Wanawake wenzangu, hapa Tanzania hakuna wanaume

Wanawake wenzangu, hapa Tanzania hakuna wanaume

We acha tu umeona huyo mmoja ametoa uzi kajisome uzimie anadai eti kuna mdada ambaye ni mchepuko kaambiwa na mume wa mtu eti mke wake ni hamfai .
Huyo kafiri anaitwa ray byb.
Ee dunia imekwisha ndio maana mvua hainyeshi.

Sent using Jamii Forums mobile app
Nimeuona mama, wanaanza kujitanabaisha mmoja baada ya mwingine humu ndani.
 
Nimeuona mama, wanaanza kujitanabaisha mmoja baada ya mwingine humu ndani.
Yaani nimeona aibu sana eti wao sasa hivi ndio wanavunja ndoa za watu.
Hii nikali jamani ila kweli siwaachi salama humu nitawasema nyuzi zangu za siku hizi niwao tu mpaka wataacha account zao za huku za jf waende wakaunde chama chao cha ushoga huko kwingine.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nguvu za kufukunyua utoe wapi punga weweeee, ona ulivyolegea hadi mwandiko.
Unatembea unakata viuno tu mjaa laana wewe.

Ila shoga nawe una mazito kutafuta laana tu, kwahiyo ukaona wanawake tunafaidiii ukaamua nawe uwe mwenzetu?
Jikaze tu maana ndio upande uliochagua.
Usinidharau baba yako mbona ananisifu Kwa kazi yangu ww usiniangalie wakati nimevaa nikivua hua nakua mkakamavu vinginevyo baba yako angekua kisha tafuta mzibua mtaro mwingine

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Usinidharau baba yako mbona ananisifu Kwa kazi yangu ww usiniangalie wakati nimevaa nikivua hua nakua mkakamavu vinginevyo baba yako angekua kisha tafuta mzibua mtaro mwingine

Sent using Jamii Forums mobile app
Ndio umerudi kutoka kuzibuliwa?
Wewe hata nguvu za kunyanyua sahani huna, ushalegezwa kila mahali.
Kitu pekee kilichobaki unachoweza kufanya ni kufukunyuliwa tu.
Mtoto wa kiume unalegea hivyo ili?
Legea tu maana humu ndani kuna wateja wako wengi tu, subiri watakuja tu pm wakuzibue vizuri.
 
Nimefanya utafiti sana nimekuja kujua kuwa wanaume wa TZ hawafai kuoa .

1. Mashoga
Asilimia fulani ya wanaume wamekuwa wakijihusisha na mapenzi ya jinsia moja na wanaonyesha wanapendelea hivyo na unaweza olewa na mwanaume mwenye sifa unazotaka kumbe wewe umeolewa na mwanamke mwenzako au umeolewa na konki master anayeingilia wenzie.

2. Hawafiki mwisho wa mechi
Asilimia kubwa ya wanaume wa Tz hawafiki mwisho wa safari, wao ni mbili tena kwa shida sana. Na pia hawajui mapenzi kwa sababu wamekuwa wavivu.

So kama umeolewa nao basi sio shida. Hata matangazo mengi ni jinsi ya kupata nguvu za kiume sababu hawana.

3. Ni walevi
Asilimia kubwa kwa misongo ya mawazo wamekuwa walevi wavivu na wanachukia sana kama wakiulizwa wametoka wapi. Wengine kwa pombe wanapiga wake zao na kuwadhuru hata watoto.

4. Wanachepuka sana
Wao ni wachepukaji wakienda kutest kwanini hawafiki mwisho wa safari ila hawajui ndio imekuwa hali halisi.

5. Wanapenda kuwatumia “tigo”
Wanaume wa Tz wanapenda sana kutumia hii service na kwahiyo ukiolewa jua lazima utoe hiyo service na ina madhara makubwa.

6. Matapeli
Baadhi yao ni matapeli wanakuoa ili apate kitu sio mapenzi ya kweli.

7. Wanapenda ofa sana
Wanaume wa Tz wanapenda ofa sana kuitana baba, mkuu ili wapewe vya bure na mwisho wanaibiwa hadi wake au wachumba.

8. Ni marioo
Waume wengi wanapenda kupewa matunzo na wanawake zao. So kabisa jamani wadada acheni utani oleweni na watu wa nchi zingine kwasababu huku wanaume ni shida.

Hawatulii bado hawafiki mwisho wa safari wengine mashoga dah mwaka huu ni kazi inahitaji maombi.

