Wapo wakweli lakini ni wachache

Wapo wakweli lakini ni wachache

Nilikuwa nimekuandikia jibu reeefu simu imezingua limefutika. Naomba nikupe mfano mdogo wa watu wanaotoka na waume za watu, achana na wale wanoweza kuoa mke zaidi ya mmoja
Sasa hao wake za watu unadhani mara ya kwanza ukimtongoza ukamwambia hatuna future anakukubali?

-Hata kama anamjua mkeo wewe mtongoze kama kigoli kama haujaoa vile. "Kumwambia mwanamke tunakua wote ila hakuna future ni moja ya dharau kubwa duniani".

-Ni sawa na mwanasiasa asimame jukwaani ajinadi nipeni kura nitaenda kuiba na siwafanyii kazi.

Hayo maandishi yamefutika maana ulitakata kunidanganya
 
Sasa hao wake za watu unadhani mara ya kwanza ukimtongoza ukamwambia hatuna future anakukubali?

-Hata kama anamjua mkeo wewe mtongoze kama kigoli kama haujaoa vile. "Kumwambia mwanamke tunakua wote ila hakuna future ni moja ya dharau kubwa duniani".

-Ni sawa na mwanasiasa asimame jukwaani ajinadi nipeni kura nitaenda kuiba na siwafanyii kazi.

Hayo maandishi yamefutika maana ulitakata kunidanganya
Tena waume za watu wanajua kuremba, utasikia tuko pamoja kwaajili ya watoto tu, mwanamke yule amenishinda kabisa. Ningekuona kabla sijaoa ningekuoa wewe.

Kumbe akirudi nyumbani anabembeleza mbaya.
 
Aisee ni mara mia huyu, tena mwanaume mkweli hivi ukimpata una raha kwa sababu hata kama ni kuachia utaachia kwa mahesabu huku ukijua wewe ni mpitaji kuliko jitu linakutengenezea mazingira yanayokupromise future we unajiachia tu ukijua upo na mume mtarajiwa kumbe mwenzio anajipooza tu. Siku ya siku ukija kugeukwa utatukana wanaume wote mpaka baba yako mzazi
Nyie mabint bado mimi huwa siwaelew kuna binti nilimwambiaga namtamani tuu na akakubali nikamla ila cha ajabu namwambia tuachane akawa anadi ananioenda nikabaki kumuuliza si nilikwambia nakutamani au hukuelewa
 
Tena waume za watu wanajua kuremba, utasikia tuko pamoja kwaajili ya watoto tu, mwanamke yule amenishinda kabisa. Ningekuona kabla sikaoa ningekuoa wewe.

Kumbe akirudi nyumbani anabembeleza mbaya.
Hahaha.

Ila ndiyo maneno wanawake mnayopenda kuskia Sky.
 
mchepuko tu mwenyewe anajijua hana future lakini ukimwambia live kuwa huna future naye anamind sembuse demu ambaye anajua me hana mke wala mchumba
Ukiamua kuwa na mune wa mtu uko kwenye biashara. Ukiwekeza penzi kwa mume wa mtu utafahamu kuwa kama kuoga ni usafi mbona taulo linachafuka!
 
Sasa hao wake za watu unadhani mara ya kwanza ukimtongoza ukamwambia hatuna future anakukubali?

-Hata kama anamjua mkeo wewe mtongoze kama kigoli kama haujaoa vile. "Kumwambia mwanamke tunakua wote ila hakuna future ni moja ya dharau kubwa duniani".

-Ni sawa na mwanasiasa asimame jukwaani ajinadi nipeni kura nitaenda kuiba na siwafanyii kazi.

Hayo maandishi yamefutika maana ulitakata kunidanganya
Aisee hivi mpaka utamkiwe? Mume wa mtu leo akinitongoza hadi anitamkie kuwa hana future na mimi kwani sioni? Mimi nakuwa najua sina future mtu anaosha tu, bado tupo palepale kuwa mwanamke hawezi kutoa kwa mwanaume ambae hana future nae
 
Hapana mimi sio mchawi ila alikuwa mtoto mkali sana kumwambia tu nataka kumuoa maneno hayatoki mdomoni.ilikuwa shidaa Nilishituka san
Singida kuna viumbe Muumba alitulia wakati abafanya kazi angenifia yule demu.
 
Kwa mimi ntazidisha juhudi ili nimprove wrong huyo mtu.
Hapo ndo unakuta mtu anaendelea kua king'ang'anizi akijua huenda mambo yakachange baadaye. (hapo kuachia uchi ndio hutokea).

Kiufupi kuhusu future huwa tunabet, wa kubahatika na wa kuliwa wanaliwa.
Oooh!!! Utazidisha juhudi ili umprove wrong..
Okay back to relationship.. Ameniambia /amekuambia no future .. Utazidisha juhudi za kumhonga pesa na yeye atazidisha juhudi za kukuchanulia papuchi hadi maneno yabadilike??[emoji23][emoji23][emoji23] .
 
Aisee hivi mpaka utamkiwe? Mume wa mtu leo akinitongoza hadi anitamkie kuwa hana future na mimi kwani sioni? Mimi nakuwa najua sina future mtu anaosha tu, bado tupo palepale kuwa mwanamke hawezi kutoa kwa mwanaume ambae hana future nae
Hapo tunaelewana sasa.

Sasa huwa tunajua kuwa mnaona hatuna future na nyie. Kinachofanyika ni ushawishi wa kukuaminisha future ipo kumbe haipo.

-naweza kukushawishi kwa maneno
-naweza kukushawishi kwa kukuondolea shida zako kama pesa, ajira, kukuondolea upweke n.k
 
Tena waume za watu wanajua kuremba, utasikia tuko pamoja kwaajili ya watoto tu, mwanamke yule amenishinda kabisa. Ningekuona kabla sikaoa ningekuoa wewe.

Kumbe akirudi nyumbani anabembeleza mbaya.
Walio wengi ila sio wote. Kuna mwanaume mwingine unaweza kuwa nae lakini hana habari ya kumzungumzia mkewe vibaya hata ikitokea akazungumzia familia yake yuko free na unaona mwenyewe kabisa kuwa everything is perfect ni vile tu wanaume hawaridhiki
 
Oooh!!! Utazidisha juhudi ili umprove wrong..
Okay back to relationship.. Ameniambia /amekuambia no future .. Utazidisha juhudi za kumhonga pesa na yeye atazidisha juhudi za kukuchanulia papuchi hadi maneno yabadilike??[emoji23][emoji23][emoji23] .
[emoji23] [emoji23] [emoji23]
Perhaps,
Mf unaweza kutana na binti ukasema ngoja nipunguze protein kidogo no future hapa, ila ulivyoonja tu asali ghafla unajikuta unatamani kuchonga mzinga.
 
Hivi kuachia kwa mahesabu ni kupi? Hahaha kwamba "anaingiza" kidogo tu?

-hakuna mwanamke wa kukupa "papuchi" ukimwambia hatuna future. Wanawake walivyo hata malaya ukifika humwambii nipe utabembeleza[japo siobkivile] tu na kulipa unalipa.

Kama kuna cha kupoteza unamwambia, kuna yule anakuganda halafu humwelewi, unampa huo msitari achague yeye.

Ni sawa na wao wanavyotutimsha kwa kutupiga mzinga wakati hatujaona chochote.
 
Back
Top Bottom