Wanawake weusi hawahitajiki sana Tanzania

Wanawake weusi hawahitajiki sana Tanzania

Japo kumekuwa na maneno ya kuwafariji weusi ili wasijisikie kutengwa kama "black byuti/black is byuti/african kwini" na maneno mengine yanayofanana na hayo lakini ukweli ni kwamba rangi nyeupe ni dhida, ukiwa unagegeda mgegedo haulali, sio unagegeda mtu ukimaliza ukiangalia mapaja unahisi ulikuwa na kunguru.

Wanawake nao wanajua kuwa rangi nyeupe ndo ipo sokoni, ndio maana asilimia kubwa wanajichubua.

WANAUME WENGI WA TANZANIA WANATAKA WANAWAKE WEUPE.
mkuu sio kweli napisha asilimia mia...man nyeusi tamu kupita inakuwa nyekundu.afu demu mweusi kwangu ananivutia kupita kiasi
 
umegeneralize sana, sema wewe unapenda weupe! weusi tuachie sisi, kila mtu na weakness zake,kuna jamaa yangu yeye akiona mwanamke ana michirizi nyuma ya goti basimtamwacha hapohapo safari yake yeye keshafika!
 
umegeneralize sana, sema wewe unapenda weupe! weusi tuachie sisi, kila mtu na weakness zake,kuna jamaa yangu yeye akiona mwanamke ana michirizi nyuma ya goti basimtamwacha hapohapo safari yake yeye keshafika!

Realy..??? It sounds crazy
 
umegeneralize sana, sema wewe unapenda weupe! weusi tuachie sisi, kila mtu na weakness zake,kuna jamaa yangu yeye akiona mwanamke ana michirizi nyuma ya goti basimtamwacha hapohapo safari yake yeye keshafika!

Mwambie sjui yupoje huyu hajui kua s wote
 
Usiache watu wabugie vidonge vya kuwafanya weupe.

Ila ule weusi wa kati ambao siyo sana mi naona uko vizuri tu
 
Wanawake weusi ni wazuri Sana,but nimegundua kitu kuhusu wao, ni wenye hasira, weupe wao ujivuni mwingi
 
Kuna wengine wanapenda...kama hupenda sema 'mim'! Then rangi anatoa Mungu mkuu!
 
MCHUNGUZI HURU so good kwamba Mungu si Mchunguzi huru na alimpa kila mmoja akiwa na taste yake,na mapendezi yake ndo maana wote weupe kwa weusi wana watu wanaowapenda,ila kama Mungu angekuwa Mchunguzi huru na akawapa watu taste moja mbona weusi tungekomaaa,haaaaaaahaaaaaaahaaaaaaa acha nile raha mie na baby wangu kila siku anaona raha tu kuniona na black colou yangu,afu uzuri wanaume wenzio pia wamekucrush point yako so ni boa ungesema wewe huhitaji wanawake weusi ungeeleweka zaidi.copy dikembe.!!!!!!!!!!!!!
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom