Wanawake weusi hawahitajiki sana Tanzania

Wanawake weusi hawahitajiki sana Tanzania

Old Member (Retired)

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2012
Posts
3,401
Reaction score
1,618
Japo kumekuwa na maneno ya kuwafariji weusi ili wasijisikie kutengwa kama "black byuti/black is byuti/african kwini" na maneno mengine yanayofanana na hayo lakini ukweli ni kwamba rangi nyeupe ni dhida, ukiwa unagegeda mgegedo haulali, sio unagegeda mtu ukimaliza ukiangalia mapaja unahisi ulikuwa na kunguru.

Wanawake nao wanajua kuwa rangi nyeupe ndo ipo sokoni, ndio maana asilimia kubwa wanajichubua.

WANAUME WENGI WA TANZANIA WANATAKA WANAWAKE WEUPE.
 
Japo kumekuwa na maneno ya kuwafariji weusi ili wasijisikie kutengwa kama "black byuti/black is byuti/african kwini" na maneno mengine yanayofanana na hayo lakini ukweli ni kwamba rangi nyeupe ni dhida, ukiwa unagegeda mgegedo haulali, sio unagegeda mtu ukimaliza ukiangalia mapaja unahisi ulikuwa na kunguru.

Wanawake nao wanajua kuwa rangi nyeupe ndo ipo sokoni, ndio maana asilimia kubwa wanajichubua.

WANAUME WENGI WA TANZANIA WANATAKA WANAWAKE WEUPE.

Sema mim.sipendi mwamke mweus acha kusemea nafs za wenzako wewe
 
Usamehewe bure, uzuri wake hatujiumbi.. mods funga hii thread
 
Usamehewe bure, uzuri wake hatujiumbi.. mods funga hii thread

usitafute huruma ya jamii na mods kwa kusema hukujiumba. Point ya msingi ni kuwa wanawake weusi hawahitajiki sana, wenGne wanaoa weusi kwa bahati mbaya tu.
 
Mkuu salama....

Huu uchunguzi hauna maana....Tuko Africa au Europe? Identity ya mwafrica ni nini? kwenye bendera yako ya Tanzania kuna rangi gani? Wachache wenye ulimbukeni na vitu vya watu ndio watakubaliana na wewe ila kwa wenye ufahamu watapishana na wewe.

Binafsi napenda vya asili yetu, rangi nyeusiiii huwa naenjoy sana. Nimekaa na weupe tena asilia (wazungu) sikuwahi kuwafurahia ndio maana nawatukuza na kuwathamini dada zangu waafrika asilia.
 
Japo kumekuwa na maneno ya kuwafariji weusi ili wasijisikie kutengwa kama "black byuti/black is byuti/african kwini" na maneno mengine yanayofanana na hayo lakini ukweli ni kwamba rangi nyeupe ni dhida, ukiwa unagegeda mgegedo haulali, sio unagegeda mtu ukimaliza ukiangalia mapaja unahisi ulikuwa na kunguru.

Wanawake nao wanajua kuwa rangi nyeupe ndo ipo sokoni, ndio maana asilimia kubwa wanajichubua.

WANAUME WENGI WA TANZANIA WANATAKA WANAWAKE WEUPE.

mimi napenda weusi mbona licha ya mimi kua mweupe...
 
Back
Top Bottom