Sent using Jamii Forums mobile app
Inaonekana Mtoto wewe bado. Unahesabu quantity na sio quality. Bora upate mara moja lakini iwe quality (uridhike) kulioko kupata mara tatu au nne lakini hukuridhika
 
Ndio umerudi kutoka kuzibuliwa?
Wewe hata nguvu za kunyanyua sahani huna, ushalegezwa kila mahali.
Kitu pekee kilichobaki unachoweza kufanya ni kufukunyuliwa tu.
Mtoto wa kiume unalegea hivyo ili?
Legea tu maana humu ndani kuna wateja wako wengi tu, subiri watakuja tu pm wakuzibue vizuri.
Mimi sitaki ww unisifu ila mpenzi wangu ambae namuita bby wangu nafikir ww unamuita baba yako mzazi anatosha yeye kunisifu navyo mshugulikia sio mbaya hata ww ukiniita baba halafu baba yako muite mama unaonaje itapendeza ee

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mimi sitaki ww unisifu ila mpenzi wangu ambae namuita bby wangu nafikir ww unamuita baba yako mzazi anatosha yeye kunisifu navyo mshugulikia sio mbaya hata ww ukiniita baba halafu baba yako muite mama unaonaje itapendeza ee

Sent using Jamii Forums mobile app
Punga naona unajilegeza kweli kutafuta soko, mjaa laana subiri wateja hapo.
 
Mimi sitaki ww unisifu ila mpenzi wangu ambae namuita bby wangu nafikir ww unamuita baba yako mzazi anatosha yeye kunisifu navyo mshugulikia sio mbaya hata ww ukiniita baba halafu baba yako muite mama unaonaje itapendeza ee

Sent using Jamii Forums mobile app
Ushafukunyuliwa ukitembea unanuka mavi tu, unatamani kuitwa baba? Pole maana hiyo ni ndoto. Ulishauza utu wako ngoja tu tukuite mama.
Shosti madindigwa vipi niuazime lipstik?
 
Ushafukunyuliwa ukitembea unanuka mavi tu, unatamani kuitwa baba? Pole maana hiyo ni ndoto. Ulishauza utu wako ngoja tu tukuite mama.
Shosti madindigwa vipi niuazime lipstik?
Nishakuambia hiyo harufu ni mama yako ambae unamuita baba yako mbona huelewi lakin pia naofa si unakadogo kako ka kiume ka 4m4 tafadhal nakaomba nikatoe bikra mwenyewe mana baba yako nilimkuta mzoefu naham ya kuvuta harufu ya mavi mapya

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nishakuambia hiyo harufu ni mama yako ambae unamuita baba yako mbona huelewi lakin pia naofa si unakadogo kako ka kiume ka 4m4 tafadhal nakaomba nikatoe bikra mwenyewe mana baba yako nilimkuta mzoefu naham ya kuvuta harufu ya mavi mapya

Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Umekongoroka hivyo kwa kuzibuliwa hadi kuandika unatetemeka, hii hasara kwa jamii na taifa.
Hebu kazibuliwe tena labda akili itakukaa sawa maana hii harufu haivumiliki.
Hebu potea we punga, katafute bwana huko usituchafulie hali ya hewa.
 
Sema wanaume wa dar wewe huku huku mtu anawekwa had kwenda bafuni anaambaa na ukuta dume bado mnara unasoma 4g..Kama si kuhofia afya mtu angepelekwa had majogoo.Sikushauri umtafute social network.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Umekongoroka hivyo kwa kuzibuliwa hadi kuandika unatetemeka, hii hasara kwa jamii na taifa.
Hebu kazibuliwe tena labda akili itakukaa sawa maana hii harufu haivumiliki.
Hebu potea we punga, katafute bwana huko usituchafulie hali ya hewa.
Acha bac kutonea wivu ww tushapendana mi nimekupa hiyo ofa fikiria Mara 2 bora unipe Mimi MTU wako wa karibu kuliko atolewe bikra na MTU baki we utafaidika na nini? Jifikirie

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Huyu mleta mada anajidhalilisha haridhiki na mapigo ya vidume kama huridhiki we nikahaba kwani mapenzi ni hisia.

Sent using Jamii Forums mobile app
Hamchoki jueni.mmeshimdwa na shughuli za kufanya sasa hivi pelekeni uzoba ukoo kama mkifirwa ****** sio wangu ishi nipo mahali na fanya maujuzi yangu kazi matext zenu malaya ni.wewe naukoo wenu kaliwe huko chai.mchoki nahayo mashimo.yenu kwani malaya ndio nini binadamu kama sisi uwii..

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom