Mzigua90
JF-Expert Member
- Sep 23, 2014
- 38,402
- 88,870
Ungenitumia tu nikanywe nitakazo [emoji849][emoji849][emoji849]Kunywa utakazo then ntumie bill. I am serious
Sent using Jamii Forums mobile app
Ungenitumia tu nikanywe nitakazo [emoji849][emoji849][emoji849]Kunywa utakazo then ntumie bill. I am serious
Are you address me because before accusing me accuse yourself go to your mirror look at yourself you see ua ugly thts why your supporting this crup here gay marriage gaypeople you should ashamed of yourself [emoji25][emoji25][emoji25][emoji25]The way you have expressed yourself, I get an impression that you are so ugly and that, when your mom dropped you off at school she got a fine for littering
Ohooo!!! We are having trust issues now, kunywa mamaa halafu tuma bill
Haya baba...Ohooo!!! We are having trust issues now, kunywa mamaa halafu tuma bill
Umesahau na sisi wanawake tunafunguliwa sana threads za kutudhalilisha humu? Leo ni zamu yenu vumilieni sindano dawa iingie sawasawa.
Sent using Jamii Forums mobile app
Naisubiria taratiiiiiibu
Unawashwa bila shaka!Wewe nae hujielewi. Hiyo BAADHI YA WANAUME wa bongo kasema yeye au unasema wewe???
Acha kiherehere dada
Tatizo mnatumiwa sana na pia mimi naogopa mtanifumua marinda huko aise sitoi hata nikihongwa utajiri waaina gani??
Sent using Jamii Forums mobile app
Na wamepata support kubwa toka kwa wanawake zao wanaowazibua mitaro..Mapunga povu limewatoka balaa.
Na baba ako pia ana sifa hizo c ndio, muulize mama ako kawezaje kuishi na mwanaume mwenye sifa hizoNimefanya utafiti sana nimekuja kujua kuwa wanaume wa TZ hawafai kuoa .
1. Mashoga
Asilimia fulani ya wanaume wamekuwa wakijihusisha na mapenzi ya jinsia moja na wanaonyesha wanapendelea hivyo na unaweza olewa na mwanaume mwenye sifa unazotaka kumbe wewe umeolewa na mwanamke mwenzako au umeolewa na konki master anayeingilia wenzie.
2. Hawafiki mwisho wa mechi
Asilimia kubwa ya wanaume wa Tz hawafiki mwisho wa safari, wao ni mbili tena kwa shida sana. Na pia hawajui mapenzi kwa sababu wamekuwa wavivu.
So kama umeolewa nao basi sio shida. Hata matangazo mengi ni jinsi ya kupata nguvu za kiume sababu hawana.
3. Ni walevi
Asilimia kubwa kwa misongo ya mawazo wamekuwa walevi wavivu na wanachukia sana kama wakiulizwa wametoka wapi. Wengine kwa pombe wanapiga wake zao na kuwadhuru hata watoto.
4. Wanachepuka sana
Wao ni wachepukaji wakienda kutest kwanini hawafiki mwisho wa safari ila hawajui ndio imekuwa hali halisi.
5. Wanapenda kuwatumia “tigo”
Wanaume wa Tz wanapenda sana kutumia hii service na kwahiyo ukiolewa jua lazima utoe hiyo service na ina madhara makubwa.
6. Matapeli
Baadhi yao ni matapeli wanakuoa ili apate kitu sio mapenzi ya kweli.
7. Wanapenda ofa sana
Wanaume wa Tz wanapenda ofa sana kuitana baba, mkuu ili wapewe vya bure na mwisho wanaibiwa hadi wake au wachumba.
8. Ni marioo
Waume wengi wanapenda kupewa matunzo na wanawake zao. So kabisa jamani wadada acheni utani oleweni na watu wa nchi zingine kwasababu huku wanaume ni shida.
Hawatulii bado hawafiki mwisho wa safari wengine mashoga dah mwaka huu ni kazi inahitaji maombi.
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Na wamepata support kubwa toka kwa wanawake zao wanaowazibua mitaro..
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Na baba yako yumo humu hujui tu ID yake[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Mashoga wana hasiraaaa.
Mkuu kwa huu mwandiko ni wazi kabisa sio wewe umeandika hilo gazeti, ume copy mahali.Wewe mi sichizi mbona mkiwasema wasichana mnachangia hoja eti wife material hawapo TZ .
Hivi kwa mtu mwenye moyo akisoma huo ujumbe anajisikiaje??
Nyie mimi sinaga unafiki kama hao wengine mimi nasema ukweli kuwa single sio shida mara mnanisema mimi sio mzuri akilini kwanza naepuka magonjwa ya azinaa na vile vile naepuka stress zenu.
Sent using Jamii Forums mobile app
Pambana tu na upunga wako.