B'REAL
JF-Expert Member
- Oct 20, 2010
- 4,579
- 3,270
mkuu sio kweli napisha asilimia mia...man nyeusi tamu kupita inakuwa nyekundu.afu demu mweusi kwangu ananivutia kupita kiasiJapo kumekuwa na maneno ya kuwafariji weusi ili wasijisikie kutengwa kama "black byuti/black is byuti/african kwini" na maneno mengine yanayofanana na hayo lakini ukweli ni kwamba rangi nyeupe ni dhida, ukiwa unagegeda mgegedo haulali, sio unagegeda mtu ukimaliza ukiangalia mapaja unahisi ulikuwa na kunguru.
Wanawake nao wanajua kuwa rangi nyeupe ndo ipo sokoni, ndio maana asilimia kubwa wanajichubua.
WANAUME WENGI WA TANZANIA WANATAKA WANAWAKE WEUPE.