Uvelia
JF-Expert Member
- Sep 23, 2018
- 640
- 1,194
Mapunga mna hasiraaa.
Mapunga mna hasiraaa.
Hasa baba yako kakasirika sana unaingilia starehe yake Niko nae hapa inauma Kwa kweliMapunga mna hasiraaa.
Kwahiyo anakufukunyua[emoji134][emoji134]Hasa baba yako kakasirika sana unaingilia starehe yake Niko nae hapa inauma Kwa kweli
Sent using Jamii Forums mobile app
Unajua sio wanaume nawasema kisa sina mwanaume shida ni hii hapa nimekusanya mada mbali mbali nikaona niweke kama yzi mbona hamuelewi??Naona unatafuta mume, mie naendaga round 4 za maana ila kama mabwana zako hawafiki au nimashoga basi usishoboke kuwa hakuna wanaume. Lete kitumbua kiliwe ndo ujue kuwa kumbe wanaume wapo.
Sent using Jamii Forums mobile app
So what's makes difference so ndio mwanamke abusiwe kisa nyie ninani hujamzaa mtu humu mpaka umuweke mipaka kwa kitu cha ukweli au kwa mada anayoichangia usiulete uzamani hapo tumeshakwenda china.Sijasahau. Sisi ni wanaume na ninyi ni wanawake
Nipo arusha so usijitoe ufahamu eti kila kitu dar ukafiri dar acheni kujitoa ufahamu dar ndio nini my foot mmetoka mikoani mmetumwa kutafuta maisha kuoa na kuwa na familia sio kutoana mavii.Usiogope mbona ya kawaida tu, au Dar umefika karibuni wewe?
TrueNa wamepata support kubwa toka kwa wanawake zao wanaowazibua mitaro..
Sent using Jamii Forums mobile app
K la mamakoNa baba ako pia ana sifa hizo c ndio, muulize mama ako kawezaje kuishi na mwanaume mwenye sifa hizo
Sent using Jamii Forums mobile app
Who told you we need any of the man in here if some needs in here they need someone who is decent .[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Mnawazibia soko wenzenu, competation is real.
Ni mimi dili na mimiMkuu kwa huu mwandiko ni wazi kabisa sio wewe umeandika hilo gazeti, ume copy mahali.
Ningependa ku deal zaidi na mwandishi halali wa hizo tuhuma
Sent using Jamii Forums mobile app
Mpendwa umefunguliwa kifungo [emoji3]