Wanawake wenzangu, hapa Tanzania hakuna wanaume

Wanawake wenzangu, hapa Tanzania hakuna wanaume

Naona unatafuta mume, mie naendaga round 4 za maana ila kama mabwana zako hawafiki au nimashoga basi usishoboke kuwa hakuna wanaume. Lete kitumbua kiliwe ndo ujue kuwa kumbe wanaume wapo.

Sent using Jamii Forums mobile app
Unajua sio wanaume nawasema kisa sina mwanaume shida ni hii hapa nimekusanya mada mbali mbali nikaona niweke kama yzi mbona hamuelewi??
Shoga nimpate mbona mnamadharau?? Haya basi nawe ni shoga.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mie siwezi kushangaa...ndivyo mlivyo wanawake mlio na Uhaba wa bomba la maana. Manakuaga na maneno makali, ila amini amini nakuambia wanaume tupo wala tigo hatuijui tunakulaga nyama safi freshi kabisa na Round za kutosha. Prove me wrong ukuje kwa PM alfu tupange match

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom