MuganyiziMushiMwaipopo
JF-Expert Member
- Oct 14, 2018
- 371
- 721
Sifa za Wanaume wa Mkoa mmoja wa Dar ndo sifa za wanaume wote TZ???
😀😀😀😀
Binti amemuelezea baba yake kwa ufasaha kabisa,hajaacha kitu.
Nitake Radhi mkuu sijawahi kumdhalilisha mwanamke yeyote humu, kama kuwala ni mapatano yetu ya mimi na wao.
Cc Zero IQ
Post zangu ni za kawaida sana mkuu thats why mods wameziacha zikasurvive mpaka leo zingekuwa za kudhalilisha nafikiri ningeshapigwa ban na nyuzi zote kufutwa.
We si ulinikataa kakutenda yamekushinda unalia nini[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Nimefanya utafiti sana nimekuja kujua kuwa wanaume wa TZ hawafai kuoa .
1. Mashoga
Asilimia fulani ya wanaume wamekuwa wakijihusisha na mapenzi ya jinsia moja na wanaonyesha wanapendelea hivyo na unaweza olewa na mwanaume mwenye sifa unazotaka kumbe wewe umeolewa na mwanamke mwenzako au umeolewa na konki master anayeingilia wenzie.
2. Hawafiki mwisho wa mechi
Asilimia kubwa ya wanaume wa Tz hawafiki mwisho wa safari, wao ni mbili tena kwa shida sana. Na pia hawajui mapenzi kwa sababu wamekuwa wavivu.
So kama umeolewa nao basi sio shida. Hata matangazo mengi ni jinsi ya kupata nguvu za kiume sababu hawana.
3. Ni walevi
Asilimia kubwa kwa misongo ya mawazo wamekuwa walevi wavivu na wanachukia sana kama wakiulizwa wametoka wapi. Wengine kwa pombe wanapiga wake zao na kuwadhuru hata watoto.
4. Wanachepuka sana
Wao ni wachepukaji wakienda kutest kwanini hawafiki mwisho wa safari ila hawajui ndio imekuwa hali halisi.
5. Wanapenda kuwatumia “tigo”
Wanaume wa Tz wanapenda sana kutumia hii service na kwahiyo ukiolewa jua lazima utoe hiyo service na ina madhara makubwa.
6. Matapeli
Baadhi yao ni matapeli wanakuoa ili apate kitu sio mapenzi ya kweli.
7. Wanapenda ofa sana
Wanaume wa Tz wanapenda ofa sana kuitana baba, mkuu ili wapewe vya bure na mwisho wanaibiwa hadi wake au wachumba.
8. Ni marioo
Waume wengi wanapenda kupewa matunzo na wanawake zao. So kabisa jamani wadada acheni utani oleweni na watu wa nchi zingine kwasababu huku wanaume ni shida.
Hawatulii bado hawafiki mwisho wa safari wengine mashoga dah mwaka huu ni kazi inahitaji maombi.
Sent using Jamii Forums mobile app
Wewe utaishi sana na nimefurahi kuona kuna watu wanaosema ukweli nimeshukuru kwa uchangizi wako mkuu napia uendelee kuwapa makavuu.
Hawa wadada ni wanafki sijapata kuona nikweli tunachukiana sana na wao huwa wanadharaulishwa kama nini nabdo wanajigongesha nakucheka cheka na mtu asiye na time Naye anayeongea ukweli wanamponda nakumsema kichini chini.
Ni kweli yote uliyoyasema mimi nikiyaonaga yanakuja kunipondea nayaangalia yalivyo nayaacha hayo makitu yanajiendea hawatumiagi akili wao wapo tu ili waonekane wamecomment nakuwasifia wakaka na wakaa wenyewe wanawadharau kama nini wanawashusha dhamani .
Mpaka aibu eti.
Sent using Jamii Forums mobile app
Tatizo fikira zanu mnajidai zimewatoka.We si ulinikataa kakutenda yamekushinda unalia nini[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Basi kaoe mwanaume mwenzako kunajipya??Okay, mtu kama mtoa mada kapigwa pu...mbu kadhaa weee na wanaume karibu 15 eti baadaye we unaowa.
Sent using my Nokia Torch
Yuko period au ana msongo wa mawazo?Huyu mtoto yuko period msimlaumu bure
Waoo upo nilidhani jimama lilitokea likakuiba oh asante mola kwa kuona umecomment ila kama best yangu kaona kuna baadhi ulizoweka zinatudhalilisha kubali tu.Post zangu ni za kawaida sana mkuu thats why mods wameziacha zikasurvive mpaka leo zingekuwa za kudhalilisha nafikiri ningeshapigwa ban na nyuzi zote kufutwa.
Cc Zero IQ
Ila umeeleza ukweli mchungu,naona wenyewe wanakutolea mapovu ujue yamewachoma,wao mbona kila siku kuwasema wanawake mara ma singo mazas kila kukicha ila sasa ukiwasema wao wanakujia juu km moto wa kifuuWewe usidhani watu wapo kama nyie sisi hatuwawazi eti na wala hatuwataki wazungu wanaofundisha nyie ukichaa wakurudiana wenyewe kwa wenyewe.
