Wanawake wenzangu, hapa Tanzania hakuna wanaume

Wanawake wenzangu, hapa Tanzania hakuna wanaume

Kwahiyo anakufukunyua[emoji134][emoji134]
Ndio maana nasikia harufu ya mavimavi.

We punga hebu kaa mbali.
Wamekosa chakusema wanafukuzia wazazi shubamit nyie kazi kufumuliwa muwache wa dada wawatu nyie kama mmeshafumuliwa sio muingilie mpaka wazazi wamtu hatutawaacha salama mpaka mubadilike paka boxi nyie

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mie siwezi kushangaa...ndivyo mlivyo wanawake mlio na Uhaba wa bomba la maana. Manakuaga na maneno makali, ila amini amini nakuambia wanaume tupo wala tigo hatuijui tunakulaga nyama safi freshi kabisa na Round za kutosha. Prove me wrong ukuje kwa PM alfu tupange match

Sent using Jamii Forums mobile app
Hatukatai kuwa tu single but dah acheni ushoga punguzeni.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hapana yeye ndio siku zote namkunyua na hii harufu ya mavi unayo sikia ni yake baba yako mzazi

Sent using Jamii Forums mobile app
Mpaka sasa unavyoongea ni kweli kuwa wewe ni gay dah aibuuu aibu tupu sura huna na kama unayo njoo tukufungie khanga mwanamke weye hapo unajitanua upewe service. Hilooo hapa umeno msheniz watabia umetumwa kwenu familia sio ukichaa utahira na uchangudoa unauza kama wengine loh aibu pumbavu .

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mpaka sasa unavyoongea ni kweli kuwa wewe ni gay dah aibuuu aibu tupu sura huna na kama unayo njoo tukufungie khanga mwanamke weye hapo unajitanua upewe service. Hilooo hapa umeno msheniz watabia umetumwa kwenu familia sio ukichaa utahira na uchangudoa unauza kama wengine loh aibu pumbavu .

Sent using Jamii Forums mobile app
Nilijua tu huna pumzi ushanza kuleta za like kike we tuendelee tulipo ishia Mimi ndio namkunyua baba yako hapo ndio tuliishiaa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nipo arusha so usijitoe ufahamu eti kila kitu dar ukafiri dar acheni kujitoa ufahamu dar ndio nini my foot mmetoka mikoani mmetumwa kutafuta maisha kuoa na kuwa na familia sio kutoana mavii.

Sent using Jamii Forums mobile app

Unaonekanwa unaogopa sana kuliwa ndogo, unapreshanayo kabisa ayo mambo. Nakuonya kwa kukusaidia tu ishia uko uko ukigusa Dar umekatwa Rinda.
 
Dah!
Baada ya kupigwa na kupigwa chini,
Kugawa tgo weee afu haujaolewa,
Kuhudumiaaaaa afu ukatoka kapa,
Umepata jazba na kuandika haya,
Nikushauri jambo,
Yalikukuta yote hayo sababu tu ulikuwa unatumia njia mbovu kutafuta mume,
Huwa mnatafuta waume kwa kuangalia vifia,
Sura nzuri,
Na sifa za nje km kigezo cha kupata mume,
Ndo maana mnakutwa na hilo
Nimefanya utafiti sana nimekuja kujua kuwa wanaume wa TZ hawafai kuoa .

1. Mashoga
Asilimia fulani ya wanaume wamekuwa wakijihusisha na mapenzi ya jinsia moja na wanaonyesha wanapendelea hivyo na unaweza olewa na mwanaume mwenye sifa unazotaka kumbe wewe umeolewa na mwanamke mwenzako au umeolewa na konki master anayeingilia wenzie.

2. Hawafiki mwisho wa mechi
Asilimia kubwa ya wanaume wa Tz hawafiki mwisho wa safari, wao ni mbili tena kwa shida sana. Na pia hawajui mapenzi kwa sababu wamekuwa wavivu.

So kama umeolewa nao basi sio shida. Hata matangazo mengi ni jinsi ya kupata nguvu za kiume sababu hawana.

3. Ni walevi
Asilimia kubwa kwa misongo ya mawazo wamekuwa walevi wavivu na wanachukia sana kama wakiulizwa wametoka wapi. Wengine kwa pombe wanapiga wake zao na kuwadhuru hata watoto.

4. Wanachepuka sana
Wao ni wachepukaji wakienda kutest kwanini hawafiki mwisho wa safari ila hawajui ndio imekuwa hali halisi.

5. Wanapenda kuwatumia “tigo”
Wanaume wa Tz wanapenda sana kutumia hii service na kwahiyo ukiolewa jua lazima utoe hiyo service na ina madhara makubwa.

6. Matapeli
Baadhi yao ni matapeli wanakuoa ili apate kitu sio mapenzi ya kweli.

7. Wanapenda ofa sana
Wanaume wa Tz wanapenda ofa sana kuitana baba, mkuu ili wapewe vya bure na mwisho wanaibiwa hadi wake au wachumba.

8. Ni marioo
Waume wengi wanapenda kupewa matunzo na wanawake zao. So kabisa jamani wadada acheni utani oleweni na watu wa nchi zingine kwasababu huku wanaume ni shida.

Hawatulii bado hawafiki mwisho wa safari wengine mashoga dah mwaka huu ni kazi inahitaji maombi.

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hahahha hapa nilipo nawasiliana na watu kwa maandishi hata kuongea siwez ndo uwe na bwana hana gar unakoma nakwambia utapanda daladala mpaka meno uliotibiwa yang'oke
Sent using Jamii Forums mobile app
Mitaa ya magomeni, sinza kinondoni vijana huwa waanzima magari kwa mda kudili na wapenda magari kama nyinyi ujue demiss.

hizi mambo nishafanya sana, nimeshastaafu
Nimeamua rudi shamba endeleza kilimo cha mkono wa jembe
 
Back
Top Bottom