Wanawake weusi hawahitajiki sana Tanzania

Wanawake weusi hawahitajiki sana Tanzania

Teh teh teh.....haina haja sana coz anajieleza kabisa pitia comment zake!!
Hajui anachozungumzia....mara kitu original, mara natural!!!!! kwa hiyo weusi ni wa kununua? au mimi sijamwelewa??????Kaniudhi sana kwa kweli.

Huu ubaguzi upo nchi za wenzaetu wanavyo wabagua waafrika kutokana na rangi zao. Yeye analeta ubaguzi ndani ya nchi na bara letu??? kwanini tusiwabague wazungu wanoishi Africa kama wanavyotufanyia wao tukienda katika nchi zao??
 
Hahahahaaaaa hivi umewaza nini wewe mleta mada..... mapaja kama kunguru looool??? Hahahaaa nimecheka sana! Dah!
 
Japo kumekuwa na maneno ya kuwafariji weusi ili wasijisikie kutengwa kama "black byuti/black is byuti/african kwini" na maneno mengine yanayofanana na hayo lakini ukweli ni kwamba rangi nyeupe ni dhida, ukiwa unagegeda mgegedo haulali, sio unagegeda mtu ukimaliza ukiangalia mapaja unahisi ulikuwa na kunguru.

Wanawake nao wanajua kuwa rangi nyeupe ndo ipo sokoni, ndio maana asilimia kubwa wanajichubua.

WANAUME WENGI WA TANZANIA WANATAKA WANAWAKE WEUPE.
nyooooooo!!!!!!!!!huo uchunguzi wako wa kinafiki nahisi ulimpenda sana black beauty sasa wajanja wamekuwahi umepigwa chini ww,unalo sasa tuache wenye rangi zetu
 
wewe weusi ni wa moto balaa.kitu hailali bana.I LOVE BLACKS WITH FIGURE 8!
 
Japo kumekuwa na maneno ya kuwafariji weusi ili wasijisikie kutengwa kama "black byuti/black is byuti/african kwini" na maneno mengine yanayofanana na hayo lakini ukweli ni kwamba rangi nyeupe ni dhida, ukiwa unagegeda mgegedo haulali, sio unagegeda mtu ukimaliza ukiangalia mapaja unahisi ulikuwa na kunguru.

Wanawake nao wanajua kuwa rangi nyeupe ndo ipo sokoni, ndio maana asilimia kubwa wanajichubua.

WANAUME WENGI WA TANZANIA WANATAKA WANAWAKE WEUPE.

To be honest wanaume tuna vigezo vinavyotuvutia kwa wanawake. Iwe hips, dimples, mwanya etc. Lakini rangi? eti mweupe au mweusi! whatever the case awe na rangi yake asilia. After all mwenye mkorogo bado ni mwafrika, ni mtu mweusi tu
 
Huo uchunguzi wako wa leo umeingia chaka hamnaga mwa Africa mweupe wote ni.weusi Maria carey ingawa ana uzungu flani lakini mweusi
 
mi sijasoma topic kabisa nasoma unavyocoment ntakuunganisha na ujio au kiwewe unafaa kwa kuigza pumba filamu
 
Back
Top Bottom