Wapenda wabeba maboksi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapenda wabeba maboksi

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Nyani Ngabu, Dec 16, 2011.

  1. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #1
    Dec 16, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,247
    Likes Received: 22,871
    Trophy Points: 280
    Kina dada,

    Kwa wale wote mnaopenda kujipatia wabeba maboksi wenu nitumieni PM. Mimi kama raisi wao hapa JF nime compile bonge moja la profile database na lina karibu kila kitu upendacho kujua kuhusu mbeba maboksi wako unayetamani kuwa naye.

    Jipatie mbeba maboksi wako...usilaze damu. Tuma PM.
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,721
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    kumbe na wewe kilaza kiasi hicho?
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Dec 16, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,247
    Likes Received: 22,871
    Trophy Points: 280
    Unatafuta mbeba maboksi?
     
  4. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,497
    Likes Received: 1,315
    Trophy Points: 280
    Haya wadada mko wapi?Njooni kijiwe chenu hiki!
     
  5. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #5
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,636
    Likes Received: 847
    Trophy Points: 280
    Nahitaji sifa zifuatazo kwa mbeba boxi huyo;
    Mweusi,Mfupi,baunsa,mikono shupavu...anaenukia jasho la kazi..awe na afro ili nipate kuhesabu nywele zake akiwa anataka kupata usingizi...
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Dec 17, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,247
    Likes Received: 22,871
    Trophy Points: 280
    Kloro anazo hizo sifa zote. Kimo chake ni 5'2, ana bonge la fro, kajazia....ushindwe wewe tu.
     
  7. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #7
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,026
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    mkuu usinge andika hivi. umekosea
     
  8. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #8
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Mi nasubiri nione kwanza wangapi watapata na wafurahie kabla na mimi nilete ombi langu. Alafu mi sina shida akiwa mbeba maboxi, awe tu ile race ya kutoa matatizo ya wanawake wa kitanzania. lol
     
  9. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #9
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,636
    Likes Received: 847
    Trophy Points: 280
    Mmmh,una uhakika kuwa na yeye anatafuta lakini,usije kuwa unanilengesha sehemu ambayo tayar watu washaweka kambi....Nataka nimsikie mwenyeweeeee akija humu..sitaki kufukuzwa na kichupi mkononi mie..
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,749
    Likes Received: 455
    Trophy Points: 180
    hahahahahaha! Lol.
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Dec 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Kwani ukifika tu unavua?
     
  12. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #12
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 32,130
    Likes Received: 7,094
    Trophy Points: 280
    Soma signature yangu how to impress a Men
     
  13. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #13
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 32,130
    Likes Received: 7,094
    Trophy Points: 280
    Hapa wewe ndio unaonekana Kilaza, halafu wewe ni binti au mdada?
     
  14. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #14
    Dec 17, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,949
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 180
    Haya wadada changamkieni wabeba MABOSKI!!
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Dec 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Mhuuu!
     
  16. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #16
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 32,130
    Likes Received: 7,094
    Trophy Points: 280
    Ndio maana yake!! na kitanda changu mimi ni futi 3 tu sitaki sita kwa sita. maana mgusano ni muhimu sana.
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Dec 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Basi mPM binti asiyejua kudissapoint.
     
  18. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #18
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,279
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    Hii JF hii.......!!!

    Ngoja nimtafutie green card mjukuu wangu ajiunge na mheshimiwa Rais!!

    Hope ma deal ya Cameron hayaruhusiwi????

    Babu DC!!
     
  19. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #19
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 32,130
    Likes Received: 7,094
    Trophy Points: 280
    .........Nitamtambuwaje?
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Dec 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Si kajitambulisha hapo juu?
    Au unafanya kuuliza tu.Yule atakaejichekesha chekesha badala ya kujibu swali NDIE.
     
Loading...