Hivi mwanaume anamkiss mwanaume mwenzake nalamba mtaro anakiss matako yake na nimtu mwenye familia nakuingiziwa nyuma au anaingiza nyuma kwa mwanaume sindo maana hamuoni ladha ya wakula chakula Mungu alichoweka nyie wanaume ni mnalaana kabisa hamna akili yakufikiri akili zenu ziko kwenye mitaro mnagawa kama wanawake.
Ndio maana hamjaoa kisa hamuitaji services zetu soon mtazalishana hao watoto.
Sisi habari yetu kwisha.
Wanaume kama mabinti mnakula mnavaa siku zinaenda vya bure kushinda kupewa wanaume hamna fikira wimbo lady j dee.
Sent using Jamii Forums mobile app
Na wewe unasadiki kwamba kuna post niliwahi post ya kudhalilisha mkuu,Waoo upo nilidhani jimama lilitokea likakuiba oh asante mola kwa kuona umecomment ila kama best yangu kaona kuna baadhi ulizoweka zinatudhalilisha kubali tu.
Sent using Jamii Forums mobile app
SafiiiiiiKaribu sana ila usije kama unahizo sifa naujue bongo no husband material..
Sent using Jamii Forums mobile app
Aisee aibu nimeona mimiHuyu mtoto yuko period msimlaumu bure
😂😂😂😂😂Tatizo si wanaume wa tz, tatizo ni nyie mnawotaka wanaume wenye hela na ma-handsome!!
Ila kama ukitaka hawa wa kazi na wenye sura ngumu kama ya mzazi wako wengi sana!!
Sasa wewe endelea kukomaa na wauza sura wa mwenge na sinza kama hujaongeza mtoto mwingine asiye na baba!
Yaani wewe huna jipya walikuzalisha ukajifanya unanyodo wame kutema, ukampata jamaa mjeshi akamega akasepa, ukampata msabato aka tindua difu amekacha kiana , unajifanya mzuri kwanza wewe muhindi hujui hata kutembea , kama unafikiri wewe unafedha za kummiliki mwanaumwe sahau, , vocom the nertwork that we would like to grow mze mama, wewe jizekee tuu ukidhani unahela.Nimefanya utafiti sana nimekuja kujua kuwa wanaume wa TZ hawafai kuoa .
1. Mashoga
Asilimia fulani ya wanaume wamekuwa wakijihusisha na mapenzi ya jinsia moja na wanaonyesha wanapendelea hivyo na unaweza olewa na mwanaume mwenye sifa unazotaka kumbe wewe umeolewa na mwanamke mwenzako au umeolewa na konki master anayeingilia wenzie.
2. Hawafiki mwisho wa mechi
Asilimia kubwa ya wanaume wa Tz hawafiki mwisho wa safari, wao ni mbili tena kwa shida sana. Na pia hawajui mapenzi kwa sababu wamekuwa wavivu.
So kama umeolewa nao basi sio shida. Hata matangazo mengi ni jinsi ya kupata nguvu za kiume sababu hawana.
3. Ni walevi
Asilimia kubwa kwa misongo ya mawazo wamekuwa walevi wavivu na wanachukia sana kama wakiulizwa wametoka wapi. Wengine kwa pombe wanapiga wake zao na kuwadhuru hata watoto.
4. Wanachepuka sana
Wao ni wachepukaji wakienda kutest kwanini hawafiki mwisho wa safari ila hawajui ndio imekuwa hali halisi.
5. Wanapenda kuwatumia “tigo”
Wanaume wa Tz wanapenda sana kutumia hii service na kwahiyo ukiolewa jua lazima utoe hiyo service na ina madhara makubwa.
6. Matapeli
Baadhi yao ni matapeli wanakuoa ili apate kitu sio mapenzi ya kweli.
7. Wanapenda ofa sana
Wanaume wa Tz wanapenda ofa sana kuitana baba, mkuu ili wapewe vya bure na mwisho wanaibiwa hadi wake au wachumba.
8. Ni marioo
Waume wengi wanapenda kupewa matunzo na wanawake zao. So kabisa jamani wadada acheni utani oleweni na watu wa nchi zingine kwasababu huku wanaume ni shida.
Hawatulii bado hawafiki mwisho wa safari wengine mashoga dah mwaka huu ni kazi inahitaji maombi.
Sent using Jamii Forums mobile app
Shenzi kabisa ndio maana unatabakia maskini na hivyo vidharau vyako na mtalipeana nyie kwa nyie tu ngoja endeleeni naujuajiNadiriki kusema wewe una matatizo ya akili.
Fanya kwenda kumuona daktari wa akili haraka sana!
Babaako, kaka zako, wajomba zako na mababu zako wako namba ngapi kati ya hizo ulizoorodhesha hapo?
NdioIla umeeleza ukweli mchungu,naona wenyewe wanakutolea mapovu ujue yamewachoma,wao mbona kila siku kuwasema wanawake mara ma singo mazas kila kukicha ila sasa ukiwasema wao wanakujia juu km moto wa kifuu
Sent using Jamii Forums mobile app
Kubali tuNa wewe unasadiki kwamba kuna post niliwahi post ya kudhalilisha mkuu,
Kwanza nimekumisi kinyama njoo PM mara moja tuzungumze
Cc Zero IQ