliana tuu timing[emoji23][emoji23].
Both situations zinaumiza na destinations zake unaweza mpiga Mtu kipapai[emoji23][emoji23].
Ila kwangu ili nitoe uchi kwa raha bora uniambie utanioa..Mimi nitachuja mwenyewe kama wewe ni muoaji au tapeli.
 
Back
Top Bottom