Relief Mirzska
JF-Expert Member
- Jun 13, 2017
- 13,976
- 22,418
Hivi inakuwa ni mazoezi?? Mechi bado hapo??
Hivi inakuwa ni mazoezi?? Mechi bado hapo??
Hahaaaa bravooo kaka hongeraHakuna kitu nakichukia km mtu kuniita shoga aisee. . .. na siwapendi hao mbwa. Niko kwenye mchakato wa kuoa nianze kula kitu cha halali...Nyama nyama na utelezi kama wote yani[emoji527][emoji527][emoji527]
Sent using Jamii Forums mobile app
Kwahiyo baba yako yuko namba ngapi hapo?Nimefanya utafiti sana nimekuja kujua kuwa wanaume wa TZ hawafai kuoa .
1. Mashoga
Asilimia fulani ya wanaume wamekuwa wakijihusisha na mapenzi ya jinsia moja na wanaonyesha wanapendelea hivyo na unaweza olewa na mwanaume mwenye sifa unazotaka kumbe wewe umeolewa na mwanamke mwenzako au umeolewa na konki master anayeingilia wenzie.
2. Hawafiki mwisho wa mechi
Asilimia kubwa ya wanaume wa Tz hawafiki mwisho wa safari, wao ni mbili tena kwa shida sana. Na pia hawajui mapenzi kwa sababu wamekuwa wavivu.
So kama umeolewa nao basi sio shida. Hata matangazo mengi ni jinsi ya kupata nguvu za kiume sababu hawana.
3. Ni walevi
Asilimia kubwa kwa misongo ya mawazo wamekuwa walevi wavivu na wanachukia sana kama wakiulizwa wametoka wapi. Wengine kwa pombe wanapiga wake zao na kuwadhuru hata watoto.
4. Wanachepuka sana
Wao ni wachepukaji wakienda kutest kwanini hawafiki mwisho wa safari ila hawajui ndio imekuwa hali halisi.
5. Wanapenda kuwatumia “tigo”
Wanaume wa Tz wanapenda sana kutumia hii service na kwahiyo ukiolewa jua lazima utoe hiyo service na ina madhara makubwa.
6. Matapeli
Baadhi yao ni matapeli wanakuoa ili apate kitu sio mapenzi ya kweli.
7. Wanapenda ofa sana
Wanaume wa Tz wanapenda ofa sana kuitana baba, mkuu ili wapewe vya bure na mwisho wanaibiwa hadi wake au wachumba.
8. Ni marioo
Waume wengi wanapenda kupewa matunzo na wanawake zao. So kabisa jamani wadada acheni utani oleweni na watu wa nchi zingine kwasababu huku wanaume ni shida.
Hawatulii bado hawafiki mwisho wa safari wengine mashoga dah mwaka huu ni kazi inahitaji maombi.
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Wamekosa chakusema wanafukuzia wazazi shubamit nyie kazi kufumuliwa muwache wa dada wawatu nyie kama mmeshafumuliwa sio muingilie mpaka wazazi wamtu hatutawaacha salama mpaka mubadilike paka boxi nyie
Sent using Jamii Forums mobile app
So what's makes difference so ndio mwanamke abusiwe kisa nyie ninani hujamzaa mtu humu mpaka umuweke mipaka kwa kitu cha ukweli au kwa mada anayoichangia usiulete uzamani hapo tumeshakwenda china.
Sent using Jamii Forums mobile app
Yani umekutana na mwanaume wako hakusugui vizuri ndio ume conclude kuwa wote wako hivyo ha ha ha ha ha yani uko mbwinde huko unazani tanzania yote iko hivyo tembea uoneBaba yangu mimi alikuwa mtu wazamani na alikuwa hana shida ndio maana nikazaliwa sasa nyie mmendekeza upuuzi ndio maana mnafumulia kama nini yaani stlye yakuchuma mchicha wanawake wanachuma na nyie mnachuma [emoji41][emoji41][emoji41] aibu unakuta umeoa ila unaliwa kama jirani yetu alisema kuwa mume wake amekuja toka kazini ila cha kushangaza kuivua boxer ili akaoge mama muhusika akafa kwasababu alikuta kwenye boxer nyuma hata sio mbele sasa mbegu kibao kibao za mwanaume sasa mnalizunguziaje hili hata humu kuna hiyo tabia imejitokeleza ndio maana hata wanawake wengine wamesema kuwa unalala na mume wako ila hakugusi au boyfriend wako ila hakugusi kumbe kafumuliwa hana hata hamu.
Wengine jogoo haliwiki mke anasubiri haki yake hakuna [emoji16][emoji23][emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app
Nguvu za kufukunyua utoe wapi punga weweeee, ona ulivyolegea hadi mwandiko.Hapana yeye ndio siku zote namkunyua na hii harufu ya mavi unayo sikia ni yake baba yako mzazi
Sent using Jamii Forums mobile app
Yaani aibu na hasara tupu.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Who told you we need any of the man in here if some needs in here they need someone who is decent .
Sent using Jamii Forums mobile app
Pole sana, ulipigwa ban kwasababu gani?Nilikuwa kwenye ban alafu naumwa nimefanya root canal sina raha mniombee tu nipone
Sent using Jamii Forums mobile app
Nani tena jamani?
Eti wamenukuu kuwa sisi tumewanyima watu masoko yao tena tukiendelea kuwasema.[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Katoto kazuri hebu nitafsirie hiki kizungu kwanza.
Hujui kuwa mapunga adui zao ni kila mwanamke? Hivyo hizo hasira ni za kawaida tu kwa punga yeyote.Eti wamenukuu kuwa sisi tumewanyima watu masoko yao tena tukiendelea kuwasema.
Nikawajibu sisi hatutaki wanaume humu na hata kama baadhi yetu wakiwataka ni watu na heshima zao.
Sent using Jamii Forums mobile app
We acha tu umeona huyo mmoja ametoa uzi kajisome uzimie anadai eti kuna mdada ambaye ni mchepuko kaambiwa na mume wa mtu eti mke wake ni hamfai .Hujui kuwa mapunga adui zao ni kila mwanamke? Hivyo hizo hasira ni za kawaida tu kwa punga yeyote.